• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC PHẦN MỀM DÙNG TỐT CHO HTC LEO (HD2)

các bác ơi tôi muốn đọc ebook trên hd2 ,tôi đã có mobipocket để đọc file đuôi prc, foxit reader để đọc file đuôi pdf, còn các file đuôi khác như đuôi chm,html....thì đọc bằng phần mềm nào ?bác nào có phần mềm đổi được các đuôi cho nhau thì cho tôi xin với.xin cảm ơn các bác trước

Last edited by a moderator:
các bác ơi tôi muốn đọc ebook trên hd2 ,tôi đã có mobipocket để đọc file đuôi prc, foxit reader để đọc file đuôi pdf, còn các file đuôi khác như đuôi chm,html....thì đọc bằng phần mềm nào ?bác nào có phần mềm đổi được các đuôi cho nhau thì cho tôi xin với.xin cảm ơn các bác trước

http://www.pdaviet.net/showthread.php?229-CHUYÊN-ĐỀ-PHẦN-MỀM-ĐỌC-EBOOKS-TRÊN-PPC

bác vào đây nhé
có các loại luôn tha hồ mà chọn :D

@ hoahoi10 : Bạn vào Start/ S2U/S2U2 Setting/Information
* Mục Clock Font Folder bạn nhấn vào mũi tên bên tay phải chọn clockA nếu bạn thích đồng hồ Kim, clockD nếu bạn thích đồng hồ số
* Kéo xuống dưới mục Todays Weather Forecast from bạn nhấp vào mũi tên bên tay phải chọn option7( TouchFLO 3D Weather)
* Diagital Battery chọn on nếu bạn muốn nó hiện % pin ở góc trên bên phải màn hình khóa
* Owner information chọn on nếu bạn muốn nó hiện tên máy của bạn ở góc dưới bên phải
Bạn vào Start/ S2U/S2U2 Setting/Wallpaper
* Mục Full-screen Battery chọn Charging nếu bạn muốn nó hiện viên pin to trên màn hình lúc sạc điện, nếu bạn muốn chọn nó hiện ở cả màn hình khóa bình thường thì chọn Always.
*** Nó còn nhiều chỉnh sửa thú vị nữa bạn tìm hiểu dần dần nhé

Còn mình muốn thay đổi Wallpaper thì vào đâu chỉnh hả bạn ? Thanks all

Bạn nào có PM chỉnh sửa , ghép hình cho mình xin với ... Thanks all............

Còn mình muốn thay đổi Wallpaper thì vào đâu chỉnh hả bạn ? Thanks all

màn hình home (today)>menu>home wallpapger>tuỳ bác chọn cái nào cũng đc: weather hoặc animated (dù có hay ko cái này để nó biểu diễn thôi)>dẫn đến ảnh bác ưa thích

các bác cho em hỏi dùng trình duyệt nào thì có thể nghe nhạc online? Em nghe nói skyfire hỗ trợ tốt flash. Ai có cho em xin với.

Lịch thi đấu worlcup 2010

Phần mềm được xây dựng trên cơ sở một số hàm mẫu dùng để xây dựng Phương Đông Lịch (tận dụng)
Phần mềm xem lịch, thống kê các trận bóng đá của WorldCup 2010
Chạy trên Windows Mobile 6.x với .netcf2.0
Thông tin đầy đủ về ngày giờ của tất cả các trận đấu, các bảng đấu...
Toàn bộ thông tin tỉ số được cập nhật trực tuyến.
Khi cần cập nhật tỉ số mới nhất, bạn bấm vào Cập nhật tỉ số, phần mềm sẽ lấy thông tin mới nhất về máy bạn (dữ liệu tải về rất nhỏ vài trăm byte thôi).

Tải bản ngày 2/6

Download

Chỉnh sửa cuối:
SciLor's LeoCameraAnyK.ey v0.1

SciLor's LeoCameraAnyK.ey v0.1
Yêu cầu hệ thống: PPC WM6.x - .Net Compact Framework 3.5
Tổng quan: Ứng dụng giúp bạn sử dụng nút Volume trên HD2/Touch HD để chụp ảnh

Thông tin tham khảo:
Mã:
http://www.scilor.com/leocameraanykey.html

Tải về:
Mã:
http://depositfiles.com/files/y580z4vrb
http://www.megaupload.com/?d=DCPDNL6U
http://rapidshare.com/files/394382998/SciLorsLeoCameraAnyKeyv0.1.CAB.html

sao mình cài xong sr rồi ko thấy có tác dụng gì mỗi khi nhấn nút volume, có phải làm gì nữa ko các bro,netframe chắc là dc tích hơp trong các rom cook của bác PQ.

Bản hôm trước tốc độ vuốt chậm quá, hôm nay nâng cấp nó lên, các bạn tải bản mới về dùng nhé[/
Phần mềm rất hữu ích , thank bác! Bác nghiên cứu nếu có lịch theo từng bảng đấu kèm tỷ số thì hay quá !

Bản hôm trước tốc độ vuốt chậm quá, hôm nay nâng cấp nó lên, các bạn tải bản mới về dùng nhé

Rất cảm ơn bác Ichte, có cái này mình sẽ cập nhật tỷ số dễ dàng. Cảm ơn vì phần mềm rất hữu ích.

To VIP ichte: Nếu soft vuốt mượt thêm tí thì....yehh =D>

Chỉnh sửa cuối:
To VIP ichte: Nếu soft vuốt mượt thêm tí thì....yehh =D>
Đang chỉnh sửa, chắc mai up bản mới, vuốt cực mượt luôn (cho thêm cờ các nước vào nữa)
Mà vấn đề các bạn tranh luận stop nhé, vì AnhPhe076 cũng không có ý gì đâu.
Mà hâm mộ bóng đá đâu chỉ cái soft cài trên PPC là đủ, như ichte có soft rồi vẫn:

- Trong nhà dán bảng lịch to vật để điền tay
- Trên Laptop có file exel của Anhphe076
- Còn con HD2 thì phần mềm này

Xem worlcup thế mới phê (Một tháng ăn bóng đá ngủ bóng đá)

Đang chỉnh sửa, chắc mai up bản mới, vuốt cực mượt luôn (cho thêm cờ các nước vào nữa)
Mà vấn đề các bạn tranh luận stop nhé, vì AnhPhe076 cũng không có ý gì đâu.
...
- Còn con HD2 thì phần mềm này

Xem worlcup thế mới phê (Một tháng ăn bóng đá ngủ bóng đá)

Test trên QVGA chạy được luôn.
Góp ý: trên phông nền màu đen mà dòng chữ tên đội tuyển màu đỏ thì hơi khó nhìn(già rồi nên mắt kém!)

Test trên QVGA chạy được luôn.
Góp ý: trên phông nền màu đen mà dòng chữ tên đội tuyển màu đỏ thì hơi khó nhìn(già rồi nên mắt kém!)

Như thế bác nhìn được chưa ?

Lại ăn bóng đá, ngủ bóng đá rồi, cảm ơn ichte vì phần mềm hữu ích..

Thế thì rõ quá rồi còn gì....mấy cái này mà nhìn nhầm là toi cơm
Già rồi mắt kém thì cũng khổ nhỉ phải không anh Toại...=))

Back