• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC PHẦN MỀM DÙNG TỐT CHO HTC LEO (HD2)

Bóng đá chữa lăn mà nóng lên từng trang Web!! Update new version!!! plz!! Waitting..................! Download!!..................!

Bản mới 4/6 (Final)
- Tốc độ vuốt rất mượt, link down các bản trước đã del
Các bạn tải bản mới về dùng nhé
Download

Bản mới 4/6 (Final)
- Tốc độ vuốt rất mượt, link down các bản trước đã del
Các bạn tải bản mới về dùng nhé
Download

Cảm ơn tác giả PM này, đây là lần đầu tiên người Việt có PM để theo dõi kết quả WC. Trước đây toàn dùng của hãng Ressco.

Tuy nhiên, nếu vuốt mượt hơn chút nữa là OM

Cảm ơn tác giả PM này, đây là lần đầu tiên người Việt có PM để theo dõi kết quả WC. Trước đây toàn dùng của hãng Ressco.

Tuy nhiên, nếu vuốt mượt hơn chút nữa là OM

Bản này mà cài trên HD2 thì rất mượt, mình kiểm tra kỹ không có cảm giác giật tí nào khi vuốt
Các máy yếu hơn thì không rõ, nhưng đã cố gắng cải thiện thuật toán để xử lý nhanh hết cỡ rồi.

IchTe sắp xếp Menu lại chút nửa là Ok luôn!! Bảng đấu để trên, Vòng bản....! Cảm ơn lắm!! Chưa tới WorldCup mà hồi hộp rồi!!

Vuốt chạy như gió!! Không biết đến khi diễn ra Server cập nhật được ko!!!

Chỉnh sửa cuối:
Quan trọng nhất phải cập nhật thật nhanh.Nếu bạn lấy dữ liệu của FIFA (tiếng Anh cũng được ) thì khoanh tay mà hưởng thụ.Nếu cập nhật chỉ cần chậm vài phút là đã thấy buồn rồi

Nếu cho thêm thông tin chi tiết các đội bóng thì thật chuyên nghiệp

Quan trọng nhất phải cập nhật thật nhanh.Nếu bạn lấy dữ liệu của FIFA (tiếng Anh cũng được ) thì khoanh tay mà hưởng thụ.Nếu cập nhật chỉ cần chậm vài phút là đã thấy buồn rồi

Nếu cho thêm thông tin chi tiết các đội bóng thì thật chuyên nghiệp

Bác Tr.Mod hanoiwap tham khảo bài #264 phiên bản tiếng Anh, Cập nhật Online tỉ số!! Việt hóa luôn! Cho Anh Em thêm sự lựa chọn!!

http://www.pdaviet.net/showthread.php?68271-T%E1%BB%94NG-H%E1%BB%A2P-NH%E1%BB%AENG-PH%E1%BA%A6N-M%E1%BB%80M-FREE-CHO-PPC-%28PH%E1%BA%A6N-2%29

Vuốt chạy như gió!! Không biết đến khi diễn ra Server cập nhật được ko!!!
Đương nhiên cập nhật được, vì hiện tại đang cập nhật tỉ số mặc định chưa đá rồi (nếu báo thành công).
Server riêng (không phải kiểu Share Host) khá mạnh

Giờ bạn thử nhé:
Mình sẽ cập nhật trên server 6 trận đầu có tỉ số:
1) South Afriaca - Mexico (1 - 2)
2) Uruguay - France (2- 3)
3) Argentina - Negeria (3 - 1)
4) Korea R - Gree (1 - 1)
5) England - USA (5 - 0)
6) Algeria - Slovenia (0 - 0)
Tỉ số giả định này tồn tại từ giờ đến sáng mai!!!

Các bạn thử cập nhật tỉ số giả định trên xem, sáng mai sẽ reset lại về lúc chưa đá.

Sau đó tỉ số sẽ được cập nhật liên tục khi bóng lăn, chúc vui!!

Chỉnh sửa cuối:
Đương nhiên cập nhật được, vì hiện tại đang cập nhật tỉ số mặc định chưa đá rồi (nếu báo thành công).
Server riêng (không phải kiểu Share Host) khá mạnh
Các bạn thử cập nhật tỉ số giả định trên xem, sáng mai sẽ reset lại về lúc chưa đá.
Sau đó tỉ số sẽ được cập nhật liên tục khi bóng lăn, chúc vui!!

Cảm ơn test Ok rồi!!
......................
Đến giờ chưa Reset lại tỉ số!! Ichte quên rồi!!...........!

Nếu bạn ngồi cập nhật liên tục trong khi xem đá bóng thì thật khâm phục tinh thần vì mọi người

Hy vọng cái này cập nhật nhanh

Cũng không hẳn cập nhật thủ công, mình đã viết một chương trình client chạy cập nhật tỉ số từ nguồn khác, sau đó nó tự chuyển sang server mà chương trình lấy dữ liệu
- Ngoài ra nhưng trận được xem trực tiếp có thể cập nhật thủ công thì ngồi cập nhật tỉ số ngay cũng chỉ mất một phát bấm chuột là xong.

Cảm ơn test Ok rồi!!
......................
Đến giờ chưa Reset lại tỉ số!! Ichte quên rồi!!...........!
để mọi người test chứ quên sao được. Giờ reset

Chỉnh sửa cuối:
Cũng không hẳn cập nhật thủ công, mình đã viết một chương trình client chạy cập nhật tỉ số từ nguồn khác, sau đó nó tự chuyển sang server mà chương trình lấy dữ liệu
- Ngoài ra nhưng trận được xem trực tiếp có thể cập nhật thủ công thì ngồi cập nhật tỉ số ngay cũng chỉ mất một phát bấm chuột là xong.

để mọi người test chứ quên sao được. Giờ reset

Cập nhật từ nguồn tin tưởng về độ chính xác và thời gian là OK.
Trong khi đội nhà đang thua thì không thèm bấm chuột làm gì nữa

Bản này mà cài trên HD2 thì rất mượt, mình kiểm tra kỹ không có cảm giác giật tí nào khi vuốt
Các máy yếu hơn thì không rõ, nhưng đã cố gắng cải thiện thuật toán để xử lý nhanh hết cỡ rồi.

đang chạy trên HD2 mà

Cập nhật từ nguồn tin tưởng về độ chính xác và thời gian là OK.
Trong khi đội nhà đang thua thì không thèm bấm chuột làm gì nữa

Giá mà có "đội nhà" thật thì đã lắm bác nhỉ :D

Chao các Bác ,xin các Bác cho mình chương trình diệt virus miễn phí trên hd2,cám ơn rất nhiều

Bác nào có soft WkTaskl ( quản lí chương trình đang chạy) bản hoạt động tốt trên HD2 cho em xin với, trước nay Em toàn dùng bản v.1173 chạy trên các máy khác rất mượt giờ cài vào HD2 nó lại sung đột nên ko vào start menu được ( gõ vào start cứ trơ ra ko chạy mới ức ). WkTaskl quản lí và cho thiết lập cách quản li thông minh và tiện hơn hẳn cái Task manager nên em rất kết, nhất là cách hiển thị các ct đang chạy ở thanh menu tương tự trên pc. Chậc chậc............ đặc biêt bản việt hóa của bác NguyễnPhucondao thì thui rùi luôn.

Ứng dụng cải thiện vấn đề xoay màn hình

Như bạn biết HD2 với ROM 6.5 và Manila 6.5 không hỗ trợ xoay ngang ở home. Cũng không thể xoay màn hình ra 4 chiều, nhưng với phần mềm này vấn đề sẽ được giải quyết (không bị chớp màn hình khi xoay)
Link

Back