• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu Cầu & Thảo Luận chung về các Games dành cho iPhone - iPod Touch

Ok, thanks bạn nha. Mình thì tưởng là tại Iphone xài Mac OS còn N97 thì xài Symbain OS nên game trên Iphone luôn đẹp hơn (vì Mac OS là trùm về đồ họa mà hihi).

Xin cho em hỏi em chơi trò Bejeweled trên iphone 3G lúc đầu chạy rất mượt nhưng sau đó thì bị giật và chạy chậm hơn, nguyên nhân là do đâu ạ? em đã thử cài đặt lại thì chỉ chạy dc 1 lúc lại trở về tình trạng i như em nói.

Xin cho em hỏi em chơi trò Bejeweled trên iphone 3G lúc đầu chạy rất mượt nhưng sau đó thì bị giật và chạy chậm hơn, nguyên nhân là do đâu ạ? em đã thử cài đặt lại thì chỉ chạy dc 1 lúc lại trở về tình trạng i như em nói.

Thiếu bộ nhớ RAM trên máy! Tắt bớt các chương trình CHẠY NỀN đi nhé!

dạ nhờ anh hướng dẫn em lun cách tắt bớt các chương trình chạy nền ạ :D em cám ơn nhìu

Các bác ơi, cho em xin game dinner dash dùng cho FW3.0 với... vợ em mê game này mà em tìm hoài ko thấy của FW 3.0

Thanks.

Mình rất thích game Neighbours from hell, chơi rất vui ,
tiếc là chưa có cho Iphone!!!!!! :-??

các bác có thể share cho em game bomberman và game đào vàng cho em k? em down về toàn báo link die. Thanks!

Bác nào có Games SkyForce Reload cho em xin với ! Sang Iphone mà nhớ game của em No quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Em tìm trên diễn đàn toàn báo gõ sai !
Em đang dùng FW 3.0
Thank các bác !

Về game tetris (xếp gạch)

xin hỏi có game này cho iphone ko vậy các bác. Mình kím vòng vòng mà hok thấy!!
Topic nếu có phạm quy thì mod cứ xóa nha sorry trước ^^.

um mình mới vào forum nên chưa rành ^^ sorry !
Thanks mọi người nha!

các pác cho em hỏi ip có giả lập gameboy và snet chưa vậy, có cài cái gb4iphone mà sao chép game vào /var/mobile/Media/ROMs/GAMEBOY bang` ip PC Suite (e k biết xài wincsp -.-) thi` vẫn không thấy game đâu cả :-??
Nếu có pm nao` xai` ok thì cho e xin cái link down với thks :D

Back