• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.
Mấy bạn cho mình hỏi con N82 của mình tự nhiên đang chơi game thì pị out thế là từ lúc ấy không vào được bất kì ứng dụng sis nào trên thẻ nhớ, chỉ vào được các ứng dụng cài trên máy và các ứng dụng java cài trên thẻ nhớ còn các ứng dụng sis và games thì kick vào nó vẫn trơ ra, font cũng không dùng được nữa. Các bạn biết nó bị bệnh j` và cách khắc phục thì giúp mình với. Thank all!

Mấy bạn cho mình hỏi con N82 của mình tự nhiên đang chơi game thì pị out thế là từ lúc ấy không vào được bất kì ứng dụng sis nào trên thẻ nhớ, chỉ vào được các ứng dụng cài trên máy và các ứng dụng java cài trên thẻ nhớ còn các ứng dụng sis và games thì kick vào nó vẫn trơ ra, font cũng không dùng được nữa. Các bạn biết nó bị bệnh j` và cách khắc phục thì giúp mình với. Thank all!

bạn có thể kiểm tra thẻ nhớ trước tiên, tháo ra bỏ vào máy òi scan lại, nếu ko dc bạn có thể fomat máy lại sau đó hack lại, tình trạng trên mình cũng bị 1 lần, nếu hack ko dc thì xóa hết các file hack đi hack lại lần 2 là ok, vì có thể lần đầu máy ko chạy roompatch, chúc bạn thành công

Cam 5MP + xenon --> pro , nhạc cũng good , RAM & CPU mạnh , 2chip core xử lý nhanh , dung lượng pin chấp nhận đc , wifi, gps ,accelerometer .....

Con dế đầy đủ như dzậy là quá OKK \-/ .

ờ thì công nhận nó cũng tốt, nhưng mà sao mình chơi gem nó cứ giưt đứng hình vài giây òi lại bthuong là sao, nhất là mấy cái fifa ấy zzzz rất khó chịu

ờ thì công nhận nó cũng tốt, nhưng mà sao mình chơi gem nó cứ giưt đứng hình vài giây òi lại bthuong là sao, nhất là mấy cái fifa ấy zzzz rất khó chịu

Tất nhiên thôi bạn.Vì chip nó có yếu nên giật. Chơi game HD trên E72 chip khỏe nhìn rất mượt. Nhưng mình thấy N82 như vậy là ổn. Mình thì dùng cả hai em N82 lẫn E72

Có ai biết mật khẩu để chặn cuộc gọi đi ở máy N82 là gì k?E dùng mạng Viettel.Hay là fải hỏi tổng đài vậy?

Cái flash của n82 mỗi khi nó báo pin yếu là ko bật flash dc hả bà con mặc dù máy vẫn có thể hoạt động được phải ko bà con @@??

Cái flash của n82 mỗi khi nó báo pin yếu là ko bật flash dc hả bà con mặc dù máy vẫn có thể hoạt động được phải ko bà con @@??

vụ này e k rõ,vừa xong máy cg báo pin yếu(k biết nó báo đc mấy lần rôi) chụp nó vẫn lên flash mà :(...

Khi pin yếu thì chụp hình nó vẫn sáng đèn flash bạn ak. Nhưng chỉ chụp được vài cái thôi. Do đèn flash của N82 là flash xenon rất tốn pin.

máy mình tự nhiên không chơi nhạc được nữa, Music Player báo System Error là thế nào nhỉ,vô Files Manager --> Sounds --> Digital Sounds thì vẫn mở được các bài nhạc bình thường,có ai biết máy mình bị gì không ?

Sau 1 thời gian use n82 thì cuối cùng điểm chết trên mh đã xuất hiện,nhưg ko sao vì nó pé. Các anh cho em hỏi tại sao điểm chết lại hiện lên zị? Cám ơn

Sau 1 thời gian use n82 thì cuối cùng điểm chết trên mh đã xuất hiện,nhưg ko sao vì nó pé. Các anh cho em hỏi tại sao điểm chết lại hiện lên zị? Cám ơn
tại nó chết chứ tại sao :D
Vd mh như 1bảng gồm hàng ngàn led, khi 1led bị đứt thì nó sẽ k hiển thị đc nữa, or chỉ hiển thị 1màu.

tại nó chết chứ tại sao :D
Vd mh như 1bảng gồm hàng ngàn led, khi 1led bị đứt thì nó sẽ k hiển thị đc nữa, or chỉ hiển thị 1màu.

chuẩn đấy,nhưng thêm nữa là 1 time sau nó sẽ lan rộng ra đấy nhé,chuẩn bị tiền thay đi là vừa,hi

máy mình tự nhiên không chơi nhạc được nữa, Music Player báo System Error là thế nào nhỉ,vô Files Manager --> Sounds --> Digital Sounds thì vẫn mở được các bài nhạc bình thường,có ai biết máy mình bị gì không ?

Restart phone lại thử đi bạn nếu không được thì format là ok.

chuẩn đấy,nhưng thêm nữa là 1 time sau nó sẽ lan rộng ra đấy nhé,chuẩn bị tiền thay đi là vừa,hi

mấy anh nói zị em pùn :((. Nhưng tại sao nó lại lan rộng,em mới pị rớt máy khoảng đầu gối tới chân,cầm lên thấy có thêm mấy chấm nữa.

mấy anh nói zị em pùn :((. Nhưng tại sao nó lại lan rộng,em mới pị rớt máy khoảng đầu gối tới chân,cầm lên thấy có thêm mấy chấm nữa.

anh em nói chính xác đó chứ buồn gì bạn. Bây giờ chỉ cần va chạm mạnh cũng có thể dẫn đến lan rông điểm chết đấy, vì màn hình của bạn bị loãng sương rồi.:D

anh em nói chính xác đó chứ buồn gì bạn. Bây giờ chỉ cần va chạm mạnh cũng có thể dẫn đến lan rông điểm chết đấy, vì màn hình của bạn bị loãng sương rồi.:D
Bạn này xui thiệt. Máy mình dùng rớt ầm ầm, thậm chí rớt cả vào WC.Mình vớt ra ngâm nước xúc và rữa sạch rồi sấy khô bỏ vào thùng gạo 3 ngày và dùng đến giờ vẫn ko bị sao cũng chã có điểm chết nào. Chỉ bị 1 cái là loa trong hơi rè tý thôi. Hehe

Bạn này xui thiệt. Máy mình dùng rớt ầm ầm, thậm chí rớt cả vào WC.Mình vớt ra ngâm nước xúc và rữa sạch rồi sấy khô bỏ vào thùng gạo 3 ngày và dùng đến giờ vẫn ko bị sao cũng chã có điểm chết nào. Chỉ bị 1 cái là loa trong hơi rè tý thôi. Hehe
hix :(
Vào wc lun á =))
Gúm wá :))

K3k3k3 vào wc mà ko sao dúng là hay thật dấy. Ko blết các a dùng n82 thế nào chư theo đ thì e no dùng cung hơi chuối.chỉ dươc cái nge nhac ok thoi

Status
Không mở trả lời sau này.
Back