• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
giúp đỡ về Smartphoneware Best Crypto v3.0.1 S60v3 SymbianOS9.1

mình vừa mới cài pm này vào và ko bít sử dụng,minh đã bảo mật thử 1file video. nhưng giờ mình lại ko biết khôi phục nó để xem được bình thường như thế nào. các pro nào biết chỉ giùm em cái.

Xem tử vi trên Symbian S60v2 ??

Có anh nào có phần mềm xem tử vi dành cho Nokia 6120 classic ( Symbian S60v2) ko ạ ? , anh nào có cho em với thank rất nhiều!

Ai có pm chát mà dùng camera phía trước làm WC cho E71 thì share cho anh em nha.!!!
Bạn thử phần mềm Fring xem. Nó có chức năng Video Call trên các kết nối 3G/GPRS, Wifi. Mình cũng chẳng biết trong lúc Video Call nó có chat được không nhưng có mỗi nó hỗ trợ Video.

http://www.mediafire.com/?yylxy1tn2ij
lần sau post chỗ khác nhá bạn,bên này là của s60v2 mà:)
Có lẽ bạn ấy viết nhầm đấy. 6120c là s60v3.
Posted via Mobile Device

mọi người cho em hỏi chat Yahoo trên Ê63 dùng soft nào oke nhất.. Em dùng qua Slick thì dạo diện quá xấu, lại luôn đòi update lằng nhằng - còn Nimbuzz thì nó hiện nick chat chứ ko hiện mặc định contact mà mình lưu trên yahoo nhiều lúc khó dùng vì ko nhớ hết nick bạn bè..

mọi người cho em hỏi chat Yahoo trên Ê63 dùng soft nào oke nhất.. Em dùng qua Slick thì dạo diện quá xấu, lại luôn đòi update lằng nhằng - còn Nimbuzz thì nó hiện nick chat chứ ko hiện mặc định contact mà mình lưu trên yahoo nhiều lúc khó dùng vì ko nhớ hết nick bạn bè..

Bạn có thể dùng IM, tuy nhiên vẫn có lỗi nhỏ chưa fix đc. Còn slick thì bạn tắt chế độ tự động cập nhật đi, menu>tool>program update> menu>auto update(bỏ dấu tick ở đây đi). Thân.

Muốn hiện mặc định giống yahoo thì bạn nên dùng shmessenger ý. Vào shmessenger.com để down..

Nếu bạn login được Slick thì nên dùng nó. Vì xài khá ổn định, nhẹ nhàng, nhanh. Mình thì toàn bị lỗi login nên bỏ rồi.

Hiện tại đang dùng Nimbuzz. Thấy thằng này tuyệt nhất.

Bạn muốn hiện tên (không hiện nick) thì có thể thử wa Palringo. Thằng này cũng khá ổn. Có điều cách điều khiển hơi khác người.
Posted via Mobile Device

Có pro nào biết cách kiem tra các chưong trình chạy ẩn cảu Nokia 6120 classic ( S60v3) !
À quên các pro cho em hỏi thêm là mình muốn ktra xem cấu hình máy thì làm thế nào ( ram đang chạy bao nhiêu % , CPU laod bao nhiu %........................)
Rất cảm ơn mọi ngừoi !

Có pro nào biết cách kiem tra các chưong trình chạy ẩn cảu Nokia 6120 classic ( S60v3) !
À quên các pro cho em hỏi thêm là mình muốn ktra xem cấu hình máy thì làm thế nào ( ram đang chạy bao nhiêu % , CPU laod bao nhiu %........................)
Rất cảm ơn mọi ngừoi !
Những vấn đề của bạn có thể dùng phần mềm JbakTaskman hoặc HandyTaskman.
Bạn có thể tìm 2 phần mềm này ở box Phần mềm ứng dụng đây hoặc box Phần mềm Việt hóa.

Posted via Mobile Device

Có pro nào cho em xin cái code của thằng Handy weather 7.x với chứ em tìm hok ra cái key cũ bị sao rùi em hok update dc hix hix.Em xin chân thành cảm tạ các pro trước...

Có pro nào cho em xin cái code của thằng Handy weather 7.x với chứ em tìm hok ra cái key cũ bị sao rùi em hok update dc hix hix.Em xin chân thành cảm tạ các pro trước...

Phải mua thôi bạn à, bản đó ko hoàn chỉnh, ko update được :)

mình vừa mới cài pm Smartphoneware Best Crypto v3.0.1 S60v3 SymbianOS9.1 này vào và ko bít sử dụng,minh đã bảo mật thử 1file video. nhưng giờ mình lại ko biết khôi phục nó để xem được bình thường như thế nào. các pro nào biết chỉ giùm em cái.

các pro nào biết chỉ dùm em cái,vì cái file này khó kiếm nên em mới cần thế.

các pro nào biết chỉ dùm em cái,vì cái file này khó kiếm nên em mới cần thế.

Mình thấy đơn giản mà bạn, để bảo mật thì bạn đã chọn file bạn cần dấu, chọn encrypt đặt pass 2 lần, nó lưu file đó ngay tại giao diện chính của Pm mà.
Muốn khôi phục thì chọn file đó, chọn Action là decrypt, nhập đúng pass vào là xong. Quá đơn giản!

xin phần mền nhạc khi đàm thoại 5320

lần trước lên đây thấy có h không pít trôi mất tiêu đâu ùi bác nào có thì sent link cho em nha thanks các bác trước. em xài 5320 nhé

Mình thấy đơn giản mà bạn, để bảo mật thì bạn đã chọn file bạn cần dấu, chọn encrypt đặt pass 2 lần, nó lưu file đó ngay tại giao diện chính của Pm mà.
Muốn khôi phục thì chọn file đó, chọn Action là decrypt, nhập đúng pass vào là xong. Quá đơn giản!

ko đc pro ơi,em làm đúng như vậy thì nó hiện ra dòng chữ ở dưới cái file video đó là "both enc and normal exist" vào trong cái thư mục lưu ở thẻ nhớ đó thì chỉ là dấu hỏi? mà còn xuất hiện 1file y như file mình bảo mật nhưng lại có đuôi ENC. các pro nào bít chỉ dùm em cái đi. Mà nhân tiện cho em xin phần mềm bảo mật file mà cài đc trên thẻ nhớ nhé? vì em đã cài vài pm bảo mật nhưng toàn mặc định trên máy thui nên bảo mật file dung lượng lớn thì bộ nhớ trong full lun. em mún lưu bảo mật trên thẻ nhớ, máy em dùng là E63.

ko đc pro ơi,em làm đúng như vậy thì nó hiện ra dòng chữ ở dưới cái file video đó là "both enc and normal exist" vào trong cái thư mục lưu ở thẻ nhớ đó thì chỉ là dấu hỏi? mà còn xuất hiện 1file y như file mình bảo mật nhưng lại có đuôi ENC. các pro nào bít chỉ dùm em cái đi. Mà nhân tiện cho em xin phần mềm bảo mật file mà cài đc trên thẻ nhớ nhé? vì em đã cài vài pm bảo mật nhưng toàn mặc định trên máy thui nên bảo mật file dung lượng lớn thì bộ nhớ trong full lun. em mún lưu bảo mật trên thẻ nhớ, máy em dùng là E63.

Mình bó tay, vì hôm qua mình phải cài vào máy để test cho bạn đó :-?
Còn Pm bảo mật đa số mình thấy toàn chép vào máy, chỉ có cách bạn đặt pass ko cho truy cập à, chứ chứa file thì mình bó tay.

Anh kổi ơi,anh có soft lào giữ kết nối mạng hog anh. 3G máy em lâu lâu rớt mạng,lại phải down lại từ đầu. Thanks
Posted via Mobile Device

Anh kổi ơi,anh có soft lào giữ kết nối mạng hog anh. 3G máy em lâu lâu rớt mạng,lại phải down lại từ đầu. Thanks
Posted via Mobile Device

Gió lớn thì phải đứt dây neo thôi em :D Nói thiệt là anh ko biết có Pm nào ko vì trước giờ thấy toàn PM hỗ trợ kết nối chứ ko thấy giữ kết nối :) Theo a nghĩ thì ko có PM đó đâu. Dám kêu bằng kổi nha :)

Status
Không mở trả lời sau này.
Back