• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
giúp mjnh sign trên diện thoại với? công cụ cần có nhữg j vậy? thank

Sign trên đt thì chỉ cần bạn down và cài đặt phần mềm FreeSigner hoặc SignSIS thôi .

Công cụ thì bạn phải có file CER và KEY ,là nguyên liệu dùng để sign vào 1 ứng dụng nào đó .

Bạn nào cho mình xin phần mềm xem âm lịch cho máy N73, xin lỗi vì mình ko có thời gian tìm nên đành phải post đây nhờ các bạn chỉ dùm, thanks

Cho em xin phan mem co chuc nang pushmaill,em dung e63 ngay truoc co san trong may roi em format lai may thi tu dung ko cai dat dc nua,ko biet loi ji

Bác nào có cho em xin phần mềm trực tuyến Kxting việt hóa em vào box Việt hóa tìm mãi mà ko thấy! Thank!

A e tr0ng djen dan oj.cho mjnh h0j ty
Cac b co bjt phan mem nao hjen thj 12 icon ung dung o che^' do^. cho` ra man hjnh nen k.neu co cho mjnh xjn vs.ban vjet hoa cang tot. Thank a e nhjeu

Ah mjnh dung n95

Dùng tiếng Việt có dấu nhé bạn!!

Last edited by a moderator:
A e tr0ng djen dan oj.cho mjnh h0j ty
Cac b co bjt phan mem nao hjen thj 12 icon ung dung o che^' do^. cho` ra man hjnh nen k.neu co cho mjnh xjn vs.ban vjet hoa cang tot. Thank a e nhjeu

Ah mjnh dung n95

Qua đây tham khảo nè bạn : LINK

Hoặc bạn dùng HandyShell tại : ĐÂY

Bạn dùng thử bản này xem nhé . Mình đã up 2file rồi , bạn cài file1 trước rồi cài file2 là nó unlimited .

-->

DOWNLOAD

Bạn thử cái này xem sao .

DOWNLOAD

Cảm ơn bạn nhiều lắm,, nhưng mà mình xin bản Voxtrack 1.20 FULL chứ không phải là VIDEOEDITOR.sis :((

Cảm ơn bạn nhiều lắm,, nhưng mà mình xin bản Voxtrack 1.20 FULL chứ không phải là VIDEOEDITOR.sis :((

Chữ DOWNLOAD nằm ngay dưới tấm hình là file của bạn đó , cái dưới là file của mem khác mà bạn .

Oh sry mình kô thấy kỹ phiên bản . Và bản 1.20 mình cũng chưa tìm thấy cái crack nên share cho bạn bản 1.00 đỡ vậy .

Hjhj, Cảm ơn,, vì phiên bản cũ mình có rồi, mình tường có 1.20 thì mình xin thôi, vì 1.20 hay hơn ở chổ hiện tên cuộc gọi vừa ghi âm, còn phiên bản cũ thì chỉ hiện số, nhiều lúc tìm lại khó lắm...

xin hỏi pac nào có pm thay đổi giọng nói khi đàm thoại ko , cho em xin ! thanks nhìu nhìu

các bác cho e xin phần mềm Answering Machine bản Việt Hóa với. E có 1 bản nhưng chỉ cho dùng thử 15 ngày,theo e biết thì pm này ghi âm lời nhắn rồi trả lời khi có người gọi tới thì phải.
Àh e muốn hỏi thêm là X-plore 1.50 của e mới dùng đc mấy hôm ko dùng đc nữa,vào là nó out ra ngay. Bác nào chỉ dẫn hộ e với. trước e dùng 1.45 vẫn ngon lành.

các bác cho e xin phần mềm Answering Machine bản Việt Hóa với. E có 1 bản nhưng chỉ cho dùng thử 15 ngày,theo e biết thì pm này ghi âm lời nhắn rồi trả lời khi có người gọi tới thì phải.
Àh e muốn hỏi thêm là X-plore 1.50 của e mới dùng đc mấy hôm ko dùng đc nữa,vào là nó out ra ngay. Bác nào chỉ dẫn hộ e với. trước e dùng 1.45 vẫn ngon lành.

ĐÂY bạn nhé. Chúc vui

con n95 của em là hàng xách tay.Em muốn dùng 3g mà vào setting-network phần network mode chỉ có 2 chế độ dual mode và gsm(không có chế độ Utms).Để dual mode em vào web vẫn hiễn chữ E:(.giờ muốn dùng 3g thì phải làm thế nào ạ?Em dùng mạng mobifone:(

Chỉnh sửa cuối:
con n95 của em là hàng xách tay.Em muốn dùng 3g mà vào setting-network phần network mode chỉ có 2 chế độ dual mode và gsm(không có chế độ Utms).Để dual mode em vào web vẫn hiễn chữ E:(.giờ muốn dùng 3g thì phải làm thế nào ạ?Em dùng mạng mobifone:(

khu vực bạn có sóng 3G chưa? bạn đã đăng kí 3G chưa?

Chạy lại code FM khác thử đi bạn .

Status
Không mở trả lời sau này.
Back