• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia N8

hi các bác !
tình hình là N8 của em có lúc kết nối wifi thì lại bảo " invalid server name " , có lúc lại kết nối được. Mong các bác tư vấn giúp, thanks các bác !
có ai biet vde nay ko ? jup minh voi !

hi các bác !
tình hình là N8 của em có lúc kết nối wifi thì lại bảo " invalid server name " , có lúc lại kết nối được. Mong các bác tư vấn giúp, thanks các bác !
có ai biet vde nay ko ? jup minh voi !
cái này là do ko phù hợp ip rồi , bạn nên vào chỉnh lại ip cho đúng

sao giờ vẫn chưa có FW mới nhỉ hay Nokia lại đang say sưa với cái gì rồi để quên mất sym3

Các pro nghiên cứu giúp mình với.
Tình hình là con N8 của mình cứ sài được 1 lúc thì nhấn phím Menu và phím Chụp ảnh đều không có tác dụng gì. (nhấn menu không vào được menu, nhấn phím chụp ảnh không khởi động được trình chụp ảnh)
Sau khi khởi động lại máy thì lại ok
Các bác biết đó là lỗi gì, làm thế nào để khắc phục không chỉ mình với

Mấy bác dùng n8 cho mình hỏi khi zoom một ảnh thì có nét luôn hay vài giây sau mới nét hẳn giống c7? Thanks!
không biết n8 bây giờ giá bao nhiêu mấy bác nhỉ

Mấy bác dùng n8 cho mình hỏi khi zoom một ảnh thì có nét luôn hay vài giây sau mới nét hẳn giống c7? Thanks!
không biết n8 bây giờ giá bao nhiêu mấy bác nhỉ

N8 zoom ảnh thì nó nét liền khi máy còn ngon
nhưng cài nhiều quá rác nhiều khiến máy chậm lại thì vài giây mới nét được
N8 hàng xách tay thì giá dưới 9t còn chính hãng thì giao động từ 10t3 đến 10t9

N8 zoom ảnh thì nó nét liền khi máy còn ngon
nhưng cài nhiều quá rác nhiều khiến máy chậm lại thì vài giây mới nét được
N8 hàng xách tay thì giá dưới 9t còn chính hãng thì giao động từ 10t3 đến 10t9

mình rất cảm ơn bạn. Vậy bạn có biết c7 của mình dù mới format xong mở ảnh nó cũng không nét luôn thì có bình thường không

giá mà chờ được đến bây giờ thì có n8 rồi

mình rất cảm ơn bạn. Vậy bạn có biết c7 của mình dù mới format xong mở ảnh nó cũng không nét luôn thì có bình thường không

giá mà chờ được đến bây giờ thì có n8 rồi

format cả ổ cứng và thẻ rồi cho hình vào lại xem thế nào

format cả ổ cứng và thẻ rồi cho hình vào lại xem thế nào

thực ra ổ cứng của mình cũng không dùng nhiều, chỉ có vài game đang chơi dở nên không muốn format. Sau khi khởi động ram free 155mb vẫn bị chậm nét . Mình nghĩ chắc c7 nó như vậy. Cpu 1G thì chắc là không như vậy!

Xin tư vấn mua máy N8

Mình đang có ý định mua N8..mình muốn tham khảo giá máy cũ của chiếc N8 khoảng bao tiền thì có thể mua đc
Đã tham khảo trên nhiều web rao bán Online và mình đang thắc mắc 1 điều đó là : mình thấy trong TPHCM có những ng đăng tin hàng Cty còn BH và bán vs giá tầm 3tr5-4tr..Giá có vẻ hơi rẻ nên mình sợ đó là hàng ngoài.
Mọi người có thế giúp mình cách để kiểm tra máy đc k....

Mình đang có ý định mua N8..mình muốn tham khảo giá máy cũ của chiếc N8 khoảng bao tiền thì có thể mua đc
Đã tham khảo trên nhiều web rao bán Online và mình đang thắc mắc 1 điều đó là : mình thấy trong TPHCM có những ng đăng tin hàng Cty còn BH và bán vs giá tầm 3tr5-4tr..Giá có vẻ hơi rẻ nên mình sợ đó là hàng ngoài.

Nói thật mấy cái tin đó toàn hàng Hồ Cẩm Đào @@ , mình đã đi xem nhìu địa chỉ rao như thế rùi ^^! , nếu muốn mua hàng Nokia thì phải tầm từ 6tr trở lên thôi.

họ nói rất chắc bạn ak..họ bảo ch lên Care kiểm tra nữa mà...giấy tờ hẳn hỏi..hàng TQ chỉ giống phần vỏ..còn phần mềm trong máy lm gì giống PM cty đc

Làm gì có giá đó hả bạn . Ra hàng máy cũ hàng cty giờ cũng phải 8 củ trở lên , hàng sách tay thì thấp hơn chút . Chứ mấy thằng rao kiểu đó đùng sờ vào chết oan .

bỏ thêm tí tiền mua đại hàng xách tay máy mới keng xà beng giá dưới 9t thôi
các cửa hàng bán rất nhiều

thực ra ổ cứng của mình cũng không dùng nhiều, chỉ có vài game đang chơi dở nên không muốn format. Sau khi khởi động ram free 155mb vẫn bị chậm nét . Mình nghĩ chắc c7 nó như vậy. Cpu 1G thì chắc là không như vậy!

ặc máy của bạn RAM khởi động tới 155 Mb cơ à :-O
máy mình chưa bao giờ vượt ngưỡng 130 Mb :((

Mình cũng thấy cao. Bạn dùng theme nào. Mình dùng theme greenlights thì ram tăng lên 5mb so với theme mặc định

mình cài 29 game và app

Back