• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.
Cho em hỏi N82 trong lúc quay phim có bật được đèn flash không vậy? Hay là đèn flash chỉ sáng trong lúc chụp hình.

Cho em hỏi N82 trong lúc quay phim có bật được đèn flash không vậy? Hay là đèn flash chỉ sáng trong lúc chụp hình.

Đèn flash chỉ sáng khi chụp hình thôi bạn ak.Khi quay phim thì ko sáng flash mà chỉ sáng đèn đỏ thôi,đèn đỏ là đèn để lấy tiêu cự ấy.Vì đèn flash của N82 la flash xenon chư ko phải là flash led.Xenon mà sáng wày thì mau hết pin và cháy đèn cũng như xenon của xe máy ý.Hihi!!

con n82 của em bị: vào bộ sưu tập,rùi xem ảnh rùi ko thấy chữ biên tập đâu cả hic hic

Posted via Mobile Device
Format, hack lại là có dòng search wl ở ngoài màn hình.
Bạn vào web>setting> bình thườg > accesspoint > luôn hỏi. Thoát ra vào lại xem.

Mình up FW mới cũng vậy thôi hà.nếu mình backup dữ liệu format rồi restore lại có dc ko bạn?

Vậy là N82 không thể quay phim vào ban đêm hay lúc thiếu ánh sáng được phải không mấy bạn? Tiếc vậy !

Vậy là N82 không thể quay phim vào ban đêm hay lúc thiếu ánh sáng được phải không mấy bạn? Tiếc vậy !

Ko những N82 mà bất kỳ chiếc điện thoại nào cũng ko thể quay phim vào ban đêm và những nơi thiếu ánh sáng được bạn ak.Nhưng N82 thì chụp ảnh vào ban đêm thì rất pro.Vì nó là flash xenon mà.

con n82 của em bị: vào bộ sưu tập,rùi xem ảnh rùi ko thấy chữ biên tập đâu cả hic hic. Xin giúp em
Posted via Mobile Device h mất chức năng sửa ảnh rùi,4mat thì mất hết tn. Ai giúp em với :((

Posted via Mobile Device h mất chức năng sửa ảnh rùi,4mat thì mất hết tn. Ai giúp em với :((
Bạn kiểm tra kỹ lại xem, chức năng ”biên tập”là mặc định của máy nên kg thể mất đc đâu bạn ah... Thỉnh thoảng điện thoại bị lag nên hay bị mất kiểu đó. Lúc ấy bạn nên reset lại máy là ok ngay.
Mình cũng bị 1 lần như thế rồi mà.

Posted via Mobile Device

Bạn kiểm tra kỹ lại xem, chức năng ”biên tập”là mặc định của máy nên kg thể mất đc đâu bạn ah... Thỉnh thoảng điện thoại bị lag nên hay bị mất kiểu đó. Lúc ấy bạn nên reset lại máy là ok ngay.
Mình cũng bị 1 lần như thế rồi mà.
Posted via Mobile Device
anh có cần em screenshot lại dùng anh hog. Restart cũng zậy thui anh àh hic hic,đúng là chức năng biên tập của nó đó anh
Posted via Mobile Device

Em ko biết có ai hỏi câu này chưa :(
Ai có từ điển Anh<->Việt nào mà có phát âm thành tiếng mà N82 dùng được ko ạ nếu có thì cho em link với :)

Cho e hỏi tý?sao máy e vào mục xem hình nhưng máy chỉ thấy dc những hình ở trong bộ nhớ máy còn bộ nhớ thẻ thì k thấy hình nào.máy vẫn nhận thẻ

a` có ai biết cách phân biệt màn hình chính của máy n82 với màn hình đã bị thay rùi không vậy??

thế hả? chán wa mình vừa mua cái n82 mà thấy màn hình nó cứ tối tối hiện thị ảnh màu sắc không bằng con n81 với lại con n73 mặc dù con n73 màn hình có 262k màu thui hjc hjc

thế hả? chán wa mình vừa mua cái n82 mà thấy màn hình nó cứ tối tối hiện thị ảnh màu sắc không bằng con n81 với lại con n73 mặc dù con n73 màn hình có 262k màu thui hjc hjc
Có cách làm cho nó sáng đó b.sáng choi luôn.b sang top famem ung dụng.vào mục "chuyên đề ứng dụng cho máy đã hack"ở đó có cách làm màn hình n82 sáng đó.m đã test thử oy sáng lắm
Posted via Mobile Device

Có cách làm cho nó sáng đó b.sáng choi luôn.b sang top famem ung dụng.vào mục "chuyên đề ứng dụng cho máy đã hack"ở đó có cách làm màn hình n82 sáng đó.m đã test thử oy sáng lắm
Posted via Mobile Device

cách này làm cho màn hình N82 sáng hết cót nhưng rất tiếc , nó sáng như vậy mãi , không chỉnh tối xuống được ....

Màn N82 còn chê tối nữa thì....
Hay dính phải màn lô rùi?=))

ẹc ẹc, mình thấy trên mạng họ kêu suốt về cái màn của n82 đó thui, bạn không tin cứ đem so thử với mấy em khác xem biết liền a`:|

ẹc ẹc, mình thấy trên mạng họ kêu suốt về cái màn của n82 đó thui, bạn không tin cứ đem so thử với mấy em khác xem biết liền a`:|

Đúng là màn hình N82 ko được sáng lắm vì nó có mắt cảm ứng quang tự điều chỉnh độ sáng tối.Nếu bạn muốn sáng lên thì có 1 thủ thuật nhưng nó sẽ sáng như vậy mãi và mau hết pin.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back