• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Top] Phần mềm báo pin đầy! Chống chai pin tuyệt vời :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Tôi dùng E71, cài vào chạy tốt, tôi cài vào bộ nhớ máy, nhưng khi vào X-plore để tìm thư mục cài đặt C:/private/200266D1 thì không có, tìm mãi mà không biết nó nằm ở đâu để thay file Greencharging.mp3. Bác nào biết thì giúp cho cái.

Tôi dùng E71, cài vào chạy tốt, tôi cài vào bộ nhớ máy, nhưng khi vào X-plore để tìm thư mục cài đặt C:/private/200266D1 thì không có, tìm mãi mà không biết nó nằm ở đâu để thay file Greencharging.mp3. Bác nào biết thì giúp cho cái.

Bác click chọn vào cái show file ẩn là okie ngay í mà!

Thanks bác Vitbo, tôi làm theo bác nhưng tìm được chết liền. Không biết nó nằm ở đâu.

Thanks bác Vitbo, tôi làm theo bác nhưng tìm được chết liền. Không biết nó nằm ở đâu.

Đọc bài đầu của Topic là biết liền.

."!"\private\200266D1\GreenCharging.mp3"-"C:\private\200266D1\GreenCharging.mp3", FF

Đọc bài đầu của Topic là biết liền.

."!"\private\200266D1\GreenCharging.mp3"-"C:\private\200266D1\GreenCharging.mp3", FF

Chiu. Điện thoại mình đã hack rồi, tìm trong C: và E: rồi mà không thể nào vào private được nhỉ?

Chiu. Điện thoại mình đã hack rồi, tìm trong C: và E: rồi mà không thể nào vào private được nhỉ?

mình cài vào thẻ nhưng tìm trên thẻ ko có mà nó lại nhảy sang bộ nhớ máy mới pro chứ :D:))

Sạc pin chừng 2h là đầy. Hẹn Alarm 2h sau nó gọi, ra rút sạc. Nhanh gọn nhẹ ^^

@thainam2k : vậy bác cần thêm cái máy tính nữa để tính xem cần sạc bao lâu thì đầy . Đâu phải lúc nào cũng 1 mức để 2 giờ dậy đâu nhỉ :))

mình cài rồi , sau đó xóa file mp3 mặc định trong private rồi , chuyển 1 file .mp3 khác qua đổi tên thành Greencharging.mp3 rồi lun mà sao lúc chạy chương trình full PIN mà ko 1 tiếng nhạc vậy , có cần mở chương trình lúc sạc ko , vì mình mở chương trình lúc sạc đc 1 hồi lâu là nó tự tắt àh , mình xài E66

Cảm ơn

sao em cìa cái này mà không biết thay nhạc báo đầy bin ở đau nhỉ , nó ko co setting , thế mới đau ...máy em là S60v3

sao em cìa cái này mà không biết thay nhạc báo đầy bin ở đau nhỉ , nó ko co setting , thế mới đau ...máy em là S60v3
Huy dùng X-plore cho hiện hết các forder ẩn (Bấm 0, tích vào 4 dòng đầu tiên) rồi vào thay file Greencharging.mp3 (Nhớ đổi tên nhé) ở "!"\private\200266D1\GreenCharging.mp3

hehe mình cũng xài cái Pm này chẳng cần làm gì cứ cài vào rồi thoát Pm ra cắm sạc đến khi đầy pin nó thổi sáo nghe hay thế :) chế lại nhạc huýt sáo của 3G Vờ nờ phôn dùng bản của Thanh Long rất hay khỏi lo chai pin con N95 kêu to lắm

Huy dùng X-plore cho hiện hết các forder ẩn (Bấm 0, tích vào 4 dòng đầu tiên) rồi vào thay file Greencharging.mp3 (Nhớ đổi tên nhé) ở "!"\private\200266D1\GreenCharging.mp3

He he lại phải cám ơn bác leetran72 rồi

mình cài rồi , sau đó xóa file mp3 mặc định trong private rồi , chuyển 1 file .mp3 khác qua đổi tên thành Greencharging.mp3 rồi lun mà sao lúc chạy chương trình full PIN mà ko 1 tiếng nhạc vậy , có cần mở chương trình lúc sạc ko , vì mình mở chương trình lúc sạc đc 1 hồi lâu là nó tự tắt àh , mình xài E66

Cảm ơn

sao mình hỏi ko ai giúp thế này @_@

sao mình hỏi ko ai giúp thế này @_@

hình như bạn đổi tên sai rồi , xem lại đi nhé ! :-?

chỉ cần cài vào máy là okie rồi bạn nhé !

nó sẽ chạy ẩn , mỗi lần máy đầy pin là chuông sẽ kêu lên liền !:D

mình dùng ngon lành mà .

chúc vui !

Thực ra Soft này ngày xưa đã có người post nhưng là giới thiệu lên ovi tải về nên cũng bất tiện cho các bạn !
Hôm nay mình share mọi người file cài đặt luôn :D mình nghĩ phần mềm này rất hay và cần thiết vì đa phần mọi người khi sạc pin đều để máy ở một xó và làm những việc khác do đó khi pin đầy mình không để ý và nhiều lần như thế dẫn đến tình trạng pin bị chai tích năng lượng kém . một cục pin mới cho máy đời cao cũng ko rẻ và chất lượng kém so với pin kèm máy . Vì vậy hãy cài Green charging và lựa chọn bản nhạc yêu thích để bảo vệ nguồn năng lượng cho dế :D
Khi cài đặt hoàn tất pm hãy copy bản nhạc bạn yêu thích vào thư mục !/private/200266D1 ( ! Là nơi bạn cài đặt ) và xoá file Greencharging.mp3 là âm thanh báo hiệu lúc đầu . Nghe hơi kinh bạn nào thich thì đễ nguyên mà xài đêm nghe cho thick :p và các bạn đổi tên khúc nhạc bạn copy thanh Greencharging.mp3 . Thế là xong hãy sạc pin và thưởng thức :D

bài này có lâu ùi bác ak. Xem lại 4rum đi nha bác. Cũng thank bác đóng góp

Status
Không mở trả lời sau này.
Back