• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIET MAP - Thảo luận sử dụng

Status
Không mở trả lời sau này.
dơn dữ liệu mới. tên tỉnh thành gì mất hế. còn mỗi tên đường, ở dưới ghi việt nam
Mình cũng gặp sự cố như của bạn khi download dữ liệu cập nhật up lên từ link mediafire. Sau đó mình vào thẳng trang Vietmap để download lại thì OK. Bạn làm thử xem sao nhé. Chúc thành công

dữ liệu mới chứ ko có phần mềm nâng cấp mới nhỉ.lắm lúc vào xì gòn mà nó dẫn vào đường 1 chiều mới chết.hên là ko có police.nếu gặp police chắc tui đập nát cái điện thoại luôn quá

vmap da co bản mới sao k thấy ai cập nhật trên dd cho a e dùng nhỉ?mình đã dow về và test rất ổn định trên e71 bác nào thix thì tải về chép đè thư mục maps vào thư mục vietmap nha
Data Vietmap S17/S17T update 02.02.2011
Tải về

Trên trang chủ mới có bản cập nhật tháng 01/2011 thôi, ông bạn lấy đâu ra bản cập nhật ngày 02/02/2011 thế hở?:O Vào tháng 3/2011 mới có bản cập nhật tiếp!
Link đây:
http://vietmap.vn/Default.aspx?tabid=108

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

cho mình hỏi nokia c5-00 sử dụng được ko, mình mới mua về thấy nó co chuẩn A-GPS giống E71,nhưng khi cài vào, thằng E71 bắt được sóng riêng thằng C5-00 ko bắt được sóng, pác nào sài C5-00 rồi cho mình ý kiến biết với :D
Mình đang xài C5-00, cài Vietmap sử dụng ok, có điều nó bắt GPS chậm hơn Nokia Ovi map (Nokia Ovi map hiện đã có bản 3.4) thấy cũng chi tiết có cả dẫn đường bằng giọng nói (nữ). Bạn cài Nokia Ovi Suit vào máy và down dữ liệu về chép vô thẻ, khi sử dụng Nokia Ovi Map ở phần kết nối nên để chế độ "Ngoại tuyến" để khỏi phải đốt tiền cước GPRS/3G.

Chỉnh sửa cuối:
nhưng ovi maps ko có dẫn đương bằng xe máy và giong nói bằng tiếng việt đâu bạn chỉ có tiếng anh thôi,bất tiện là như thế.

nhưng ovi maps ko có dẫn đương bằng xe máy và giong nói bằng tiếng việt đâu bạn chỉ có tiếng anh thôi,bất tiện là như thế.

Bác xem cái này nhá, bản mới đã có tiếng việt hẳn hoi

thank 2 bạn nhé.để mình thử xem,2tháng trước mình cũng có dùng thử nhưng mà chỉ có dẫn đường đi bằng oto và đi bộ thôi,lại là tiếng anh nữa,dùng thử thấy ko bằng việtmap nên ko có dùng.giở thử xem tnao

thank 2 bạn nhé.để mình thử xem,2tháng trước mình cũng có dùng thử nhưng mà chỉ có dẫn đường đi bằng oto và đi bộ thôi,lại là tiếng anh nữa,dùng thử thấy ko bằng việtmap nên ko có dùng.giở thử xem tnao

ơ nhưng mà cái ovi map này là dữ liệu online ah cả nhà ơi, có mỗi vietmap là data offline nhỉ.

ơ nhưng mà cái ovi map này là dữ liệu online ah cả nhà ơi, có mỗi vietmap là data offline nhỉ.

Bác dùng Nokia Ovi suit down dữ liệu về, khi sử dụng Nokia Ovi Map vào phần cài đặt chọn chế độ ngoại tuyến;;)

Bác dùng Nokia Ovi suit down dữ liệu về, khi sử dụng Nokia Ovi Map vào phần cài đặt chọn chế độ ngoại tuyến;;)

tức là có thể sử dụng offline à?
bác nào có data cho em xin với, em dùng ovi nhưng bị chặn proxy òi không vào đc

Chỉnh sửa cuối:
ai có bộ cài đặt trên đt bản mới nhất của ovi maps này nhỉ úp mình xin,mình cài bản Nokia.Ovi.Maps.v3.01.2602.S60v3.SymbianOS9.1.Unsigned.Cracked.Repack.Read.NFO-CODePDA(5mb) trên đt xong vào ko thấy mục dẫn đường đâu nữa,chỉ có thể xem được bản đồ ko thôi mình nhớ hồi trước có cài 1 bản trên đt là có đầy đủ mà giờ ko nhớ ở đâu nữa.thankkk

tức là có thể sử dụng offline à?
bác nào có data cho em xin với, em dùng ovi nhưng bị chặn proxy òi không vào đc
Tất nhiên là sử dụng offline được, nếu để online hoặc dùng Googlemap có mà đốt tiền đấy bác àh!

mình ko nhầm thì ovi maps chỉ dẫn đường bằng tiếng anh khi đi lái xe còn đi bộ thi tiếng việt

mình ko nhầm thì ovi maps chỉ dẫn đường bằng tiếng anh khi đi lái xe còn đi bộ thi tiếng việt

:)) à cháu nó mới đang học tiếng việt, các bác lái nhanh quá cháu nó chưa kịp đánh vần :D các bác đi bộ thì cháu nó theo kịp :))

con L95 của mình dạo này bắt mãi chẳng đc GPS gì cả. anh em nào có phương án gì ko. trợ giúp mình với. :(

chẳng nhẽ lại hỏng phần cứng. :(

Cho mình hỏi mày xài máy 5800 cảm ứng cài thành công việt map rùi mà ko thể nào bấm được vì cảm ứng mà có ai biết Cách khắc phục ko hướng dẫn giùm cảm ơn rất là nhiều . :((

Cho mình hỏi mày xài máy 5800 cảm ứng cài thành công việt map rùi mà ko thể nào bấm được vì cảm ứng mà có ai biết Cách khắc phục ko hướng dẫn giùm cảm ơn rất là nhiều . :((

Bạn sang box V5 down bản cho màn hình cảm ứng chắc dc đó.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back