• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng NOKIA X6

Status
Không mở trả lời sau này.
Biết làm thế nào đc hả em, chưa có Team hay Group nào support đc dòng máy Hàn.

Em nghe nói là những dòng máy mang về từ Hàn Quốc thường thì khó unlock = phần mềm đúng ko anh? Hồi trước em mang unlock con 5800 T-Mobile ngoài cửa hàng, vừa mang ra nó đã hỏi là máy xách tay từ Hàn Quốc hay từ đâu? Nếu là hàng HQ thì nó chịu, ko unlock = phần mềm được.

ừ đúng đó vì lớp ngoài cùng chính là lớp cảm ứng điện dung luôn lớp trong chỉ là lớp hiển thị.mình cũng bị vỡ 1 lần đy thay (k phải ở care) mất 600k :(

sau khi thay cảm ứng pác thấy cảm ứng chất lượng có giảm Đi không

các b cho mình hỏi , mình cài FontRouter L.T.for.v9.sis với FontRouterManl.sis sau đó mình vào E:/resource tạo 1 folder "Fonts" rùi chép các fonts vào đó nhưng sao mình khởi động lại máy thì chỉ dùng đc có một fonts mà k đổi font khác đc ? tks các b nhé , giúp m với

các b cho mình hỏi , mình cài FontRouter L.T.for.v9.sis với FontRouterManl.sis sau đó mình vào E:/resource tạo 1 folder "Fonts" rùi chép các fonts vào đó nhưng sao mình khởi động lại máy thì chỉ dùng đc có một fonts mà k đổi font khác đc ? tks các b nhé , giúp m với

bạn chép vào ổ c nha copy Font vào C:\resource\fonts và khởi động lại máy

Vậy bạn dùng Y-brower ý, mình test rồi, có thể show được thư mục resource. Nhưng mình copy thử một file vào thì lại bị lỗi, ko biết bạn có bị ko. Nếu nó vẫn bị lỗi thì bạn dùng X-plore copy vào, bản X-plore của mình bị văng ra rồi nên ko test được.

bạn bật cái Install Sever RP+ và Open4All RP+ lên (tích vào nó cho thành chữ v là được
m bật nó rùi nhưng kết nối vẫn k đc ?:-/ , tks b nhé

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 17 minutes:

Chỉnh sửa cuối:
b có theme logo các club k ? cho mình vài club như : Mu , real , barca , ars , ac , chel , live ....tks nhé =D>

Hjx! Máy mình đi care mới về chỉ cò cái vỏ là của mình thui còn linh kiện thì đã pị thay sạch ráo số IMEI cũng khác lun! Họ nói là thay bo bô gì đó. Làm mất bảo hành lun! Mà cái man nó thay là đồ dỏm gì đâu í sài máy nóng lắm! Cán miến kiến màn hình củng bị bọt nữa Pùn!!!.......
Còn cái camera cũng bị thay đồ dõm nữa, trong cái camera bụi tùm lum có bác nào biết cách tháo cái camera để lau bụi ko? Thank
chỉ bị xạc ko vào mà ra tùm lum! Biết thế ra ngoài hàng sửa là ổn rùi! Máy chính hãng mới xài 3 tháng giờ thành đồ lô!
X6 8gb lên giá ở tgdd 6,5 triệu rùi!

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.
Back