• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
cám ơn đồng chí Mod, tìm được khoảng 5 cái handy ở P2 của box bạn đưa nhưng không có cái mình cần: handy tasklistman và weather. bạn giúp mình nhé!!

Có cách nào hay pm nge nhạc nào lấy đc ảnh album trog bài hát khôg ae ???

Thì chính là phầm mềm nghe nhạc mặc định của máy chứ đâu nữa.
Thực ra mà nói, sau khi cài đặt hàng chục trình nghe nhạc, rốt lại thì trình mặc định vẫn là đỉnh nhất đấy.

Thì chính là phầm mềm nghe nhạc mặc định của máy chứ đâu nữa.
Thực ra mà nói, sau khi cài đặt hàng chục trình nghe nhạc, rốt lại thì trình mặc định vẫn là đỉnh nhất đấy.

làm gì liấy đc hả bạn

hack N96 ve 30.033 Ai giúp em với??

Em mới chuyển sang dùng Nokia nói thật em mù tit về mấy khoản hack này lắm!em mới úp FW 30.033 cho con N96 mà ko biết đã hack chưa!
giờ em mun hack thì phải làm sao?mà máy của em khi cắm cáp với may tính no chi hiện 3 thư muc chính là 1.Phần mềm 2.Ứng dụng 3.Game
ko hiện ổ C,D như mọi người là sao?
Ai biết chỉ dẫn em chi tiết chút nhé!
Thanks moi người!!!!!!

Em mới chuyển sang dùng Nokia nói thật em mù tit về mấy khoản hack này lắm!em mới úp FW 30.033 cho con N96 mà ko biết đã hack chưa!
giờ em mun hack thì phải làm sao?mà máy của em khi cắm cáp với may tính no chi hiện 3 thư muc chính là 1.Phần mềm 2.Ứng dụng 3.Game
ko hiện ổ C,D như mọi người là sao?
Ai biết chỉ dẫn em chi tiết chút nhé!
Thanks moi người!!!!!!
bạn xin file cer và key rồi sign pm hello 2.03 rồi cài vào là được nhé

anh ơi vậy nếu máy không hack nhưng vẫn sign các phần mềm cần thiết vẫn được chứ anh nhỉ?
vì thực ra cũng không sử dụng nhiều chức năng lắm, em nghĩ vậy
vì nếu cài lại FW thì khó hơn đúng không ạ :-?em bên V2 nên đọc mấy cài này mỏi mắt quá hì mà nếu được anh cho em xin luôn cái link của diễn đàn dạy cách cài lại FW lun em thank trước hì

Máy ko hack thì sign phần mềm với cer & key của máy em thì vẫn cài được nhưng tội gì phải làm thế, hack phone là cài thoải mái luôn, ko ảnh hưởng gì cả.:D.
Cài lại FW thì đơn giản thôi, em sang đây tham khảo thêm nhé.

À, lấy cái ảnh trong album ra ý hả? Trên mobile thì kh6ng biết, nhưng có thể chép ra PC rồi lấy bằng Windows Media Player mà.

ừ đúng oy.hình như mấy pm nge nhạc lấy đc hay sao ấy.mình nhớ mang máng là đã lấy đc 1lần nhưng wên là pm naào :D thử ttpod và lcg jukebox củg không đc

anh em nào giúp mình với

n73 cua mình moi nang cap len Fimware V 4.0850.43.1.1 , nhưng bây giờ
mình cài lịch van niên vào nó ko hiểu tiếng việt ...
Fimware ban đầu mình sài font ok lắm , nhưng nâng cấp lên bây giở bị như vậy
anh nao biet giúp tôi với. 0972707020

Máy ko hack thì sign phần mềm với cer & key của máy em thì vẫn cài được nhưng tội gì phải làm thế, hack phone là cài thoải mái luôn, ko ảnh hưởng gì cả.:D.
Cài lại FW thì đơn giản thôi, em sang đây tham khảo thêm nhé.

Vâng cám ơn anh em sẽ nghiên cứu

thank mod thắng. Đã tìm đươcj những thứ mình cần.
p/s: do lâu ngày không vào pdaV nên không biết box việt hóa nằm đâu nữa. tìm mãi mới ra. Ngộ quá

Status
Không mở trả lời sau này.
Back