• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN SỬ DỤNG HTC TOUCH DIAMOND

mình mún down rom nguyên bản 6.5 cho diamond đc ko, và nếu đc thì mình down ở đâu, tks các bro nhìu.
Hiện tại ko có bản ROM nào nguyên bản đâu Bạn ơi. Vì HĐH WM6.5 chỉ Beta thôi. KTV chỉ build lại.

Các anh giúp em với

Em vừa vào phần thùng rác clear lại máy, h bật lên ko vào đc winmo là sao hả ? huhuhuhuhuhu:((

Bác nói hiện tượng chung chung quá
-Bác kiểm tra lại PIN
-Bác căm sạc vào xem có đèn không
-Nếu không đc bác đem qua bên em xem xét thế nào.Em ở 564 Trần Khát Trân - Hà Nội ^^!

Cho mình nhờ chủ để Help Me với nhé!
Đầu năm số đen đủi bị mất con Sony Erics W960i, nay còn file contact.bm3 k tài nào đọc được. Anh em nào có dùng máy tương tự backup chuyển hộ m thành file exels or word với (vì m có nhiếu số đt quan trọng). Mình cám ơn và hậu tạ. Tks trc nhé!
http://rapidshare.com/files/358650622/Contacts.bm3.html
DTLH: 01213136686; YH ngodinhcan1410@yahoo.com.vn; GM: ngocan1410@gmail.com
PS: AE giúp m với nhé :)

sao không ai thắc mắc nhỉ

em thấy mấy cái rom trên diễn đàn toàn không tích hợp java để chạy được các file .jad và .jar nhỉ. liệu không có người nào xài mấy file kiểu này sao?????
p/s: ai biết rom nào đọc được file .jad và .jar cho em link down với

Các anh cho em hỏi pim theo máy sạc nhiêu tiếng là đủ

Các anh cho em hỏi pim theo máy sạc nhiêu tiếng là đủ em sạc 15 đến 30 phút nó báo 100% em dùng được 12 tiếng nó lại còn 30% không biết thế nào :(

Cứu Cứu, mình sau khi chỉnh reg. không biết thế nào mà sau khi hhowir động thì máy vào đến màn hình windows, hiện lên tất cả nhưng không cử đọng gì đựoc nữa,
mình chỉnh reg này: "Boost TFL3D Performance --> HKLM\System\Storagemanager\Fatfs and change KKK Cachesize from 16384 to 32768"
bây giờ máy ko thể sync với Pc được,chỉ nhận được như là USB thôi,
Bạn nào biết cách khắc phục chỉ hộ mình với.máy dang chạy Rom zin và chưa chạy tool unlock!!

fotmat lại là ok thôi chuotcon ah.volumdow+nút enter+chọt bút reset,sau ấy nhấn nút volumdow,vậy là về ban dâu,ok

mình kũg thắc mắc về kái này. vs e là người mới nên kũ hok biết cách duyệt ưeb. hjx vào njmbuzz vẫn chát như thường nhưng mỗi tội vào web thỳ hok vào được. có bro nào rảnh thỳ chỉ bảo em vs
em thấy mấy cái rom trên diễn đàn toàn không tích hợp java để chạy được các file .jad và .jar nhỉ. liệu không có người nào xài mấy file kiểu này sao?????
p/s: ai biết rom nào đọc được file .jad và .jar cho em link down với

em cài phần mềm nầy lên ImmierSoft1.XCPUScalar.2006.v2.96_Retail.rar‎

em cài phần mềm nầy lên ImmierSoft1.XCPUScalar.2006.v2.96_Retail.rar‎ chả hiểu sao cứ vào icon của nó lại reset lại máy chán :((

cho e hỏi cài vietmap cho con touch diamond 1 thì cài bản nào ạ.r12 có đc k ạ.mà e down về nó bảo giải nén file "SD Image 080331.zip" nhưng e tìm k thấy.file đấy ở đâu ạ

cho e hỏi cài vietmap cho con touch diamond 1 thì cài bản nào ạ.r12 có đc k ạ.mà e down về nó bảo giải nén file "SD Image 080331.zip" nhưng e tìm k thấy.file đấy ở đâu ạ

Làm gì có file đó!! Vào trang VietMap.VN tải đi : Bộ VietMaps R12 gồ 3 file: 1 file setup.cab, 1 file Vocal_EN.cab, và file bản đô 01/2010_vietnam_PPC.G12 phần mềm này có bản quyền đấy, dùng thuốc nhỏ mắt băt sóng rất yếu, hầu như Touch Diamond ko bắt được sóng GPS. Hướng dẫn cài đặt vietmap R12

muốn cài theme touch flo 3d cho e touch diamond thì cần pm j ạ.có phải diamond TF3D Config 0.6.5 k ạ.và các bác có thể hướng dẫn e cài đc k.cài thế có bị làm sao k ạ.

HTC Diamond vào tin nhắn đứng máy và ko nhắn tin dc!

ai giúp mình với :( mới mua máy trưa nay mà giờ chưa kịp làm j mới gắn sim vào thử thôi mà nó đã thế rùi :((

Cho mình hỏi một chút về các vấn đề sau:

1. Máy Touch Diamond của mình ActiveSyns luôn tự động chạy.
  2. Làm sao tắt chế độ auto correct của tin nhắn, trong khi ở các lựa chọn trong máy cho tin nhắn mình đã tắt chế độ T9, autocomplete ....?

Cảm ơn các bạn trước.

có ai giúp e chế độ tin nhắn của con này k ạ.e mới dùng e này nên nh lúc rất bực mình.đang đánh chữ này nó lại tự động ra chữ khác.thx các bác trước ạ

hard reset lại và thử lại xem , nếu vẫn bị thì do rom nếu là rom ship mà vẫn bị thì chịu

Anh em cho hỏi mình vừa up lên 6.5
Bình thường bản cũ thì khi tối màn hình mình bấm nút nào ko nhất thiết là nút power nó cũng hiện lên màn hình cho mình nhưng khi cài xong 6.5 thì mình ko còn chỉnh dc nữa
Mỗi lần có tin nhắn mún đọc là phải bấm nút power mới hiện màn hình lên.

Back