• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
bác nào có cái pm mà quay phim màn hình điện thoại ko. nói nôm na như kiểu xem lại các thao tác trên màn hình ý
như thế này nè
bạn tìm phần mềm gif tailor trong box việt hóa nhé
Có pm ghi âm nào vừa nghe nhạc vừa ghi âm dc không mấy bác
theo mình nghĩ chắc là không.

cáin này xài thế nào vậy bạn??có phải là người ta gọi đền mình ko bắt máy là nó thu lại lời nhắn giống voice ko bạn???
mình không xài cái này mấy nên quên rồi. nhưng chức năng của nó thì cũng tương tự voice inbox
pác nào bít có pm nào cài được nhạc chuông riêng cho tin nhắn ko?
bạn tìm phần mềm magic messenger manager trong box việt hóa nhé
Cái này không copy/paste dc. Có pm nào khác không, copy/paste dc ý.
bạn có thể dùng ucweb hoặc opera mini có chức năng copy/paste rồi vào trang google dịch thử xem

Chỉnh sửa cuối:
Cho mình xin link đến google đc ko? Chưa dịch bao giờ nên kô bít. Vào google.com thì kô có mục Translate.

Cho mình xin link đến google đc ko? Chưa dịch bao giờ nên kô bít. Vào google.com thì kô có mục Translate.
Có pm này mình dùng thấy cg tạm đc.Bạn tạm hài lòng nhé?down về xóa đuôi .7z rồi cài,pm có thể cần python..mình k nhớ rõ nữa.Cái này tự mò chắc ok khỏi hd nhé :D
@ w2k : tiện search hộ bác topic luôn này.Chắc bản này đúng :D

xin FW mới nhất của n81 2g!help me

nếu cài fw mới thì có phải hack lại ko vậy!xin cám ơn!các anh cho em xin link cua fw n81 lun nha

nếu cài fw mới thì có phải hack lại ko vậy!xin cám ơn!các anh cho em xin link cua fw n81 lun nha

Tham gia pdaviet gần 3 năm rồi mà b chưa đọc nội quy của pdav à? Cái này b phải sang bên Kỹ thuật và sử dụng bạn nhé.

Em dùng N85 do up lên version cao không hỗ trợ gõ tiếng việt nên hơi gặp bất tiện trong soạn thảo văn bản, em đc biết có thể tự tạo 1 bộ gõ T.Việt cho mình nhưng em không có PC, trong N85 lại có sẵn mục "Z:/Resoure/multitap" nên không cài đc bộ gõ với C2Z như 1 số máy. Em đã thử cài 1 số bộ gõ của bạn tienquoc bên pdaviet.net nhưng ấn " * " nó hiện bảng Symbol chứ không lên dấu. BRO nào mod giúp em 1 bộ cho N85 với . Thanks.

có bác nào biết có phần mềm nào dùng wifi của đt sử dụng cho máy tính để bàn ko nhỉ.giống như dùng 3g dt sử dụng cho mt qua kết nối pc suite ấy

có bác nào biết có phần mềm nào dùng wifi của đt sử dụng cho máy tính để bàn ko nhỉ.giống như dùng 3g dt sử dụng cho mt qua kết nối pc suite ấy

Điện thoại không thể vừa bắt vừa phát wifi đc bạn à. Chỉ có thể phát wifi từ 3G, GPRS qua pm Joikúpot

cho minh hoi la nge nhieu ban tren dien dan noi ko the download file tren mediafile,nhung sao dien thoai cua minh co the dow dc bang duyet web mac dinh cua dt 6710 nhi?

giúp tìm phần mềm mất lock code

trước mình nhớ trong diễn đàn mình có bài về phần mềm giúp phục hồi code cho máy bị quên pass,nhưng mà tìm lại chả thấy đâu.tìm google mỏi mắt cũng không thấy cái nào giúp được.vậy nên mong bro nào có thì share cho miếng :D thank you :)

trước mình nhớ trong diễn đàn mình có bài về phần mềm giúp phục hồi code cho máy bị quên pass,nhưng mà tìm lại chả thấy đâu.tìm google mỏi mắt cũng không thấy cái nào giúp được.vậy nên mong bro nào có thì share cho miếng :D thank you :)

ak bạn cài phần mềm JAF là lấy lại được code liền à.với đkien máy bạn phải kết nối được với pc suite

Bác kiếm giúp em key quickoffice v6.2.168 va xplore v1.35
Thaks nhju
imei của em:358984017286918

các bạn ơi,có ai có lịch vạn niên full rack kg,cho mình xin với,mình xàh con n82

Hỏi về file nhạc Lossles.

Không biết post ở đâu, Mod thông cảm.
Xin hỏi: máy Nokia E63 có thể nghe được file nhạc Lossles không?
Thanks.

Bác nào giúp em với, em format 4 ngón lại con E 63 xong. Giờ nó đòi look code. Em phải làm sao đây?!

Nokia mặc định là 12345 nha bạn.

Keke, tìm ra rồi nhưng ko phải 12345 mà là code lần trước mình cài đặt. Ko hiểu sao format lại hết mà nó ko trở lại mã mặc định. Dù sao cũng thanks MinhThang vì đã giúp đỡ. :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Back