• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

START UP Thay logo Khởi Động Nokia & Bộ logo Startup.

cần gì lưu lại , trong đấy lúc nào nó chẳng có sẵn cho bạn ! :D

chúc vui !

đã làm đc, thank bạn. Bạn nào có link bài tạo mấy cái logo up cho mình phát, search mãi rồi nhg chưa đc

Mà sao mình thay cho e51 cái biose51.mbm và finger.mbm mà trông nó chạy ko đc mượt lắm nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

ai có cỡ 240x320 post lên cho anh em down với

Hướng dẫn mình tét trên con N96 đi,mình copy hoài vào ổ C,nhưng ổ C không nhận. Giúp mình với,thank

Chán quá không sài được cho N73. Bạn nào sài được trên N73 chỉ giùm mình với nhé. Thanks nhiều!

híc, tiếc quá, mình dùng N81, kô được rồi :( muốn gán ảnh người yêu lên mà không được như các bạn rồi :((

híc, tiếc quá, mình dùng N81, kô được rồi :( muốn gán ảnh người yêu lên mà không được như các bạn rồi :((

Hình khởi động thì lâu lâu mới có 1 lần và thời gian cũng chỉ vài giây, bạn đặt luôn có nhỏ bồ bạn làm cái hình nền cho nó oai.

hướng dẫn cụ thể cho em đi, em tìm hok thấy

ví dụ bạn cài cái Vista-starup , thì bạn dùng xplore > C > sẽ thấy 1 thư mục có tên đó .

1 là bạn xóa thư mục đó .

hoặc là bạn tạo 1 đoạn nhạc < 10 giây , đổi tên thành null.mp3 copy vào đó .

chúc vui !

Back