• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng NOKIA X6

Status
Không mở trả lời sau này.
sao lại ko dùng tai I-phone nhỉ.. mình tưởng cùng rắc 3.5 nhỉ!
p/S: trên thị trường thiếu j tai ngon hả bạn!>>tầm 200k m nghĩ chưa dc tai ngon đâu:ar!
thì lúc mình cắm tai iPhone vào nó báo là TV-out, bỏ lên tai nghe thử thấy rè rè :|

200k thì chỉ có những mẫu tai nghe thường của Sony thôi. Còn muốn tai nghe In-ear chất lượng cao thì có thể mua Creative EP 630 hay những tai nghe hiệu SOUNDMAGIC rất tốt.
cơ bản là e ko thik in-ear :D

cơ bản là e ko thik in-ear :D

Tai nghe in-ear nghe vài buổi là quen bạn ạ lại còn thấy hay nữa. Mới đầu mình cũng ko thik nghe, nhưng cắm vào nghe lại thấy êm và kín, tiếng phát ra nghe quá đã.:D

anh em trong X6 ơi cho em hỏi X6 8GB ra những màu gì rồi có màu đỏ không hôm em lên FPT có mỗi màu xanh dương chán quá

anh em trong X6 ơi cho em hỏi X6 8GB ra những màu gì rồi có màu đỏ không hôm em lên FPT có mỗi màu xanh dương chán quá

Hiện tại, trên thế giới chỉ có màu xanh dương thôi bạn ah!..vài tháng nữa mới có màu đỏ mận!

X6 8gb chỉ có 2 màu xanh dương nhạt và màu đỏ mận!
X6 16GB hiện nay có 3 màu là xám trắng, đen và hồng

p/S: trước khi hỏi bạn nên tìm hiểu trên mạng thì hơn!

Chỉnh sửa cuối:
Hiện tại, trên thế giới chỉ có màu xanh dương thôi bạn ah!..vài tháng nữa mới có màu đỏ mận!

X6 8gb chỉ có 2 màu xanh dương nhạt và màu đỏ mận!
X6 16GB hiện nay có 3 màu là xám trắng, đen và hồng

p/S: trước khi hỏi bạn nên tìm hiểu trên mạng thì hơn!

sax thế mà thằng bạn em nó bảo có màu trắng 8GB nhìn đẹp lắm.Có màu đỏ mận thì chắc đẹp lắm chứ màu xanh duơng nhìn nó xấu quá

ai chỉ giúp mình link hướng dẫn hack x6 với.

Hiện tại thì các FW mới của X6 chưa Hack được. Nếu muốn Hack thì chỉ có cách là Flash FW thôi.
Bấm vào ĐÂY để tìm hiểu cách dùng JAR để Flash máy.
Bấm vào ĐÂY để tìm FW đã được Cook (có Rompatcher trong FW luôn rồi) mà những bản CFW này thì máy chạy nhanh hơn.

Chào các bác. sao con X6 nhà e mới mua về trên cái vỏ nó ghi là X6-00
liệu nó có phải hàng tàu hay j không
thẻ của nó có 8Gb ( X6-8gb ?)

Chào các bác. sao con X6 nhà e mới mua về trên cái vỏ nó ghi là X6-00
liệu nó có phải hàng tàu hay j không
thẻ của nó có 8Gb ( X6-8gb ?)

Mặt sau của X6 ghi là X6-00. Còn 8G chắc là bác mua X6 8G rồi nếu máy của nhà bác màu xanh dương thì chắc ko phải hàng tàu đâu, vì x6 8g chỉ có 1 màu thôi.

Mặt sau của X6 ghi là X6-00. Còn 8G chắc là bác mua X6 8G rồi nếu máy của nhà bác màu xanh dương thì chắc ko phải hàng tàu đâu, vì x6 8g chỉ có 1 màu thôi.

oh . đúng ùi. nó có màu xanh. vậy là hông phải tàu
quên cái là X6 nó hông có thẻ

Tai nghe in-ear nghe vài buổi là quen bạn ạ lại còn thấy hay nữa. Mới đầu mình cũng ko thik nghe, nhưng cắm vào nghe lại thấy êm và kín, tiếng phát ra nghe quá đã.:D
nhược điểm một nổi lại cái này phải trúng bác nào ở dơ thì..........:D

nhược điểm một nổi lại cái này phải trúng bác nào ở dơ thì..........:D

Tai nghe In-EAR hàng hiệu có nhiều nút silicon và việc tháo nút silicon ra để làm vệ sinh cũng rất dễ dàng nên vấn đề sạch dơ không có gì là quan trọng. Tai nghe thường muốn nghe hay thì cũng phải gắn thêm miếng mút đệm mà miếng mút này lại rất dễ hư và dễ dơ nữa.

Tai nghe In-EAR hàng hiệu có nhiều nút silicon và việc tháo nút silicon ra để làm vệ sinh cũng rất dễ dàng nên vấn đề sạch dơ không có gì là quan trọng. Tai nghe thường muốn nghe hay thì cũng phải gắn thêm miếng mút đệm mà miếng mút này lại rất dễ hư và dễ dơ nữa.

tiện thể cho em xin cái pm viên bi lăn lăn ( dùng gia tốc kế để lăn ak). hình như pm này có trên N82 hay N95 j đó.
hay cái pm nào hay game dùng gia tốc kế cũng dc.
thank bác trước nha :D

game dùng gia tốc kế cũng dc.
thank bác trước nha :D

ĐÂY là một số Game dùng gia tốc kế hay nè.

Còn đây là game asquadron_v1_0_5 Link tải ở ĐÂY.
[video=youtube;9J9xNKm8zPo]http://www.youtube.com/watch?v=9J9xNKm8zPo[/video]

Còn đây là viên bi lăn với các dòng số.

Nếu đúng là nó thì bạn tải tại ĐÂY.

Còn ĐÂY là phần mềm đếm bước chạy dùng gia tốc kế.

Chỉnh sửa cuối:
thấy mấy bác nhà mình cook FW nhiều quá, nhưng mà chưa thấy bản nào có hiệu ứng nhỉ?
em Vivaz có mấy cái hiệu ứng nhìn kết thôi rồi luôn
thấy bác Jackpham có làm cho 5800 rồi mà X6 chưa thấy...

thấy mấy bác nhà mình cook FW nhiều quá, nhưng mà chưa thấy bản nào có hiệu ứng nhỉ?
em Vivaz có mấy cái hiệu ứng nhìn kết thôi rồi luôn
thấy bác Jackpham có làm cho 5800 rồi mà X6 chưa thấy...

Sao lại ko có hiệu ứng hả bác? Bạn nói hiệu ứng gì? Nếu là hiệu ứng theme thì bác vào Theme => General =>Options => Theme Effects => On là xong.
Còn nếu bác muốn có các hiệu ứng đẹp thì tìm trên diễn đàn nhiều lắm, và có hướng dẫn luôn nữa. Bác tham khảo thêm tại ĐÂY

lúc trc' mình lang thang trên mạng thấy file .txt quy định chất lượng loa ngoài mà đang sài 5800 nên ko down. pây h sài X6 rùi mới thấy cần thiết:(

Status
Không mở trả lời sau này.
Back