• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
Ai cho mh hỏi tại sao ở topic "chạy app khi sạc" khi cài đặt C2ZMaker_v1.1a.sisx xong mình bấm vào icon không thấy nhúc nhích gì hết. Mh xài 5700

lúc trước mình cài py_click cho E63,tắt tiếng chụp hình ok,nhưng giờ không được nữa. không biết có phải do Firmware mới của E63 không nữa, ai dùng E63 test giùm mình với nhé.

>>> SS G810 cần giúp đỡ ! ... gặp trường hợp khó quá.Thanks AE

không hiểu con G810 của mình bị thế nào mà không chương trình nào chịu ghi âm cuộc gọi ?? ( ghi âm thông thường thì rất rõ, VD: VITO )
Em đã format *#7370# cài lại vẫn ko ăn thua.

Cài gần hết các chtrình vẫn ko thèng nào chịu ghi âm cuộc gọi ?
+ Ultimate VR thì bấm ghi âm #0 nó báo liền " can't record a clip "
+ VITO thì đang gọi mình vào chương trình kiểm tra liền, thấy nó ko lên tín hiệu sóng âm và ko được kb nào hết :-?
(trong khi chỉ ghi âm ngoài lại rất rõ).
Mà VITO chưa cần hack vẫn ko chịu ghi âm cuộc gọi ...Vậy là ko phải do hack sai ?!
+ Mấy chương trình khác ghi ra file chỉ được mấy kb (nghĩa là ko phải chương trình cấu hình sai, đã nhận tín hiệu ghi)...

Tình trạng này em cũng đã gặp ở con LG CT810, nghe nói do windows mobile ko cho phép !! Tới con này thì S60V3 cũng bị y chang :)) số em mắc nợ mấy thèng 810 này hay sao ấy ~X(

Bác nào ra tay giúp với, hỏi dùm em cũng được. Thanks hậu tạ hoặc cafe nhé =D>

Kẹt quá post ngoài đây cho AE dễ nhìn, Mod thông cảm nhé <<<
AE help xong e Del liền !

Chỉnh sửa cuối:
Lỗi Kết Nối PC suite và Ovi suite

Lỗi Kết Nối PC suite và Ovi suite:Tình hình đã thử đi thử lại từng cái 1! mình dow đi đow lại nhiều lắm rồi,cài lại cũng nhiều nhưng o hiểu sao no ko kêt nối được nhỉ! kết nối đc no vẫn thông báo nhưng lỗi nhỏ
PC suite thi thong báo đã kết nối N96 nhưng khi cập nhập hỗ trợ nó lại thông báo ko hỗ trợ cập nhập và hiện bản MTP device
Ovi cũng vây nhung lại hiện lỗi USB OBEX
ai giúp mình cài với:(

bạn đã cài đặt kết nối trên đt với pc suite chưa khi đã kết nối được với pc suite ban vào pc suite rồi chọn mục help sau đó chọn dòng thứ 3 là reilstal pc suite suppot để cài vào đt nhé,xong bạn thử cập nhật lại xem

Lỗi Kết Nối PC suite và Ovi suite:Tình hình đã thử đi thử lại từng cái 1! mình dow đi đow lại nhiều lắm rồi,cài lại cũng nhiều nhưng o hiểu sao no ko kêt nối được nhỉ! kết nối đc no vẫn thông báo nhưng lỗi nhỏ
PC suite thi thong báo đã kết nối N96 nhưng khi cập nhập hỗ trợ nó lại thông báo ko hỗ trợ cập nhập và hiện bản MTP device
Ovi cũng vây nhung lại hiện lỗi USB OBEX
ai giúp mình cài với:(
bạn thử kiểm tra driver coi có cài đầy đủ chưa , nếu driver chưa nhận thì ko kết nối dc đâu

hjx PC suite có cái MTP device ko cai đươcc hjx! nan qua cha biết kêt nối sao nữa!bao nhiêu ứng dụng thàng em nó *#7370# het sach giờ máy như 1202:(( được cái có mầu:((

Các bác cho em hỏi có cái pm lịch vạn niên dành cho màn hình 320x240 không, trước em xài n73 nên có bản 240x320 nhưng cài cho e72 nó không xoay được

(E63) Các bạn đi trước cho mình hỏi,có cách nào hoặc chương trình nào có thể bảo vệ không cho delete và remove các chương trình trong máy (như kiẻu admin đóa) mình có con em rất hay sờ mó máy của mình,mà nó còn nhỏ nên việc ấn nhầm delete remove là điều mà mình lo ngay ngáy,delete remove nhầm là toi.
Mong mọi người cho mình giải pháp nào hay hay.

(E63) Các bạn đi trước cho mình hỏi,có cách nào hoặc chương trình nào có thể bảo vệ không cho delete và remove các chương trình trong máy (như kiẻu admin đóa) mình có con em rất hay sờ mó máy của mình,mà nó còn nhỏ nên việc ấn nhầm delete remove là điều mà mình lo ngay ngáy,delete remove nhầm là toi.
Mong mọi người cho mình giải pháp nào hay hay.
Bạn dùng pm Advanced Device Locks Pro sẽ có chức năng đó.

http://www.pdaviet.net/showthread.php?33318-T%E1%BB%94NG-H%E1%BB%A2P-C%C3%81C-PH%E1%BA%A6N-M%E1%BB%80M-VI%E1%BB%86T-H%C3%93A-SymPViet.&p=979295&viewfull=1#post979295

pác nào có pm MiniLyrics tạo lời bài hát cho trình nghe nhạc TTpod trên PC ko? E nhớ trên dđ mình có mà tìm mãi ko ra nữa.
Hồi trước e có mà mới quét virut máy nó làm cho die lun rùi :|

Cho em hỏi e cứ khởi động máy là nó cứ bị chạy intall h muốn hết như vậy thì làm thế nào?

có thể cho mình xin cái Adobe flash lite 3.1 và cách cài ko???mình tìm mãi ko thấy gì hết.thanks

cho mình hỏi có phần mềm voice inbox mình rất thích,nhưng sao mình cài trên 6710 navigator thì cài rồi,thiết lập cài đặt xong nhưng khi test thử thì bên này gọi cái 6710 bị đứng máy luôn ko làm gì được.buộc phải tháo pin ra dù đã test nhiều phiên bản nhưng ko cái nào có thể thu âm được.có ai có thể khắc phục hoặc có cái nào tốt như thế thì cho mình xin với,mình cám ơn nhiều

cho mình hỏi có phần mềm voice inbox mình rất thích,nhưng sao mình cài trên 6710 navigator thì cài rồi,thiết lập cài đặt xong nhưng khi test thử thì bên này gọi cái 6710 bị đứng máy luôn ko làm gì được.buộc phải tháo pin ra dù đã test nhiều phiên bản nhưng ko cái nào có thể thu âm được.có ai có thể khắc phục hoặc có cái nào tốt như thế thì cho mình xin với,mình cám ơn nhiều
trắc là bạn bị xung đột phần mềm . bạn có cài freecollcall ko

Status
Không mở trả lời sau này.
Back