• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC & THẢO LUẬN SỬ DỤNG HTC SENSATION XE

em dung HTC sensation xe, ra quan cafe vao internet bang WiFi thi ok nhung ve nha cung su dung WiFi nhung khong vao internet duoc, moi lan vao la bao WiFi optimization on. Bro nao biet giup e voi. thanks

em dung HTC sensation xe, ra quan cafe vao internet bang WiFi thi ok nhung ve nha cung su dung WiFi nhung khong vao internet duoc, moi lan vao la bao WiFi optimization on. Bro nao biet giup e voi. thanks

Chú ý: Viết Tiếng Việt có dấu.

E đang có nhu cầu tìm 1 em Sen XE để thưởng thức tí BEAT tí . các bạn dùng trước rồi cho mình hỏi là lúc mua máy có phải chọn Hboot hay bản rom gốc ko ? e hỏi vậy để sau này tiện " vọc " . Như EVO 3D và Derside HD nghịch khá hay .

E dùng máy bản rom cook nhưng toàn bi lỗi 3d khi chơi game và out ra ngoài. Bác nào có bản kernel fix 3d cho ICS không. Cho e xin với. E dùng sensation xe

E dùng máy bản rom cook nhưng toàn bi lỗi 3d khi chơi game và out ra ngoài. Bác nào có bản kernel fix 3d cho ICS không. Cho e xin với. E dùng sensation xe
lạ nhỉ. mình r9ang dùng rom của bác blackdoor, chơi game 3d ngon lành cành đào mà :D

E đang có nhu cầu tìm 1 em Sen XE để thưởng thức tí BEAT tí . các bạn dùng trước rồi cho mình hỏi là lúc mua máy có phải chọn Hboot hay bản rom gốc ko ? e hỏi vậy để sau này tiện " vọc " . Như EVO 3D và Derside HD nghịch khá hay .
bác mua máy có hboot là 1.17.xx hay 1.18 là ok thôi. bác về làm theo hướng dẫn root của bác Ân nữa là xong, ko cần rom gốc đâu bác ^^

Rom cook cho em Sen XE có nhiều không các bác ơi . e bị nghiện rom nặng qua rồi

Rom cook cho em Sen XE có nhiều không các bác ơi . e bị nghiện rom nặng qua rồi
Mái thoải cho bạn nghịch, rất nhiều Rom, rất đa dạng, nhưng chủ yếu là Rom ICS, còn GB 2.3.x thì hầu như đa số đề bỏ qua hết rồi.

hahaha , e chỉ nghiện Sense thôi . ko có sense e không chơi .

hàng họ nt thì thiếu gì đâu chiến tẹt đi bác ơi ;)))
k có sense thì hiếm chứ có sense thì đầy :D
từ 3.5 > 3.6 > 4.0

lạ nhỉ. mình r9ang dùng rom của bác blackdoor, chơi game 3d ngon lành cành đào mà :D

em chơi asphalt 6 nhìn hình nó như này bác ạ
[/URL][/IMG]
Chán lắm, không biết sửa kiểu j. E nghĩ là do Kernel bị lỗi 3d

Minhf mới mua sen xe 2 hôm, hqua cài cái advance task killer mà giật mình:-s Sao RAM free chỉ tầm 200MB (lúc mới ấn kill, bt chỉ tầm 130). Máy mình đang chạy rom ship 2.3.4:(

Minhf mới mua sen xe 2 hôm, hqua cài cái advance task killer mà giật mình:-s Sao RAM free chỉ tầm 200MB (lúc mới ấn kill, bt chỉ tầm 130). Máy mình đang chạy rom ship 2.3.4:(

ram của Sen XE cũng chỉ là 768 thui bạn ạ,1 bản rom đã chiếm hơn 1 nửa rồi,còn ứng dụng trong rom chạy nữa nên nó chỉ được thế thui

ram của Sen XE cũng chỉ là 768 thui bạn ạ,1 bản rom đã chiếm hơn 1 nửa rồi,còn ứng dụng trong rom chạy nữa nên nó chỉ được thế thui

Mình biết vậy rồi, nhưng hơi ngạc nhiên vì DHD cũ của mình dùng bản ROM stock mà RAM cũng phải tầm 250:|

Mình vừa up qua OTA lên 4.0.3 con XE nhưng không root đc, bác nào biết chỉ mình với, cám ơn nhiều !

Mình biết vậy rồi, nhưng hơi ngạc nhiên vì DHD cũ của mình dùng bản ROM stock mà RAM cũng phải tầm 250:|

Cái này do bản rom nặng hay nhẹ thôi mà bạn,bạn muốn ram free cao thì chọn bản insertcoin xem sao

Back