• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Top] Phần mềm báo pin đầy! Chống chai pin tuyệt vời :D

Status
Không mở trả lời sau này.
@s12345 : bác có thích hợp lý 100% không em gửi bác mấy bản nhạc police , chó sủa , ma kêu bác có muốn ngủ quên cũng không được . Nhạc to thế mà ngủ quên đc có mà tai.... Ak . Hjhj :))

@s12345 : bác có thích hợp lý 100% không em gửi bác mấy bản nhạc police , chó sủa , ma kêu bác có muốn ngủ quên cũng không được . Nhạc to thế mà ngủ quên đc có mà tai.... Ak . Hjhj :))

Up lên mấy file nhạc âm to to đi bạn, tìm hoài vẫn nhỏ tí, không nghe nổi nếu xa vài m.

Em có bài " vịt kêu " to lắm ( đang dùng là chuông báo thức ) onl bằng đt nên đành chịu . anh MinhThang có trang nào cho upload từ mobile ko ?
Kiepdollar nói:
bác có thích hợp lý 100% không em gửi bác mấy bản nhạc police , chó sủa , ma kêu bác có muốn ngủ quên cũng không được . Nhạc to thế mà ngủ quên đc có mà tai.... Ak . Hjhj
mình nói thế tại mình ngán pm chạy ngầm ( N73 ram con rùa ) .còn mấy giai điệu bạn kể trên mình đều có rồi .
( Posted by Ucweb7 + Dayhandinput )

Mà xài cái này song song với sạc pin thì cũng giống như vừa xài vừa sạc ấy, có khi mau chai pin hơn. :D

đây là 1 pm hay cho những người hay sạc buổi tối đó. mình thì cứ tắt máy sạc tầm 2h là rút ra. mà chắc pm này tắt máy thì không hoạt động đâu nhỉ? nếu thế thì = nhau vì vừa sạc dt mà không tắt nguồn đã hại pin mà lại chạy thêm ứng dụng này nữa thì càng hại. cẩn thận lại chữa lợn lành thành lợn què đó :D:D:D

@fabregas2000 : Ối zời ơi có bác nào lúc sạc pin mà không để pm nào chạy ẩn không ,pm này nó đồng bộ với máy rồi mà . Bảo đảm với các bác là không có bác nào xóa hết pm đồng bộ sạc xong cài lại :D, kiểu j mà chẳng có freeisms , python ....
@tiephienl :D đồng chí quả là người chắc chắc đến từng centimet . Riêng đồng chí thì em chịu :D đồng chí cứ chơi kiểu tắt máy 2h đêm dậy rút sạc cho hoành tráng :))

đây là 1 pm hay cho những người hay sạc buổi tối đó. mình thì cứ tắt máy sạc tầm 2h là rút ra. mà chắc pm này tắt máy thì không hoạt động đâu nhỉ? nếu thế thì = nhau vì vừa sạc dt mà không tắt nguồn đã hại pin mà lại chạy thêm ứng dụng này nữa thì càng hại. cẩn thận lại chữa lợn lành thành lợn què đó :D:D:D

Đơn giản pm này khi đấy Pin thì nó báo để bạn rút sạc thôi mà, có gì đâu mà phải quan trọng hóa vấn đề cho nhọc thế, ai có nhu cầu cứ sài đi.;;)

MinhThang nói:
Đơn giản pm này khi đấy Pin thì nó báo để bạn rút sạc thôi mà, có gì đâu mà phải quan trọng hóa vấn đề cho nhọc thế, ai có nhu cầu cứ sài đi.
đang thảo luận mà anh , em cũng nghi ngờ cái này lắm nên chưa dám test .hehe

cái này trên ovi em vừa dùng đc mấy hôm , hay phết nhưng mỗi tội TA nên phải mò mãi mới hiểu , cám ơn bác chủ topic cái vụ thay nhạc báo he he\-/

@s12345 : bác chưa test mà chê nhạc nhỏ là sao :)) bác thử đi ko thích dùng thì tắt được mà ,không thì remove sợ gì chứ bác

@s12345 : bác chưa test mà chê nhạc nhỏ là sao :)) bác thử đi ko thích dùng thì tắt được mà ,không thì remove sợ gì chứ bác :D
BẢN VIỆT HÓA CỦA BÁC THANH LONG CÓ RÙI KÌA ^^ !

Chỉnh sửa cuối:
@fabregas2000 : Ối zời ơi có bác nào lúc sạc pin mà không để pm nào chạy ẩn không ,pm này nó đồng bộ với máy rồi mà . Bảo đảm với các bác là không có bác nào xóa hết pm đồng bộ sạc xong cài lại :D, kiểu j mà chẳng có freeisms , python ....
@tiephienl :D đồng chí quả là người chắc chắc đến từng centimet . Riêng đồng chí thì em chịu :D đồng chí cứ chơi kiểu tắt máy 2h đêm dậy rút sạc cho hoành tráng :))
Đâu có, ít khi mình sạc tối lắm, được cái chơi game muộn nên nếu có sạc tối thì vẫn không sợ ngủ quên :D:D:D
Đơn giản pm này khi đấy Pin thì nó báo để bạn rút sạc thôi mà, có gì đâu mà phải quan trọng hóa vấn đề cho nhọc thế, ai có nhu cầu cứ sài đi.;;)

hehe! e chỉ nói rõ hơn để mọi người có quyết định đúng đắn mà a. :D

phần mềm hay quá thank bạn nhìu nhìu nhé có phần mềm này ko lo chai pin nữa ^^

công nhận toàn cắm qua đêm k thì mai đi học k có cái j mà để alo. thanks bác nhiều nhé !!!!!!!!!!!!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back