• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Ứng dụng cho iPhone

Status
Không mở trả lời sau này.
bác nào có gặp tình trạng này xin chỉ giúp: em dùng IP 3G, fw 4.0.2, không bit từ lúc nào,IP bị mất tiếng khi vào các ứng dụng đã cài( Games chủ yếu), nhưng có người đt thì loa vẫn kêu,vào ipod để nghe nhạc vẫn ok. Em cắm tai nghe vào thì chơi game OK.rút tai nghe ra thì hết kêu.

ace cho em hỏi phát.

Số là sáng nay em thấy nhiều app chướng mắt nên thu gọn nó về folder cho đẹp. Mất bao nhiêu công thế mà lúc em respring thì nó lại như cũ. Chỉ còn có đúng 1 folder.

Em đặt tên theo thứ tự, ví dụ như Games 1, Games 2 ????

3gs world ios 4.2.1

ace cho em hỏi phát.

Số là sáng nay em thấy nhiều app chướng mắt nên thu gọn nó về folder cho đẹp. Mất bao nhiêu công thế mà lúc em respring thì nó lại như cũ. Chỉ còn có đúng 1 folder.

Em đặt tên theo thứ tự, ví dụ như Games 1, Games 2 ????

3gs world ios 4.2.1

Kiểm tra lại đi bạn xem trên dầu màn hình có xuất hiện chữ j không? Theo mình suy đoán thì khi bạn respring thì máy bạn tự chuyển về chế độ Safe mod (xuất hiện 1 dòng chữ thông báo bên trên cùng của màn hình, ). Nguyên nhân có thể do soft nào đó bị lỗi, kiểm tra và gỡ đi thôi!!

tình hình là em đã kiểm tra rồi nhưng mà vẫn không thấy có gì lạ, cũng không thấy có chữ f xuất hiện trên status @@ Mà cả đêm em cài bao nhiêu thứ, bh mà xóa từng cái đi cài lại thì chết :(

IPHONE 4 có hỗ trợ TV và Bàn phím telex ở tất cả các quốc gia ?

Mình đang phân vân giữa IP 4 và hệ Android HTC .Mình định mua IP nhưng không biết IP bên CH Séc có hỗ trợ giao diện TV và Bàn phím telex không ?

Mình đang phân vân giữa IP 4 và hệ Android HTC .Mình định mua IP nhưng không biết IP bên CH Séc có hỗ trợ giao diện TV và Bàn phím telex không ?

Mua bản quốc tế thì có hỗ trợ tiếng việt, còn bàn phím có hỗ trợ tiếng việt và gõ telex!

khi chụp hình trê IP4 thì hoàn toàn ko có cái mục HDR bác ah`.! chỉ có nút chon camera phụ hay chính thui.! còn mình nói cùi mía ở đây là cái Flash ở đây là khi chụp hình thì nếu quên off cái flash thì AS của nó làm mờ hình ảnh khi chụp
còn bác nó Iphone ko phải là máy anh vậy nó thiết kế cái camera 5M làm gì.????? khi cắm cáp USB vào thì nó hiện lên hình nầy là sao.???? bác vui lòng nhìn kỹ hình nhak.!Click here to enlarge
load lấu thì bác có thê coi link trực tiếp mình chụp bằng chính IP của mình và ban ngày nếu lỡ ko tắt Flash vậy thì thiết kế Flash hổ trợ chụp ban đêm làm gì hả bác>>>>> ban đêm mà không có Flash thì hình tối là đúng rồi!<<<
http://i306.photobucket.com/albums/n...o/IMG_0143.jpg <<< link trực tiếp thấy bác là Adv Mob mà trả lời quề trớt.!>> mình nói ra để có gì anh em thảo luận bác nào biết thì mình cùng thảo luận.!
giờ mình thấy sao chái chức năng "slide to answer" đang xài cách đây mấy ngày nó mất hòi nào ko để ý giờ "khi ai gọi lại dù có khóa hay ko khóa màng hình nó củng hiện (trả lời) (từ chối) mõi khi móc DT vo tình chạm vào nút từ chối thì phải gọi lại làm tốn $ quá" mà giờ ko biết cách enable nó lên bác nào biết thì chỉ giùm mình nhak.! thanks

Mua bản quốc tế thì có hỗ trợ tiếng việt, còn bàn phím có hỗ trợ tiếng việt và gõ telex!

Mod trả lời kiểu gì thế này? Biết thì nói ko biết thì thôi nhé

iP 4 bản nào cũng hỗ trợ tiếng Việt và bộ gõ Telex hết bạn ạ. Kể cả bản Lock hay World. Mà cái giao diện tiếng Việt và bộ gõ là đi theo iOS 4 chứ có phải theo máy đâu

Kể cả dùng OS thấp hơn thì vẫn cài thêm đc mà. Nói chung kết lại câu cuối là dùng iPhone sẽ có giao diện và bộ gõ Tiếng Việt. Bác múc iPhone nhanh đừng suy nghĩ nhiều nữa :))

Mod trả lời kiểu gì thế này? Biết thì nói ko biết thì thôi nhé

iP 4 bản nào cũng hỗ trợ tiếng Việt và bộ gõ Telex hết bạn ạ. Kể cả bản Lock hay World. Mà cái giao diện tiếng Việt và bộ gõ là đi theo iOS 4 chứ có phải theo máy đâu

Kể cả dùng OS thấp hơn thì vẫn cài thêm đc mà. Nói chung kết lại câu cuối là dùng iPhone sẽ có giao diện và bộ gõ Tiếng Việt. Bác múc iPhone nhanh đừng suy nghĩ nhiều nữa :))
Chắc ý bác ấy nói mua bản World thì đỡ bị đắp chăn ý mà=)).có gì mà bạn phải bức xúc vậy:-/

Ko được Bác ơi, cài vào nó báo là app này tương thích với fw<4.2. Nhưng máy mình là fw 4.2.1 . Có cách nào xài được ko Bác ??

các bạn cho mình hỏi cái.Cái Iphone 3GS 32GB sau khi reset lại ko bật đc lên

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:

anh ơi .Sau khi em reset cái Iphone 3GS lại ko bật được lên (máy đã bẻ khóa) Nó chỉ hiện lên mỗi cái đầu lâu cắn Nửa thui :((

Chỉnh sửa cuối:
các bạn cho mình hỏi cái.Cái Iphone 3GS 32GB sau khi reset lại ko bật đc lên

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:

anh ơi .Sau khi em reset cái Iphone 3GS lại ko bật được lên (máy đã bẻ khóa) Nó chỉ hiện lên mỗi cái đầu lâu cắn Nửa thui :((

Máy nói đây đủ thông tin 3Gs Lock hay Word, nếu Lock thì đang ở FW mấy? BB là bao nhiêu, trước khi đó cài PM gì mà bị ăn táo? (Hình như máy JB bằng greenpois0n mới có cái đầu lâu....). Nếu máy ăn táo chỉ còn cách Restore thôi.

Hỏi về cách đổi font cho iphone 3g

Em dùng iphone 3G FW 4.0.2 có bác nào biết cách đổi font chữ và logo cho dòng này ko ? Em mới dùng máy nên gà quá

Em dùng iphone 3G FW 4.0.2 có bác nào biết cách đổi font chữ và logo cho dòng này ko ? Em mới dùng máy nên gà quá

Bạn có thể vào Cydia, tìm và cài đặt ứng dụng Bytafont, sau đó bạn có thể tìm Fonts tại Cydia, tải về và dùng ứng dụng này để thay đổi Fonts.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back