• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
sao em không thể sign và cài đặt được phần mềm sorcerer nhỉ? máy em 6220c, v 5.15

hum nay 4 ngón lại máy thì tự nhiên mình bị vấn đề này: khi chưa đổi font bằng FontRouter (ko phải RouterMan) thì đánh tiếng việt vẫn bình thường, đầy đủ cả. nhưng khi cài FontRouter và đổi font chữ khác thì lại ko đánh tiếng việt được đầy đủ, chỉ đánh được từ đâu tiên có dấu đầy đủ. còn khi đánh từ thứ 2, bấm phím * để cho dấu vào thì nó lại hiện ra bảng symbol của máy. mình đang dùng N5320 xm. Có pác nào bị hiện tượng như e ko thì chỉ cho e cách khắc phục với. THANKS nhìu!!!!!

hum nay 4 ngón lại máy thì tự nhiên mình bị vấn đề này: khi chưa đổi font bằng FontRouter (ko phải RouterMan) thì đánh tiếng việt vẫn bình thường, đầy đủ cả. nhưng khi cài FontRouter và đổi font chữ khác thì lại ko đánh tiếng việt được đầy đủ, chỉ đánh được từ đâu tiên có dấu đầy đủ. còn khi đánh từ thứ 2, bấm phím * để cho dấu vào thì nó lại hiện ra bảng symbol của máy. mình đang dùng N5320 xm. Có pác nào bị hiện tượng như e ko thì chỉ cho e cách khắc phục với. THANKS nhìu!!!!!

Font bạn đang cài chắc kô hỗ trợ hết Unicode rồi . Đổi qua font khác thử xem đi bạn .

các bác có phần mềm Mtdic của N95-8G hem cho em với????

Bạn qua trang N À Y thử xem có phải cái bạn đang tìm kô .

bạn thử đổi tên ứng dụng khác thử xem, khi load xong nó hiện ra 2 dòng, nhấn ok để đôi tên rùi thoát ra save, khi load đừng bấm lung tung, nhớ phải thoát ứng dụng đó, không cho chạy ngầm mới đổi tên được

bạn có cài patch trong rompatcher hay pm bảo mật nào không?

bạn sử dụng javakiller để tạo ra file java khac có thể chạy song song file java giống nhau, ứng dụng python

bạn ơi sao mình caì vào và chạy thì nó báo la thiếu mô đum.mà mình đã cài python bản dùng trên thẻ nhớ mà?

Font bạn đang cài chắc kô hỗ trợ hết Unicode rồi . Đổi qua font khác thử xem đi bạn .

...

Mình đã thay đổi các font khác rùi, gỡ bỏ FontRouter ra vẫn bị. ko bít nguyên nhân tại sao nữa.:(

Chờ cho con trỏ nháy rồi hãy chọn dấu xem có được không?

E đã làm nhìu lần rùi nhưng vẫn ko được pác à. ko cài FontRouter thì ko sao. cài vào lại bị triệu chứng khó chữa :(:)((

bạn ơi sao mình caì vào và chạy thì nó báo la thiếu mô đum.mà mình đã cài python bản dùng trên thẻ nhớ mà?

Mình xài python 3. rồi đến 4. đều là cài trên thẻ hết và dùng OK, chắc bạn xài 1.45 à

Mình xài python 3. rồi đến 4. đều là cài trên thẻ hết và dùng OK, chắc bạn xài 1.45 à

chắc thế rồi.thế dùng bản 3 hoặc 4 hả bạn
sao mình ko thấy chỗ nào tải python 3 hay 4 cả?bạn tải ở đâu thế

Chỉnh sửa cuối:
Mình đã thay đổi các font khác rùi, gỡ bỏ FontRouter ra vẫn bị. ko bít nguyên nhân tại sao nữa.:(

Có thể bạn chưa xóa tận gốc FontRouter ra đó . Tìm và xóa sạch hết đi bạn .

Sau đó bạn copy thư mục Font trong Z:\resource rồi paste nó vào C:\resource . Restart máy thử xem đánh tiếng việt lại đc chưa .

P/S : Mở X-plore bấm phím 6 bỏ hết thuộc tính Read-only trong 4 font đã copy tử ổ Z nhé .

Có phần mềm nào gửi tin nhắn nhưng kèm theo mật khẩu để mở tin nhắn ko các bác. Dạng như tin nhắn cấu hình của tổng đài gửi về kèm mã PIN ấy. Thanks

Có phần mềm nào gửi tin nhắn nhưng kèm theo mật khẩu để mở tin nhắn ko các bác. Dạng như tin nhắn cấu hình của tổng đài gửi về kèm mã PIN ấy. Thanks

Không có Soft nào như thế đâu bạn.

Cài xong bạn mở LVN lên xong thoát ra rồi chép file đính kèm vào System/app

Hì, ảm ơn bạn nhiều. Nhưng máy của mình chưa hack, nếu như mình đưa vào ổ đĩa E/system/app được phải không bạn? Chắc là cài nó ở đâu thì chép cái này váo đó.

Hì, ảm ơn bạn nhiều. Nhưng máy của mình chưa hack, nếu như mình đưa vào ổ đĩa E/system/app được phải không bạn? Chắc là cài nó ở đâu thì chép cái này váo đó.

Sao không Hack đi bạn, bạn cài lên E và làm xem sao.

tình hình E72 mới mua đã bị dính FW 31.. mà thấy hack theo Phoenix ko ổn lắm.. thấy lỗi nhiều quá.. Ae cho hỏi có soft nào dùng trên PC có thể sign các phần mềm mình định cài vào phone ko? tuy bất tiện nhưng còn đỡ hơn pải hack phone ( mình đã có file kyy và cert)

Status
Không mở trả lời sau này.
Back