• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
các bác cho e hỏi làm sao xóa đc các file trong thư mục C:\Resource. E dùng X-plore 1.45,muốn xóa các icons các pm đã xóa mà nó cứ tồn tại mãi

e đã hack = helloOX 2.03 ,nhưng khi khôi phục cài đặt gốc thì vẫn còn các icons trước,ko xóa đc = x-plore. Và h hack lại ko đc. Hoang mang quá. bác giúp e với

Bạn cho biết thêm bạn đang dùng máy gì nhé, có lẽ sẽ có hướng cho bạn

Cho mình hỏi E72 nếu ko Hack đc thì mình Signed phần mềm rồi cài có đc ko nhỉ? Thanks

Các bạn cho mình hỏi làm sao có thể tắt hoàn toàn menu của n96.Mình đã thử 2 cách rồi mà ko được:
1.Từ màn hình chính nhấn menu>option>exit
2.Dùng Jbastaskman rồi đóng menu
Cả 2 cách trên khi làm xong vẫn thấy menu chạy ẩn.Bạn nào biết xin chỉ giúp.Thank
P/S:Đóng menu để xài PM gridpaches >sắp xếp hàng cột trong giao diện menu

mình xài e71 RM-346
300.21.012
em đã có key và cer và đã sign xong
nhưng khi hack bằng hello ox v2.02 thì den bước unpacking file máy cứ đứng hoài ở đó.
còn hkhi cài hello ox v2.03 thi máy báo lỗi cập nhật ( erro update)
có ai biết hack con máy này không jups em với
thanks

mình xài e71 RM-346
300.21.012
nhưng khi hack bằng hello ox v2.02 thì den bước unpacking file máy cứ đứng hoài ở đó.
thanks

Bạn gỡ cái HelloOx 2.02 ra và cài lại 2.03, tốt nhất là format máy và Hack lại với HelloOx 2.03.

Các bạn cho mình hỏi có PM nào tắt nhanh ứng dụng đang chạy ẩn bằng phím tắt bất kỳ ko?
vd:pM ttpod đang chạy ẩn thì ngay màn hình có chứa icon của nó chỉ cần mình nhấn phím số 2 chẳng hạn thì PM này sẽ exit ngay mà ko cần vào Pm >option>exit.
thank trước nha

Bạn thử phần mềm aRed xem sao nhé. ấn nút đỏ là thoát hết chương trình, Tìm trên PV nhé

Bác nào có soft hiển thị đường dẫn cuả từng phần mềm trong ổ ko ? Cho em xin với, bản VH càng tốt.

mình xài e71 RM-346
300.21.012
thanks

Máy của bạn thuộc dòng E do đó nếu khi đã hack 1 lần mà bị như vậy thì không có cách nào ngoài cách chạy lại FW rồi hack mới được. bạn hãy thử làm như vậy xem sao . Chúc vui !!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back