• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu Cầu & Thảo Luận chung về các Games dành cho iPhone - iPod Touch

Thứ nhất : Bạn nên viết chữ thường cho dễ đọc, viết hoa hết cả thế kia rối mắt quá.

Thứ hai : Bạn bắt buộc phải có 1 account iTuneStore thì mới có thể download các Apps và Games trên đó đc.

Thứ 3 : Nếu account của bạn có nạp iTunes GiftCard thì mới có thể mua các Apps và Games có bản quyền đc, còn nếu ko thì chỉ có thể download các Apps và Games free thôi.

tình hình là em lên mạng tìm game Bobby Carrot Forever 1.3 không có anh em nào có long tốt buy rồi cr@ck up lên cho mình zới, có 2 bản Bobby Carrot Forever 1.0 và 1.2 mình down về nhưng không chơi được trên OS 3.1.2 hy vong bản Bobby Carrot Forever 1.3 chạy được trên 3.1.2, mong anh em giúp đỡ :)

các pác cho em hỏi ip có giả lập gameboy và snet chưa vậy, có cài cái gb4iphone mà sao chép game vào /var/mobile/Media/ROMs/GAMEBOY bang` ip PC Suite (e k biết xài wincsp -.-) thi` vẫn không thấy game đâu cả :-??
Nếu có pm nao` xai` ok thì cho e xin cái link down với thks :D

bạn vào Cydia add Source http://iphone.gsm.vn vào và vào trong đó tìm. Có đủ bộ Game ROM bạn cần lun đó.

với FW 3.1.2 có chơi đc trò finger piano, saly sallon, sally spa không các bác.nhỏ bạn em thích game này này quá mà em tìm mãi ko đc,lỡ up FW của nó lên 3.1.2 mất rùi

a lô a lô up bài lên đc một ngày rùi mà hông ai trả lời hen,nản quá trời

a lô a lô up bài lên đc một ngày rùi mà hông ai trả lời hen,nản quá trời

với FW 3.1.2 có chơi đc trò finger piano, saly sallon, sally spa không các bác.nhỏ bạn em thích game này này quá mà em tìm mãi ko đc,lỡ up FW của nó lên 3.1.2 mất rùi

mấy game đó bạn nên cài vào chơi thử. Vì có nhiều người đâu chơi cùng game mà bạn hỏi đâu. Nhưng nếu game đó đã đc post lên đây thì chắc sẽ chơi được...

cho mình hỏi mình cài game vô iphone 3g của mình bị lối làm sao làm lọi vậy ban nó nổi trái táo là sao vậy bạn chĩ mình vói

cho mình hỏi mình cài game vô iphone 3g của mình bị lối làm sao làm lọi vậy ban nó nổi trái táo là sao vậy bạn chĩ mình vói

"Nổi trái táo" là máy đã bị TREO, nếu Restart vài lần mà không được thì chỉ còn cách Restore lại máy (Qua khu vực Firmware để tham khảo và thảo luận nhé)!;;)

Mấy bro cho mình xin link vài game defense nào hay hay. Hiện h mình đang có Startdefense, Tridefense, D.Chronicle va field runners. Thx mấy bro trước :)

Mod cho em hỏi, sao down máy file game ipa ngoài đó về, double click cho vào libary, tới khi Sync game vào thì game nào củng hiện máy lỗi Error, trong khi máy cái free Apps trên AppleStore em load về Sync cùng lúc thì máy cái free game trên AS chịu vào, trong khi máy game ngoài kia thì báo lỗi Error là sao vậy máy Mod :((

Mod cho em hỏi, sao down máy file game ipa ngoài đó về, double click cho vào libary, tới khi Sync game vào thì game nào củng hiện máy lỗi Error, trong khi máy cái free Apps trên AppleStore em load về Sync cùng lúc thì máy cái free game trên AS chịu vào, trong khi máy game ngoài kia thì báo lỗi Error là sao vậy máy Mod :((
Máy bạn đã Jailbreak và cài MobileInstallation hoặc AppSync cho FW tương ứng chưa?

cho hỏi cài game cau cá bang iphone sao vây bạn nào biết chỉ mình voi mình xài ip 3g 3.1.2

Cho minh hoi ve cach choi game Need For Speed Cover.
Minh choi xong career, va minh chuyen sang che do Drifst event thi choi nhu the nao? Tim hoai khong xong.
Post via Htc device

Back