• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng NOKIA X6

Status
Không mở trả lời sau này.
Cám ơn nha! CHo mình hỏi tí:Tong cái phần Bộ sưu tập ,có cái folder Hình ảnh và video,nó tổng hợp hết các video và hình ảnh trong máy,bi giờ mình muốn tách riêng nó ra thành 3 folder riêng,folder 1:các ảnh chụp =camera,folder 2:các ảnh nền hay ảnh đẹp gì đó,folder 3:các video,muốn xem phần nào thì vào folder đó,chứ nó ko lẫn lộn trong 1 folder"Hình ảnh và video" nữa,có chỉnh được ko nhỉ?

Cám ơn nha! CHo mình hỏi tí:Tong cái phần Bộ sưu tập ,có cái folder Hình ảnh và video,nó tổng hợp hết các video và hình ảnh trong máy,bi giờ mình muốn tách riêng nó ra thành 3 folder riêng,folder 1:các ảnh chụp =camera,folder 2:các ảnh nền hay ảnh đẹp gì đó,folder 3:các video,muốn xem phần nào thì vào folder đó,chứ nó ko lẫn lộn trong 1 folder"Hình ảnh và video" nữa,có chỉnh được ko nhỉ?

Ko chỉnh được bạn ạ! chỉ có cách là cài thêm trình xem ảnh khác thôi. Mình đang dùng cái NÀY nếu thik thì bạn tải về sài. Cái này chỉ load ảnh thôi và load ở đâu thì tùy bạn chỉnh nó. (à cài xong bạn ẤY bằng: 00000 hoặc 12345 nhé)

Cái đơn giản nhất là xài x-plore á bạn......muốn folder nào cũng đc.....còn ko thì cũng dùng x-plore.....sau đó ẩn folder ( hình hoặc phim) ko muốn hiện trong bộ sưu tập....thì nó đâu có hiện....^^!

Các bác cho em hỏi là có nên hack phone ko? 1 câu hỏi đơn giản như vậy thôi, Thanks!

Nên chứ sao không hả bạn. Hack phone rồi thì mới có thể cài PM thoải mái còn không thì cứ bị báo lỗi chứng chỉ suốt nhé

Ko biết ở care nó có tháo máy ra và lau bụi cho mình ko nhỉ? Với lại thay vỏ ngoài nữa?
Màn hình trong dạo này sao bụi quá.

thay bỏ ngoài đắt lắm... hôm trước hỏi tận 1tr4 bộ vỏ FPT.chắc chém ;)

thay bỏ ngoài đắt lắm... hôm trước hỏi tận 1tr4 bộ vỏ FPT.chắc chém ;)

ôi mẹ ơi! giết người hử? hum trước đánh rơi làm nó bung một bên ở chỗ màn hình chỗ nó dán keo của 2 bên hông với màn hình ý.
Đắt thế này hum nào ra care bảo nó dán lại cho vậy.
Mình mua phải cái máy lắm lỗi thế ko biết. :((

Chưa hack được bằng soft bạn à. Chịu khó sign phần mềm mà cài thoai

Hack bằng CFW không phải là hack hả bạn? Những FW mới đều hack được bằng cách này chứ ở không đâu mà ngồi SIGN và cài từng PM.

ôi mẹ ơi! giết người hử? hum trước đánh rơi làm nó bung một bên ở chỗ màn hình chỗ nó dán keo của 2 bên hông với màn hình ý.
Đắt thế này hum nào ra care bảo nó dán lại cho vậy.
Mình mua phải cái máy lắm lỗi thế ko biết. :((

tốt nhất là mua thêm cái bao silicon loại xịn là ok.. thay làm j ;) vừa cầm chắc tay vừa bảo vệ máy:D

tốt nhất là mua thêm cái bao silicon loại xịn là ok.. thay làm j ;) vừa cầm chắc tay vừa bảo vệ máy:D

cái bao silicon loại xịn bao tiền hả bác? ở hn thì mua ở đâu đc ạ ?

Nó bung mất cái chỗ dán màn hình với hông máy rùi, nhìn đểu dã man..ra care mà ko dán lại được thì chắc phải tìm chỗ thay chứ, để thế nhìn ức hết cả chế!

cái bao silicon loại xịn bao tiền hả bác? ở hn thì mua ở đâu đc ạ ?

sang bên NÀY hỏi bác ơi, nhiều loại lắm. Em cũng đang muốn cái mà tìm chưa đc.

Chỉnh sửa cuối:
nhưng mà thay phát 1.4tr thì cũng mệt đấy bác ạ :d

Nhưng nhìn cái điện thoại gần 7t mà thế này thì đúng là....ko có để chán hơn bác ạ! Mai ra care thử đã. hum trước ra bảo thay cho cái loa mà nó mãi chưa nhập hàng về. nản ghê!

Cái loa mình hình như dạo này hơi rè thì phải?Ra chỗ Care của Nokia nó có thay free ko nhỉ? ^^

Cái loa mình hình như dạo này hơi rè thì phải?Ra chỗ Care của Nokia nó có thay free ko nhỉ? ^^

Có bác ạ! bác ra đấy nó viết cho bác cái giấy hẹn để nó nhập hàng về rùi khi nào có nó gọi cho( vài hôm sau thì gọi chứ nó ko gọi cho mình đâu). Của em nó cũng thay cho nhưng vẫn chưa có hàng về. :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Back