• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.
Chán thật. N82 đã ko còn được Nokia hỗ trợ nữa rồi. Ko biết nó có được nâng cấp lên Sym^3 ko nữa.
[
Ý pác là nâng cấp nó từ OS 9.2 lên thành OS 9.3 như N96 hả ?

bạn này nói gì vậy nhỉ? không hiểu lắm....

Nó là SymV3 mà :-?

Đây YOU đó đòi nâng cấp thành như cái này đây

[video=youtube;t0rd3TD9g_Y]http://www.youtube.com/watch?v=t0rd3TD9g_Y[/video]

Bạn ko hiểu Sym^3 là gì à? Sym^3 ko phải là OS 9.3. Nó là hệ điều hành như của N8 đấy.

Vậy à! Thế mà mình ko biết đấy, bạn cho mình xin 1 link ghi N8 hệ điều hành là Sym^3 đi, ghi như bạn ghi nhé.

Uh n82 noki nó hết ưu ái òi ;)) gom tiền mà thay N8 chắc là vừa ùi ấy nhỉ ;)) dù sao thì n82 cũng đã từng vang bóng 1 thời, cái nào chả thế rùi n8 cũng sẽ trôi vào dĩ vãng thôi pác đừng bùn nhé ^^ thời buổi công nghệ mà ^^

Uh n82 noki nó hết ưu ái òi ;)) gom tiền mà thay N8 chắc là vừa ùi ấy nhỉ ;)) dù sao thì n82 cũng đã từng vang bóng 1 thời, cái nào chả thế rùi n8 cũng sẽ trôi vào dĩ vãng thôi pác đừng bùn nhé ^^ thời buổi công nghệ mà ^^
Chuẩn đấy ! Cái gì rồi cũng hết thời thôi!

Chẳng sao cả,mình thích là đc rồi,vẫn đầy ng mong mà k có :))..mà máy mấy bác còn giữ miếng dán màn hình hay dán màn hình không?cái miếng dán xịn của máy mình nó bong 1 góc,nhìn ngứa mắt quá :(

Chẳng sao cả,mình thích là đc rồi,vẫn đầy ng mong mà k có :))..mà máy mấy bác còn giữ miếng dán màn hình hay dán màn hình không?cái miếng dán xịn của máy mình nó bong 1 góc,nhìn ngứa mắt quá :(
Qua phuthai mà mua, miếng dán chuẩn của N82 luôn.

ra hàng dán xe máy ý,mua 2k gjấy dán bóng kính xe,về dán nhòe,tự dán mà lại đẹp nữa,mua cái kia về đắt,cũng chẳng bền hơn

Pin zin N82 bị chai rồi xài chừng 6h là hết dù chỉ ở chế độ chờ.. giờ có loại nào thay thế ok không mấy anh. Nếu mua pin chính hãng giá chừng nhiêu ạ?

biết thế nhưng mà tại thời điểm bây giờ vẫn cứ mơ về N8 đã...

Hj thì ai là fan của nokia cũng rất mong nó ra đấy chứ @@, mà có bác nào dịch bài của mấy trang nước ngoài về con này chưa chia sẻ ae vs, coi mấy cá clip hoài cũng chán, càng làm sốt ruột hơn. Cho e hỏi, sài n82 thì lâu lâu nên fomat lại à, dạo này nó khùng khùng cứ chập chờn, vào các chuơng trình gem thì ok nhưng bình thường truy cập vào nó cứ khựng khựng khó chịu we zzzz

Nguyên văn bởi authanh
Pin zin N82 bị chai rồi xài chừng 6h là hết dù chỉ ở chế độ chờ.. giờ có loại nào thay thế ok không mấy anh. Nếu mua pin chính hãng giá chừng nhiêu ạ?
nếu bạn đủ tiền thì vào hãng mua cũng được tầm 300k-400k gì ý, k tới 400k đâu, k thì mua pin ngoài cũng được, hình như bác hà bảo linh có bán pin dung lượng cao đấy, nhưng mà bạn mua sài cũng chỉ được 3thang cao lắm 6 tháng nó xuống pin có khi còn chuối hơn cục pin zin của bác ấy chứ ^^

Last edited by a moderator:
Bạn thử xài JSC hay Galilio xem sao (Galilio dung lượng cao hơn pin zin). Có bảo hành 6 tháng, mình xài qua thấy cũng tốt, giá ~ 150k.

may bac oi.cai N82 cua minh co coi video hay nghe nhac truc tiep tren cac trang web hok vay.neu dc thi bay em cach nha.thank may bac truoc.ah,neu khong duoc thi cung tra loi cho e biet nha.

may bac oi.cai N82 cua minh co coi video hay nghe nhac truc tiep tren cac trang web hok vay.neu dc thi bay em cach nha.thank may bac truoc.ah,neu khong duoc thi cung tra loi cho e biet nha.

DC .cài vô 2 pm LCGJUKEBOX & SKYFIRE lcgjukebox thì phải mua key 50N mới dc

ps : lần sau viết bài có dấu ne you

Bác nào có biết chỗ bán gioăng màn hình N82 không chỉ em với (em ở hà nội) hoặc làm cách nào cho kín, máy của em bị hỏng cái gioăng rùi nên bụi vào màn hình nhiều quá.
Thank bác nào giúp em

Status
Không mở trả lời sau này.
Back