• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N73 và N73 ME.

cho mình hỏi tí tại sao mình sài n73 me sài cái tai phone lun cái adapter giắc cắm của n70me lại nghe nhạc ngon và to hơn cái của n73 thế...hay tại cái bộ tai nghe + giắc phone ko fải của N73 nên mới thế...ai có chơi tai fone để nghe nhạc thì chỉ giáo giùm mình nha...với lại có ai co chương trình File Man như bên s60v2 ko , bữa có thấy 1 member up nhưng là cái tên thui chứ ko fải pm đó

chào cả nhà, cho mình hỏi chút nhé. sau một thời gian sủ dụng n6300, n70-ME, mình cảm thấy không được ổn lắm. Giờ mình đang định chuyển sang dùng N73, anh em có thể chia sẻ <bằng kinh nghiệm thực tế về ưu, nhược điểm, các lỗi thường gặp của loại máy này> được không? cảm ơn cả nhà nhiều.

chào cả nhà, cho mình hỏi chút nhé. sau một thời gian sủ dụng n6300, n70-ME, mình cảm thấy không được ổn lắm. Giờ mình đang định chuyển sang dùng N73, anh em có thể chia sẻ <bằng kinh nghiệm thực tế về ưu, nhược điểm, các lỗi thường gặp của loại máy này> được không? cảm ơn cả nhà nhiều.

N73 ram ít lắm khuyên bạn không nên mua vì sẽ hối hận .Chuyển qua n82 đi ram mạnh hơn nhưng khuyến điểm của N82 không có Nút cây bút chì chỉ có phím kéo lên

Chỉnh sửa cuối:
Ai hướng dẫn lại cái vụ chạy chương trình ở chế độ sạc cho N73 dùm mình với. Bài viết của bác Thiện đã mất ảnh rồi. Mình làm cái này hoài mà ko đc. Không biết vụ này có được không nữa, chưa thấy ai test cả. Nếu như đc thì có thể chơi các Game nặng ký mà N73 bị giới hạn do Ram!.

Mọi người cho mình hỏi mình dùng n73me mình có cài nimbuzz version 2.3 nhưng vẫn mún cài version 2.0 ( cài nhiều version của 1 phần mềm nói chung) thì phải làm thế nào, bạn nào biết hướng dẩn chi tiết giúp mình. Mình mới dùng s60v3

con N73 ME của em bị hỏng nút điều hướng, gọi lên nokia care thì họ bào thay mất 500k, mà mình sinh viên tiền đâu mà thay với giá đấy. em muốn tìm chỗ thay đảm bảo chất lượng mà giá cả mềm 1 chút, em đang ở hà đông, hà nội 2 ý. Bác nào có thể giúp em với.

Sao N73 của em không format 4ngón được ạ! Có phải tùy Version ko? Của mình V4.0839.42.2.1 27-09-2008. Mình cũng có dùng soft Nokia Update nhưng nó báo là phiên bản mới nhất. Vậy mình phải làm sao?.

Sao N73 của em không format 4ngón được ạ! Có phải tùy Version ko? Của mình V4.0839.42.2.1 27-09-2008. Mình cũng có dùng soft Nokia Update nhưng nó báo là phiên bản mới nhất. Vậy mình phải làm sao?.
fw nào cũng 4mat đc hết!
Ráng bấm cho đúng phím, đúng cách là 4mat đc thôi.

N73 ram ít lắm khuyên bạn không nên mua vì sẽ hối hận .Chuyển qua n82 đi ram mạnh hơn nhưng khuyến điểm của N82 không có Nút cây bút chì chỉ có phím kéo lên
N82 không có bút chì nhưng có thể dùng phím # tương tự bút chì mà a!NHưng cái cú của n73 là phím joystick dùng nhiều rất dễ bị khìn T.T

con N73 ME của em bị hỏng nút điều hướng, gọi lên nokia care thì họ bào thay mất 500k, mà mình sinh viên tiền đâu mà thay với giá đấy. em muốn tìm chỗ thay đảm bảo chất lượng mà giá cả mềm 1 chút, em đang ở hà đông, hà nội 2 ý. Bác nào có thể giúp em với.
Lên HN gọi mod habaolinh nè
http://www.pdaviet.net/member.php?47550-habaolinh

n73 4mat 4 ngón như thường,mình cg đang dùng đây,nếu ngại 4 ngón có thể dung *#7370# cg đc,khi 4mat máy nên 4mat thẻ luôn cho sạch sẽ (xóa private,sys,system,resource trên thẻ là đc-lưu ý 4 thư mục này là thư mục ẩn)..

Phím N73 150k bạn ơi.

Back