• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
Có thể bạn chưa xóa tận gốc FontRouter ra đó . Tìm và xóa sạch hết đi bạn .

Sau đó bạn copy thư mục Font trong Z:\resource rồi paste nó vào C:\resource . Restart máy thử xem đánh tiếng việt lại đc chưa .

P/S : Mở X-plore bấm phím 6 bỏ hết thuộc tính Read-only trong 4 font đã copy tử ổ Z nhé .

mình đã remove FontRouter bằng PyUninstaller rùi và làm theo cách của bạn nhưng vẫn pó tay.thanks bạn!:-?:(

Anh em cho mình xin PM hẹn giờ báo thức đa chức năng (VH thì càng tốt) . Mình dùng N96 . Thanks

Chỉnh sửa cuối:
Office không đọc được symbol?

Các pác cho em hỏi vấn đê sau:
Em soạn thảo .docx trên PC bao gồm cả symbol (ví dụ kí hiệu alpha, beta, thuộc,...), nhưng khi chuyển vào phone để đọc thì các symbol đó lại biến thành các kí tự khác.
Vậy để phone đọc được symbol trong .docx thì làm như thế nào?
(em đang dùng N78, QuickOffice 6.1)
Thanks các pác!

mọi người cho em hỏi có phần mềm nào tự động ghi âm cuộc gọi và tự động lưu trữ tin nhắn vào bộ nhớ bằng file txt hay 1 định dạng nào khác cũng đc...vì có 1 số lý do tế nhị nên e đang cần pm dạng đó...nếu mọi người biết làm ơn chỉ cho em nhé...cảm ơn mọi người nhiều

Word 2k7 co save dang .doc ma sao khong xai,lai xai .docx . Symbol b chep vao dang .txt cho de su dung. Topic cua b nham cho roi. Mod som del thoi
mobile

Chỉnh sửa cuối:
mọi người cho em hỏi có phần mềm nào tự động ghi âm cuộc gọi và tự động lưu trữ tin nhắn vào bộ nhớ bằng file txt hay 1 định dạng nào khác cũng đc...vì có 1 số lý do tế nhị nên e đang cần pm dạng đó...nếu mọi người biết làm ơn chỉ cho em nhé...cảm ơn mọi người nhiều

Box Vh có cả đấy bạn, sang đó chịu khó Searrch nhé.

Word 2k7 co save dang .doc ma sao khong xai,lai xai .docx
Xin hỏi lại pác là tại sao lại không xài dạng docx mà lại xài dạng doc?
Symbol b chep vao dang .txt cho de su dung
Xin pác hướng dẫn cách chép cụ thể như thế nào ạ?
Topic cua b nham cho roi. Mod som del thoi
Vậy câu hỏi này nên hỏi ở topic nào nhỉ? không có topic nào dạng "ứng dụng văn phòng" nên mình đặt ở "ứng dụng chung".

Xin hỏi lại pác là tại sao lại không xài dạng docx mà lại xài dạng doc?
Xin pác hướng dẫn cách chép cụ thể như thế nào ạ?

File doc thì điện thoại dể đọc hơn là file docx . File docx là định dạng file Word 2007 trở lên nên kô phù hợp lắm cho điện thoại .

Bạn save lại thành định dạng khác như txt , xml , pdf ... xem điện thoại đọc đc kô ? Hoặc bạn dùng X-plore mở thử .

các anh ơi!cho e hỏi chút e vừa tậu đc con N82 -Rm313 và e muốn tiến hành hack phone thỳ e cần phải làm những thủ tục gì ah?cho e xin 1 hướng dẫn cụ thể về hack N82 đc ko a!!! e xin cảm ơn!

các anh ơi!cho e hỏi chút e vừa tậu đc con N82 -Rm313 và e muốn tiến hành hack phone thỳ e cần phải làm những thủ tục gì ah?cho e xin 1 hướng dẫn cụ thể về hack N82 đc ko a!!! e xin cảm ơn!

Bạn vào trang NÀY để tìm hiểu rồi down file hack về và cài đặt . Sau đó click vào icon thì nó sẽ tự động hack cho bạn .

Tùy theo FM máy bạn down bản hack cho phù hợp thôi .
V20/30/31 thì dùng 1.03 . V35 dùng 2.01 / 2.02 / 2.03 đều đc .

các bác ơi. bác nào có phần mềm thay đổi giọbng nói khi đàm thoại cho s60 v3 ko ? em chân thành cảm ơn

cho xin hỏi trong phần PHỤ MỤC : S60v3 - ỨNG DỤNG VIỆT HÓA . các xếp bỏ hay chuyển vào đâu mà cả ngày hôm nay vào DĐ không thấy nữa ??????

mình quên mất pass mã bảo vệ của điện thoại rồi,có cách nào lấy lại pass ko ???xin hướng dẫn mình với

Xin phần mềm VoxTrack Personal 1.20

Mình dùng E51, Bạn nào có bản VoxTrack Personal v1.20 full thì share cho mình vs.:p Cảm ơn nhiều nhé.. Dùng hết Trial nó bắt nhập code. còn ko thì Remove.:(( mình thích dùng cái này lắm,

Chào các bạn! Cho mình hỏi tí nha.mình dang dùng N96 .nhưng chán lắm bạn ơi. Không có úng dụng cắt ghép video va music.anh em nào có phân mềm cắt ghép video cho mình xin nhé mình thank nhé

Mình dùng E51, Bạn nào có bản VoxTrack Personal v1.20 full thì share cho mình vs.:p Cảm ơn nhiều nhé.. Dùng hết Trial nó bắt nhập code. còn ko thì Remove.:(( mình thích dùng cái này lắm,

Bạn dùng thử bản này xem nhé . Mình đã up 2file rồi , bạn cài file1 trước rồi cài file2 là nó unlimited .

-->

DOWNLOAD

Chào các bạn! Cho mình hỏi tí nha.mình dang dùng N96 .nhưng chán lắm bạn ơi. Không có úng dụng cắt ghép video va music.anh em nào có phân mềm cắt ghép video cho mình xin nhé mình thank nhé

Bạn thử cái này xem sao .

DOWNLOAD

Status
Không mở trả lời sau này.
Back