• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Ứng dụng cho iPhone

Status
Không mở trả lời sau này.
update itunes 10.1.1 không sync được app thuốc

:(mình mới update itunes lên bản 10.1.1
sau đó thì không thể sync app đã thuốc
trong itunes thì vẫn thấy app đó như là đã sync
nhưng trong iphone thì không thấy gì cả
mình đã cài appsync for 4.0
trước khi update itunes thì vẫn sync binh thường
mình xài iphone 4 4.0.1 lock
không biết các bác có cách nào khắc phục không

Chỉnh sửa cuối:
bạn thử kiểm tr4a lại game hoặc app đó đi.nếu icon của game đó ở itune có hình ! thì bạn ko thể nào cài đc.hoặc thử đổi công usb xem sao:-?

:(mình mới update itunes lên bản 10.1.1
sau đó thì không thể sync app đã thuốc
trong itunes thì vẫn thấy app đó như là đã sync
nhưng trong iphone thì không thấy gì cả
mình đã cài appsync for 4.0
trước khi update itunes thì vẫn sync binh thường
mình xài iphone 4 4.0.1 lock
không biết các bác có cách nào khắc phục không

unistall appsync đi bạn, rồi cài lại. sau đó vào itune sync lại sẽ ok.

anh em có ai đã xài qua phần mềm hát karaoke trên iphone4 làm ơn cho em xin.có bái hát việt nam lun nha máy anh.lời bài hát chạy trên màn hình của máy đó.anh em nào có làm ơn cho em xin

e có con IP4 cái chức năng khác đều ok hết chỉ có chụp hình sao mà chuối quá.! và rất khó chiệu khi chụp có Flash.!
hình khi chụp Flash thì hầu như ko thấy gì hết do AS đèn Flash
còn tắt Flash thì ok nhưng chụp ban đêm thì tối thui.! ko biết có phải máy e lỗi ko nữa.! >>>>newbie
-thêm cái nữa bác nào biết phần setting Camera của IP4 nằm đâu ko.? chứ se bó tay tìm hoài ko thấy.!
Thanks bà con trước nha.!

Vọc trên mạng thấy nó khuyên khi chụp bằng IP4 thì ko nên xài Flash mà nên bật chức năng cân bằng độ sáng gì đó >>>>>>khi chụp hình cần để ở chế độ HDR ON <<<< mà hẻm biết phần setting của camera ở đâu hết bùn quá.!

Last edited by a moderator:
e có con IP4 cái chức năng khác đều ok hết chỉ có chụp hình sao mà chuối quá.! và rất khó chiệu khi chụp có Flash.!
hình khi chụp Flash thì hầu như ko thấy gì hết do AS đèn Flash
còn tắt Flash thì ok nhưng chụp ban đêm thì tối thui.! ko biết có phải máy e lỗi ko nữa.! >>>>newbie
-thêm cái nữa bác nào biết phần setting Camera của IP4 nằm đâu ko.? chứ se bó tay tìm hoài ko thấy.!
Thanks bà con trước nha.!

Vọc trên mạng thấy nó khuyên khi chụp bằng IP4 thì ko nên xài Flash mà nên bật chức năng cân bằng độ sáng gì đó >>>>>>khi chụp hình cần để ở chế độ HDR ON <<<< mà hẻm biết phần setting của camera ở đâu hết bùn quá.!

iPhone có phải là máy ảnh chuyên nghiệp đâu mà bạn muốn chụp hình đẹp, ban đêm mà không có Flash thì hình tối là đúng rồi! Đó là lý do người ta làm ra đèn Flash! Chức năng Camera trên iPhone không có Setting, muốn chụp HDR thì khi chụp hình sẽ thấy nút HDR nằm trên góc màn hình, chỉ cần chọn ON nó lên thì khi chụp nó sẽ cho ra hình có hiệu ứng HDR, còn HDR là gì thì bạn tự tìm hiểu từ Google!

bác nào có cho e xin phần mềm đọc file chm và VNkid( cái này mình down về nhưng cài mãi ko được). Hiện đang dùng iphone 3g( phiên bản 3.1.2)

khi chụp hình trê IP4 thì hoàn toàn ko có cái mục HDR bác ah`.! chỉ có nút chon camera phụ hay chính thui.! còn mình nói cùi mía ở đây là cái Flash ở đây là khi chụp hình thì nếu quên off cái flash thì AS của nó làm mờ hình ảnh khi chụp
còn bác nó Iphone ko phải là máy anh vậy nó thiết kế cái camera 5M làm gì.????? khi cắm cáp USB vào thì nó hiện lên hình nầy là sao.???? bác vui lòng nhìn kỹ hình nhak.!

load lấu thì bác có thê coi link trực tiếp mình chụp bằng chính IP của mình và ban ngày nếu lỡ ko tắt Flash vậy thì thiết kế Flash hổ trợ chụp ban đêm làm gì hả bác>>>>> ban đêm mà không có Flash thì hình tối là đúng rồi!<<<
http://i306.photobucket.com/albums/nn261/lovemyto/IMG_0143.jpg <<< link trực tiếp thấy bác là Adv Mob mà trả lời quề trớt.!>> mình nói ra để có gì anh em thảo luận bác nào biết thì mình cùng thảo luận.!
giờ mình thấy sao chái chức năng "slide to answer" đang xài cách đây mấy ngày nó mất hòi nào ko để ý giờ "khi ai gọi lại dù có khóa hay ko khóa màng hình nó củng hiện (trả lời) (từ chối) mõi khi móc DT vo tình chạm vào nút từ chối thì phải gọi lại làm tốn $ quá" mà giờ ko biết cách enable nó lên bác nào biết thì chỉ giùm mình nhak.! thanks

Chỉnh sửa cuối:
Luật Giao Thông Đường Bộ Việt Nam

Ai có Luật Giao Thông Đường Bộ Việt Nam 1.0 của Tran Hoai Son cho xin với

Không biết có app nào cho phép gửi tin nhắn sms miễn phí tới các di động khác bằng wifi không? Nếu có cho mình xin hoặc cho mình biết tên app nha.

bác nào có phần mềm làm cho máy iphone 4 của mình có tới 5 icon ở bên góc dưới thay cho 4 icon mặc định của nó không ạ?

bác nào có phần mềm làm cho máy iphone 4 của mình có tới 5 icon ở bên góc dưới thay cho 4 icon mặc định của nó không ạ?
bạn có thể dùng pc suiter hoặc vào cydia cài file .deb:five icon dock là đc mà

các bác kiếm hộ em 2 bộ truyên tranh : Đôrêmon Truyện Dài (18 Tập)
va Jindo nhé. không phải truyen tranh .ipa ( tông hợp đâu ) mà riêng y' a., Trên appstore no bán 4usd :D , mong các bác kiếm hộ em

cho hỏi về ứng dụng xem phim HD cho iphone 4??

hiện nay có ứng dụng nào dùng để coi phim nhiều định dạng và đặc biệt là xem được HD k các bạn?

Status
Không mở trả lời sau này.
Back