• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
FontRoute làm máy bị lỗi thì phải làm thế nào

E cài FontRoute trên máy E50 để đổi font va nó chạy bình thường rùi nhưng vừa rồi em thử đổi font khác trên thẻ thì khi khởi động lại máy nó bị "đơ" luôn mất rồi. Sau khi khởi động lại máy xuất hiện chữ NOKIA rồi mất đi và màn hình cứ trắng mãi không vào được nữa. Làm thế nào bây giờ các bác. Giúp em với.

E cài FontRoute trên máy E50 để đổi font va nó chạy bình thường rùi nhưng vừa rồi em thử đổi font khác trên thẻ thì khi khởi động lại máy nó bị "đơ" luôn mất rồi. Sau khi khởi động lại máy xuất hiện chữ NOKIA rồi mất đi và màn hình cứ trắng mãi không vào được nữa. Làm thế nào bây giờ các bác. Giúp em với.

Nếu bạn cài trên thẻ thì lấy thẻ ra khởi động lại xem có được không? còn trên máy thì focmat thôi bạn à. Mình bị hoài không sao đâu.

có pm nào dùng để download media file (cả của 4shared thì tốt) không cho em xin.Em dùng ucweb6.3 có một vài link lớn 200mb không down được:(

có pm nào dùng để download media file (cả của 4shared thì tốt) không cho em xin.Em dùng ucweb6.3 có một vài link lớn 200mb không down được:(

Bạn nói sao chứ mình vừa down 1 bộ phim 312M đây nè.

cho iem hỏi tí, liệu có soft nào xem ảnh kiểu xoay vòng như trên E72 và N82 dùng được cho E71 không hả các bác.

Ai có cho mình xin phần mềm quay phim màn hình và phần mềm hộ trợ kèm chữ ký khi gửi tin nhắn.

em có ông anh nhờ hack dùm phone cho cái E71 của ông ấy
em đã lấy cer & key

chạy helloOx2.03 và đã sài ổn định vài ngày nhưng ông ấy nghịch j em cũng không rõ ko cài đc nữa vào ứng dụng đều đơ và phải out

em format máy (4 nút ấy)
rùi format cả thẻ nữa cài lại từ đầu nhưng khi sign và cài helloOx thì nó
mapping dirver...
rùi unpacking file...

cứ chạy như thế mãi
hjz em phải làm thế nào thì mới hack đc ạ??

em thank trước

em đã lấy cer & key

chạy helloOx2.03 và đã sài ổn định vài ngày nhưng ông ấy nghịch j em cũng không rõ ko cài đc nữa vào ứng dụng đều đơ và phải out

em format máy (4 nút ấy)
mapping dirver...
rùi unpacking file...

cứ chạy như thế mãi

em thank trước

bạn thử cài thằng helloOx2.02 coi , rồi hack thư xem , nếu ko dc thì bạn vào đây tham khảo thử nha ,chúc bạn may mắn :D

em đã lấy cer & key

em format máy (4 nút ấy)
mapping dirver...
rùi unpacking file...

cứ chạy như thế mãi

em thank trước

Đã format máy rồi thì ko hack lại được đâu bạn. Chỉ có cách up lại FW thì mới hack được thôi. Sau khi hack xong bạn nên làm thêm thủ thuật hack vĩnh viễn để nếu có lỡ phải format máy thì ko sợ mất hack nhé.

Đã format máy rồi thì ko hack lại được đâu bạn. Chỉ có cách up lại FW thì mới hack được thôi. Sau khi hack xong bạn nên làm thêm thủ thuật hack vĩnh viễn để nếu có lỡ phải format máy thì ko sợ mất hack nhé.

anh ơi vậy nếu máy không hack nhưng vẫn sign các phần mềm cần thiết vẫn được chứ anh nhỉ?
vì thực ra cũng không sử dụng nhiều chức năng lắm, em nghĩ vậy
vì nếu cài lại FW thì khó hơn đúng không ạ :-?em bên V2 nên đọc mấy cài này mỏi mắt quá hì mà nếu được anh cho em xin luôn cái link của diễn đàn dạy cách cài lại FW lun em thank trước hì

ae có biết thớt nào tổng hợp bộ ứng dụng handy không nhỉ, lâu lắm rồi mới quay lại diễn đàn nên không biết tìm ở đâu nữa, bạn nào biết chỉ giúp với.. Thank!!

ae có biết thớt nào tổng hợp bộ ứng dụng handy không nhỉ, lâu lắm rồi mới quay lại diễn đàn nên không biết tìm ở đâu nữa, bạn nào biết chỉ giúp với.. Thank!!

Tìm trong box này nè bạn, các trang sau có đó.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back