• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
Cho em xin pm myringtone cắt nhạc chuông việt hóa full.Ở box việt hóa trước có h em tìm mãi ko thấy.thanks

pác nào có pm MiniLyrics tạo lời bài hát cho trình nghe nhạc TTpod trên PC ko? E nhớ trên dđ mình có mà tìm mãi ko ra nữa.
Hồi trước e có mà mới quét virut máy nó làm cho die lun rùi :|

bạn xem thử có phải cái Này ko ?

có bạn nào có phần mềm hộp thư thoại ko??? giống như pm voice inbox đó,mình ko dùng được cái voice inbox,toàn bị đứng máy,nếu có pm mềm tương tự thì cho mình xin thanks

GIÚP VỀ TẠO FONLDER MỚI TRONG X-PLORE

CÁC BẠN CHO HỎI LÀM SAO CÓ THỂ TẠO 1 FOLDER MỚI TRONG X-PLORE VỚI.MÌNH BẤM SỐ 9 ĐỂ TẠO NHƯNG TOÀN THÔNG BÁO LÀ KHÔNG THỂ TẠO THƯ MỤC LÀ SAO?GIÚP MÌNH VỚI.THANKS

có bạn nào có phần mềm hộp thư thoại ko??? giống như pm voice inbox đó,mình ko dùng được cái voice inbox,toàn bị đứng máy,nếu có pm mềm tương tự thì cho mình xin thanks

của bạn đây

bác nào có cái pm mà quay phim màn hình điện thoại ko. nói nôm na như kiểu xem lại các thao tác trên màn hình ý
như thế này nè

pác nào bít có pm nào cài được nhạc chuông riêng cho tin nhắn ko?

[HELP] X-plore & Python_2.0.0_SDK_3rdEdFP2

Hiện mình đang sử dụng máy 6760s và đã cài Python Runtime v2.00; Python Script Shell v2.00; PIPS Library.
Nhưng mình vẫn không thể chạy được X-plore (bản cần có Python).
Sau đó mình có lên mạng down về Python_2.0.0_SDK_3rdEdFP2 nhưng lại không biết cách dùng nó như thế nào.
Mong các bạn chỉ giúp.

Hiện mình đang sử dụng máy 6760s và đã cài Python Runtime v2.00; Python Script Shell v2.00; PIPS Library.
Nhưng mình vẫn không thể chạy được X-plore (bản cần có Python).
Sau đó mình có lên mạng down về Python_2.0.0_SDK_3rdEdFP2 nhưng lại không biết cách dùng nó như thế nào.
Mong các bạn chỉ giúp.

bạn cài python 145 đi,chạy đươc ngay đó

Hiện tại đã có bản 1.51 (không xem được .dta), tuy nhiên để sử dụng fool mà không cần cài python bạn nên sử dụng bản 1.45 đã được làm cho fool hoàn toàn, xem được file . dta.

Chỉnh sửa cuối:
Em đang cần phần mềm có thể dịch 1 đoạn tiếng anh sang tiếng việt, phần mềm có thể copy/paste được. Ai có share cho em với. Thanks!

bác nào có cái pm mà quay phim màn hình điện thoại ko. nói nôm na như kiểu xem lại các thao tác trên màn hình ý
như thế này nè

Status
Không mở trả lời sau này.
Back