• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng NOKIA X6

Status
Không mở trả lời sau này.
moi nguoi cho em hoi X6 1 loa to,1 loa nho la chuan hay la do 1 loa cua em bi loi. may em bi nut mat kinh,cam ung dung binh thuong khong biet mat kinh co thay rieng duoc khong nhi?.em post bai = dt cac pac thong cam

đúng rùi! Loa trên của x6 to hơn loa dưới! Miến kính thì có thể thay được!

flash được nhưng ko có hack đâu bác ạ! chỉ 16G mới sẵn có hack thôi, còn 8G thì có những thứ khác ngoài hack! phải sign hoặc bung FW 8G ra rồi làm lấy bác ạ!

máy em 8gh, cfw của bác hoanghai có sẵn rompatcher , nghĩa là hack được luôn mà bác,cài pm 100% ok, còn chả biết bản của bác hoanghai là cho 8 hay 16gb

Bác nào biết cách xài chức năng Sao lưu trong Quản lý tập tin ko? Em xài thử thấy nó sao lưu khoảng 10 phủt, sau đó hình như bộ nhớ giảm đi thì phải, nhưng trong ổ C và E ko thấy có file nào mới?

Bác nào biết cách xài chức năng Sao lưu trong Quản lý tập tin ko? Em xài thử thấy nó sao lưu khoảng 10 phủt, sau đó hình như bộ nhớ giảm đi thì phải, nhưng trong ổ C và E ko thấy có file nào mới?

Nó là cái folder Backup bị hidden ở ổ E đó bác :D sao lưu hết bộ nhớ trong sang đó ^^

đúng rùi! Loa trên của x6 to hơn loa dưới! Miến kính thì có thể thay được!

không bit miếng kình thay riêng thì care nó lấy bao nhiu nhỉ,em hỏi mấy quán gần nhà họ đều bảo phải thay liền cả màn hình,em không muốn thay vì sợ ảnh hưởng đến chất lượng cảm ứng hic :(

không bit miếng kình thay riêng thì care nó lấy bao nhiu nhỉ,em hỏi mấy quán gần nhà họ đều bảo phải thay liền cả màn hình,em không muốn thay vì sợ ảnh hưởng đến chất lượng cảm ứng hic :(

Hôm bữa đi care mình hỏi có thay được ko họ nói thay được, chứ mình ko hỏi giá nữa tại mình cũng chưa cần đến!

hình như x6 lên giá các bác ạ, trước hoangha có 5520 giờ là 5630, sao lại lên thế ???:D

chắc bác ấy định lên N8 ý mà. Phải xem giá hiện tại để bán còn ko lỗ nữa chứ :D.

Vậy là sắp mất một member dùng X6 rồi :D Nhưng thật sự em cũng muốn đc lên C6-01 hoặc C7. Nhưng phải đợi nó rớt giá cái đã, bằng giá X6 16G mới là mua liền. Bác nên dạo qua topic thảo luận N8 đi, có bác có máy rồi, tuy thua iP4 nhưng hơi mắc, giảm chút nữa là đáng đồng tiền bát gạo.

ừ đúng đó vì lớp ngoài cùng chính là lớp cảm ứng điện dung luôn lớp trong chỉ là lớp hiển thị.mình cũng bị vỡ 1 lần đy thay (k phải ở care) mất 600k :(

chắc bác ấy định lên N8 ý mà. Phải xem giá hiện tại để bán còn ko lỗ nữa chứ :D.
vấn đề quan trọng nhất mình không có thì làm sao lên n8 được hả bác:D
thì thấy cái phone của mình nó lên giá thì cũng hay hay, chả lẽ các bác cái phone của mình nó rớt giá :D

nhưng công nhận x6 chuối quá, hơn 5k8, 52xx mà chả có gì để nghịch, thấy bên 5k8 fw , cfw ra ầm ầm mà tủi:(

vấn đề quan trọng nhất mình không có thì làm sao lên n8 được hả bác:D
thì thấy cái phone của mình nó lên giá thì cũng hay hay, chả lẽ các bác cái phone của mình nó rớt giá :D

nhưng công nhận x6 chuối quá, hơn 5k8, 52xx mà chả có gì để nghịch, thấy bên 5k8 fw , cfw ra ầm ầm mà tủi:(

hehe. mây pa.n rang d.oi dj. co fw moi là có do choi ah:D

bao giờ mới có FW mới cho X6 nhỉ..bắt đầu thấy ghét bọn VIết FW cho NOKIA rồi đấy? X6 nó có tội tình gì đâu mà không úp cho nó,hjxx

Ừ đúng! Ít nhất là vá fw bằng *#0000# cũng ko có. Nokia bỏ rơi X6 rồi hay sao ấy!
Hy vọng có một hacker nào đó trên thế giới có thể đưa sym^3 vào X6, giống như việc đưa N900 chạy Android vậy. Chứ điện dung mà kô có đa điểm thì phí quá.

Chỉnh sửa cuối:
Ừ đúng! Ít nhất là vá fw bằng *#0000# cũng ko có. Nokia bỏ rơi X6 rồi hay sao ấy!
Hy vọng có một hacker nào đó trên thế giới có thể đưa sym^3 vào X6, giống như việc đưa N900 chạy Android vậy. Chứ điện dung mà kô có đa điểm thì phí quá.

cũng đang chở mỏi cổ mà trưa thấy fw mới ji.không lẽ nó lên symbian^3 cho x6 sao mà lâu quá vậy? hay là fw cuối cùng rùi không lên nữa?hix giá mà có cao thủ mod cho cái đa điểm vảo con này thỉ đỡ chán nó không.chứ không cứ thế này chán quá.có điều kiện chuyển sang htc cho sướng

Status
Không mở trả lời sau này.
Back