• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
Mình xóa rồi cài lại nó mới báo như vậy. Hjc. Xài cap on, cap off hình như cũng ko có tác dụng.

Không biết phần mềm nào nghe nhạc là hay nhất nhỉ, hiện tại tui đang dùng Ttpod nghe cũng hay

Cho mình xin link down Gmaps phiên bản mới nhất đc ko, tìm mãi ko có link down

Mình xóa rồi cài lại nó mới báo như vậy. Hjc. Xài cap on, cap off hình như cũng ko có tác dụng.

Máy bạn máy gì? Sao ko dùng RomPatcher nhỉ?

Không biết phần mềm nào nghe nhạc là hay nhất nhỉ, hiện tại tui đang dùng Ttpod nghe cũng hay

TTPOd mà dùng thôi bạn, ko thì mặc định của máy hoặc Jukebox :)

cho mình hỏi, mình xài N96 đã cài python rồi, nhưng khi cài các soft: AK-47, nHammer, ShakeCube... thì lại ko dùng đc, bấm vào nó ko chạy j cả. N96 có Accelerometer ko nhỉ, mình mới mua nên ko rõ lắm. Thanks :)

ai cho em hỏi chút mới mua máy E 63 bây giờ muốn cài phần mềm gì mà lướt nét đọc được flash nghe nhạc được trên mp3.zing.vn , nhaccuatui.com chẳng hạn xem trong diễn đàn lắm quá chẳng biết cái nào là phiên bản mới nhất cái nào sài ổn định cả

Bạn dùng Skyfire đi. Tải tại trang chủ skyfire.com. Khá ổn nếu có Wifi, 3G.

ai tìm dùm mình bản FSCaller bản nào mới full nha mình tìm ko thấy cho E63

mình cần ứng dụng chụp hình quay phim chất lượng ok có tùy chỉnh tắt tiếng và đèn trắng nhỏ của E 63 bro nào biết chỉ dùm mình nhé thanks

mình cần ứng dụng chụp hình quay phim chất lượng ok có tùy chỉnh tắt tiếng và đèn trắng nhỏ của E 63 bro nào biết chỉ dùm mình nhé thanks

S60v3 ít ai dùng PM chụp ảnh riêng lắm, cứ mặc định mà dùng, nếu muốn chụp ản rộng thì cài parorama vào mà dùng. Cũng ko có PM nào cho bạn tùy chỉnh tắt mở tiếng chụp ảnh đâu, nếu muốn mày mò thì bạn vào đây vào xem các chủ đề hướng dẫn tắt tiếng xem dùng được ko nhé: http://www.pdaviet.net/showthread.php?25371-CÁC-THỦ-THUẬT-ỨNG-DỤNG-DÀNH-CHO-MÁY-ĐÃ-HACK

S60v3 ít ai dùng PM chụp ảnh riêng lắm, cứ mặc định mà dùng, nếu muốn chụp ản rộng thì cài parorama vào mà dùng. Cũng ko có PM nào cho bạn tùy chỉnh tắt mở tiếng chụp ảnh đâu, nếu muốn mày mò thì bạn vào đây vào xem các chủ đề hướng dẫn tắt tiếng xem dùng được ko nhé: http://www.pdaviet.net/showthread.php?25371-CÁC-THỦ-THUẬT-ỨNG-DỤNG-DÀNH-CHO-MÁY-ĐÃ-HACK

thanks bạn nhưng mình vân chưa thấy cái soft nào tắt tiếng với đèn hoàn hảo cả đành chờ đợi vậy

cho mình hỏi mấy cái tự động đổi profile khi ở nhà hay ngoài đường thì nó dựa vào cái gì để biết mình đang ở đâu trong nhà hay ngoài đừong GPS chăng? vậy máy ko có GPS có xài đc ko . Ê63 ko có GPS thì phải sao trong tool mình thấy GPS data là sao vậy là có GPS ko

thanks bạn nhưng mình vân chưa thấy cái soft nào tắt tiếng với đèn hoàn hảo cả đành chờ đợi vậy

cho mình hỏi mấy cái tự động đổi profile khi ở nhà hay ngoài đường thì nó dựa vào cái gì để biết mình đang ở đâu trong nhà hay ngoài đừong GPS chăng? vậy máy ko có GPS có xài đc ko . Ê63 ko có GPS thì phải sao trong tool mình thấy GPS data là sao vậy là có GPS ko

Ko có mấy soft đó đâu bạn à, vì nó can thiệp khá sâu vào hệ thống, phải hack mà mò mới được :)

Để xác định được vị trí thì bạn có thể dùng qua gprs với googlemaps thì phải :D Còn máy có gps data thì hình như con nào cũng có, N81 cũng có gps đâu mà cũng có, cái đó để bạn dùg thiết bị gắn ngoài để dùng đó, chứ bản thân ko có sẵn phần cứng gps trong máy đâu.

N92 không có GPS vẫn dùng bình thường, bạn phải thiết lập vị trí theo cấu hình bạn muốn, sau đó thì cho nó dò tìm địa điểm và lưu lại là OK.

có ai chỉ mình chổ CT xóa logo mạng ko với lại CT trao đổi file với PC wa wifi giống như truy cập file server vậy , mình tìm ko đc sreach cũng ko thấy

Status
Không mở trả lời sau này.
Back