• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
Posted via Mobile Device
Cả nhà cho hỏi em dùng pm pyUninstaller v.0.25 xóa 1 số themes nhưng ko đc em dùng e63 ko hiểu là lỗi j.vào chương trình bt khi xoá thì báo đã xóa bt nnhưng quay ra còn nguyên

Posted via Mobile Device
Xong hihi tự hỏi tự trả lời luôn.e63 nên cài bản tiếng anh mọi người nhé

Em đang cần tìm phần mềm xem âm lịch cho s60v3, bản nào đẹp nhất ấy! thanks trước!

các bạn cho hỏi mình dùng e71 vào mạng gprs cứ bị lỗi package data not availble, check network service, phải làm sao để sửa vậy

Cái lanspace Pro ko mở dc là vì bản mà bạn cài ko hỗ trợ N85 thôi.. hiện tại bản free ko hỗ trợ đâu..

Còn lỗi ngage như trên bạn tắt rompatcher đi nhá? or ko down bản khác từ trang chủ ngage về cài lại đi. (nhớ là pải tắt các patch trong ROmpatcher đi nhá)

Cảm ơn anh ....Sẵn cho hỏi a biết pm nokmote cho N85 ko cho em xin

Cần giúp đỡ về google map e63

Mình vào trang chủ google tải, cài đặt google map v3.3.1 vào máy rồi nhưng ko hiểu sao mình ko thể phóng to hết mức ? Khi mình dùng My Location chỉ xem dc hình tổng wan ( phóng to 5 lần thôi ) ko thể xem dc j nếu phóng to thêm 6 lần nữa . Ai biết chỉ mình với. Cần down file j thì cho mình link luôn nha.

Mình vào trang chủ google tải, cài đặt google map v3.3.1 vào máy rồi nhưng ko hiểu sao mình ko thể phóng to hết mức ? Khi mình dùng My Location chỉ xem dc hình tổng wan ( phóng to 5 lần thôi ) ko thể xem dc j nếu phóng to thêm 6 lần nữa . Ai biết chỉ mình với. Cần down file j thì cho mình link luôn nha.

bạn cài như thế là được rồi mà . zoom hết cỡ không xem được chắc do GPS yếu thôi . Bạn có thể search bản 3.3.1 vh tại diễn đàn :):):) còn hình ảnh bạn có thể vào lựa chọn và tick vào xem chế độ thường hoặc vệ tinh

Posted via Mobile DeviceCho mình xin phần mềm GÔGLE MAPS V3.3.1 VIET HOA với,các bạn giúp mình với,mình dùng di động nên không search được trên forum,hjx

Posted via Mobile DeviceCho mình xin phần mềm GÔGLE MAPS V3.3.1 VIET HOA với,các bạn giúp mình với,mình dùng di động nên không search được trên forum,hjx
Hình như chỉ cần máy bạn dùng tiếng Việt là Google Map dùng tiếng Việt.

Posted via Mobile Device

Hỏi về soft chỉnh sửa hình ảnh?

Mình đang cần 1 chỉnh sửa hình ảnh ngay trực tiếp trên N95 - 8GB của mình, vì chương trình mặc định của máy quá ít chức năng (như chuyển màu, ép khung...), vì điều kiện công việc nên mình muốn tận dụng tối đa chức năng chụp ảnh của N95, mọi lúc có thể chộp dc ảnh đẹp.>:)>:)>:)
Nếu ai biết thì cho mình xin, tên chương trình cũng dc, nếu có link thì càng tốt.
Thank mọi người trước nha. :p

Mình đang cần 1 chỉnh sửa hình ảnh ngay trực tiếp trên N95 - 8GB của mình, vì chương trình mặc định của máy quá ít chức năng (như chuyển màu, ép khung...), vì điều kiện công việc nên mình muốn tận dụng tối đa chức năng chụp ảnh của N95, mọi lúc có thể chộp dc ảnh đẹp.>:)>:)>:)
Nếu ai biết thì cho mình xin, tên chương trình cũng dc, nếu có link thì càng tốt.
Thank mọi người trước nha. :p
Bạn thử 2 phần mềm này xem: ImageDesigner và PhotoRite SP.
Phần mềm Image Design thì ở ngay trang 1 box này.
Còn Photo Rite thì ở trang 1 Box Phần mềm Việt hóa.

Hy vọng sẽ đáp ứng được yêu cầu của bạn.
Posted via Mobile Device

mọi người có soft nào tự khóa bàn phím cho N73 ko? dùng Bestkey locker roài,, nhưng nó ko có chế độ set auto lock sau khi tắt máy...

mọi người có soft nào tự khóa bàn phím cho N73 ko? dùng Bestkey locker roài,, nhưng nó ko có chế độ set auto lock sau khi tắt máy...

Bạn có thể dùng thử soft smart setting thử xem. Hình như có chức năng autolock + sercurity rất hay đấy

Posted via Mobile Device

Cần pm chát qua 3G mà dùng camera phía trước lam WC.

Ai có pm chát mà dùng camera phía trước làm WC cho E71 thì share cho anh em nha.!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back