• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng NOKIA X6

Status
Không mở trả lời sau này.
MÌnh hack đc rồi nhưng tại sao vào mấy cái app của máy như Youtube, facebook ko đc nhưng vào bằng opera mini lại đc các bạn nhỉ , CFW cũng hack bằng JAF phải ko các bạn

Chẳng qua trong dòng s60v5 có X6 là đắt nhất sau N97 nên mới thế. Nó mà rẻ hơn 5800 thì chưa biết ai hơn ai đâu nhé. Thế cái Ramblow của bạn thế nào rồi, k3y lởm hay hết hạn sử dụng?

cai ramblow 1.30 thinh thoang mo ra no bao la thoi han su dung cua ban da het va yeu cau nhap ma dang ky .minh nhap ma bat ky thi bi thoat ra luon. minh qua sang dung cai ramblow 1.00 cung bao het han nhu vay , minh nhap ma dang ky bat ky thi duoc, sau do minh lai quay sang cai lai cai 1.30 .co luc thi dung duoc co luc thi ko. ban nao co cai key cua 1.30 thi share cho minh voi ,minh rat thich cai do.co cach nao lam no tu dong mo moi khi khoi dong ko cac ban

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

Online bằng X6 thì vẫn có dấu mà, bạn viết thế này khó đọc quá. Mình cũng chưa hiểu ý bạn, hết hạn sử dụng nghĩa là sao (hết hạn dùng thử hay xài k3y lậu đến bây giờ bị văng ra như X-plore?, nếu hết hạn thì mình còn giúp được). UCweb mình vẫn click thanks như thường, nhìn kỹ chỗ cuối mỗi bài viết là sẽ thấy chữ Thanks.[/QUO
minh chua tung dang ky phan mem nay dơn ve cu the dung thoi,ramblow 1.30 viet hoa .dang dung binh thuong bong mot lan mo ra no bao la thoi han su dung cua ban da het yeu cau nhap ma dang ky ,minh nhap so bat ky vao thi bi out ra luon .minh cung ko bỉe ban do da coro chua .ban co the cho minh key dc ko .imei cua minh la 354316044049023 .thanks nheu

sao thế đông chí? nói rõ sự tình ae nghe nào

x6 với 5k8 đều là tầm trung, nhưng 5k8 ra lâu rồi, và rất nhiều ng dùng nên có lẽ đc ưu ái hơn, còn 52xx thì ăn theo 5k8 thôi.

minh qua nhieu dien dan s60v5 toan thay phan mem ho tro 5800 ma ko ho tro x6.nhge cu nhu la no ko pro bang bon no. nhieu luc thay tuc

Chỉnh sửa cuối:
hix , sao b lại nói vậy chứ ??? x6 mới ra mà ,nếu 5k8 mà ra cùng thời điểm x6 thì .... =)) , với mình lựa chọn x6 k bao giờ là sai lầm

minh qua nhieu dien dan s60v5 toan thay phan mem ho tro 5800 ma ko ho tro x6.nhge cu nhu la no ko pro bang bon no. nhieu luc thay tuc

Phải nói rằng bồ tèo này phát biểu quá liều, nói ra sợ các mem dùng 5800 giận nhưng ngoài khoản CFW liên tục ra thì 5800 làm được cái gì thì X6 làm được cái đó, nhưng nếu thách X6 dùng bút để chọt chọt thì chịu thật:p. Còn việc nghe X6 ko pro bằng 5800 là vì X6 thuộc đẳng cấp khác, thế thôi.
Ramblow 1.30 của bạn đây, k3y là dãy số cuối, dùng 1 trong 2, xóa .7z thôi, đừng giải nén:

Đúng. Đưa cái 58 ra mà solo chụp ảnh, nghe nhạc xem. Giống như đứa bé đứng trước người khổng lồ
Còn về app. Cái nào 58 chạy dc. X6 chạy tuốt.

den thoi diem hien h thi 58 no nghe nhac hay hon X6 day do thuoc dong xprees music phan cung ho tro nghe nhac tot hon x6(loa). no nhieu ban cook vi no ra doi truoc X6. nhieu nguoi dung modem nay

nhưng nếu thách X6 dùng bút để chọt chọt thì chịu thật

Chắc bác chưa biết là thị trường giờ có bút dành cho màn hình cảm ứng điện dung rùi à! Bác xem tạm một bút của NOKIA nhé.

Bút này dùng đc cả dung và trở nhé. Thông tin thêm bác xem Ở ĐẤY

phải công nhận 5k8 nghe nhạc hay hơn thật. mỗi cái 1 điểm mạnh mà.m thì thực sự hài lòng về x6 rồi :) Hi vọng cứ vài tháng lại có fw mới, a e làm cfw vọc chơi :D

sao thế đông chí? nói rõ sự tình ae nghe nào
.
Thi la chi gai em di honeymoon,nen em nho vao Nmobile mua qua pin galilio.ve cam sak xog,cai vai fan mem,den khi ktra lai thi chi con 91%.xem 1fim xog la mat 2vach.den 12h trua nay la chi con 1vach(tih ra la 18tieng dog ho).vay da du that vog chua a? Con cai phone wh 701 cua e nua.sao ma tai nge no bi lech ay a.ben phai nge nho hon ben trai rat nhieu.chak la fai dau tu cai tai nge cua iphone thoi.ma x6 cua moi nguoi bat sog fm the nao.cua em no cu chap chon,ko ra lam sao ca.nge xonefm den phat ngan.luc to luc nho...nhug ma van yeu x6 cua mih nhat.he2

Cái FM hôm nọ mình mới dùng đến. Chỉ mỗi tội loa nhỏ thôi, còn bắt sóng vẫn ok lắm. Còn quả pin Galilio của bạn nghe có vẻ ko bằng pin zin của mình nhỉ?

phải công nhận 5k8 nghe nhạc hay hơn thật. mỗi cái 1 điểm mạnh mà.m thì thực sự hài lòng về x6 rồi :) Hi vọng cứ vài tháng lại có fw mới, a e làm cfw vọc chơi :D
58 làm sao nghe nhạc bằng X6 dc bạn. Mình thử 2 máy rồi. Loa X6 mình to hơn mà nghe sướng hơn ấy chứ

Online bằng X6 thì vẫn có dấu mà, bạn viết thế này khó đọc quá. Mình cũng chưa hiểu ý bạn, hết hạn sử dụng nghĩa là sao (hết hạn dùng thử hay xài k3y lậu đến bây giờ bị văng ra như X-plore?, nếu hết hạn thì mình còn giúp được). UCweb mình vẫn click thanks như thường, nhìn kỹ chỗ cuối mỗi bài viết là sẽ thấy chữ Thanks.
hay la do uc web va uc mobile cua minh co van de hay sao i, ca hai deu ko thay nut thank dau ca. Toi qua ra quan net thi moi thank duoc may ban do.minh da tim rat ki roi, dung ca che do tai hinh anh ma cung ko thay.ai biet vi sao ko nhi

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 16 minutes:

Thi la chi gai em di honeymoon,nen em nho vao Nmobile mua qua pin galilio.ve cam sak xog,cai vai fan mem,den khi ktra lai thi chi con 91%.xem 1fim xog la mat 2vach.den 12h trua nay la chi con 1vach(tih ra la 18tieng dog ho).vay da du that vog chua a? Con cai phone wh 701 cua e nua.sao ma tai nge no bi lech ay a.ben phai nge nho hon ben trai rat nhieu.chak la fai dau tu cai tai nge cua iphone thoi.ma x6 cua moi nguoi bat sog fm the nao.cua em no cu chap chon,ko ra lam sao ca.nge xonefm den phat ngan.luc to luc nho...nhug ma van yeu x6 cua mih nhat.he2
ban dang dung v21 hay v30. Ban co dung cfw ko. Neu v21 dung cfw cua hoang huy wifi rat tot. Luc moi mua x6 16g ve minh thay ngay doi loa tai nghe cua w 701 bang doi loa tai nghe cua Q-mobile 460 nghe suong hon nhieu. Tai nghe theo may de roi ra khoi tai ma am thanh cung ko the chap nhan dc

Chỉnh sửa cuối:
58 làm sao nghe nhạc bằng X6 dc bạn. Mình thử 2 máy rồi. Loa X6 mình to hơn mà nghe sướng hơn ấy chứ

bạn nói vậy là đề cao X6 quá...mình cũng dùng X6, nhưng phải chấp nhận là nghe nhạc thua xa 5k8...loa X6 vừa nhỏ, vừa rè ( chưa bảo hành )...X6 được cái dáng đẹp, chụp ảnh hơn, còn lại chẳng hơn cái gì cả:(:(:(

Phải nói rằng bồ tèo này phát biểu quá liều, nói ra sợ các mem dùng 5800 giận nhưng ngoài khoản CFW liên tục ra thì 5800 làm được cái gì thì X6 làm được cái đó, nhưng nếu thách X6 dùng bút để chọt chọt thì chịu thật:p. Còn việc nghe X6 ko pro bằng 5800 là vì X6 thuộc đẳng cấp khác, thế thôi.
Ramblow 1.30 của bạn đây, k3y là dãy số cuối, dùng 1 trong 2, xóa .7z thôi, đừng giải nén:

cam on ban rat nhieu minh da nhap k3y cua ban va ok roi.minh thay nhieu phan mem 5800 chay duoc ma x6 ko chay duoc vi du nhu vietmap . Nhung phai cong nhan x6 chup anh rat dep ,dac biet khi du anh sang room het co ma van net

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 15 minutes:

bạn nói vậy là đề cao X6 quá...mình cũng dùng X6, nhưng phải chấp nhận là nghe nhạc thua xa 5k8...loa X6 vừa nhỏ, vừa rè ( chưa bảo hành )...X6 được cái dáng đẹp, chụp ảnh hơn, còn lại chẳng hơn cái gì cả:(:(:(

ban quen cai cam ung dien dung a

Chỉnh sửa cuối:
Bạn up lên fw mới chưa vậy. Nếu loa bạn bi rè thì phải xem lại. Của mình rất ổn. Còn loa X6 to hơn 58 mà

loa ông này bị j roài...;)) thường thì fw loa x6 bị rè là do bass nhìu...bản fw mới nhất đã sữa lỗi....còn nếu up fw mới nhất mà k cải thiện nữa thì..tại loa rùi.

Cái FM hôm nọ mình mới dùng đến. Chỉ mỗi tội loa nhỏ thôi, còn bắt sóng vẫn ok lắm. Còn quả pin Galilio của bạn nghe có vẻ ko bằng pin zin của mình nhỉ?

Pin zin cua m dug tiet kiem lam cug chi dc 2ngay.pin galilio con te hon.hic2.made by ho cam dao co khak

Status
Không mở trả lời sau này.
Back