• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
có ai chỉ mình chổ CT xóa logo mạng ko với lại CT trao đổi file với PC wa wifi giống như truy cập file server vậy , mình tìm ko đc sreach cũng ko thấy

Để xóa logo nếu máy bạn đã có thì bạn chỉ cần vào C:\\private\10000850 xóa file mbm trong này là ok, còn PM kia thì mình bó tay :)

vô đc thư mục rồi bạn ơi mà ko thấy file nào hết hixhix

Nếu có logo thì phải có file chứ bạn, bạn vào đúng ko vậy :-? Mà bạn đang đề cập logo gì thế? Mobi,vina hả?

yeah mobifone bro ơi. mình vào đúng mà thư mục đó nằm đầu tiên, mình xem kĩ số rồi

yeah mobifone bro ơi. mình vào đúng mà thư mục đó nằm đầu tiên, mình xem kĩ số rồi

Nếu là mobifone thì sao dùng cách đó được, bạn cài PM này vào máy, chạy trên nền python nhé. Chạy ứng dụng này, ngay giao diện chính, nhấn nút lên trên (phím 5 chiều) chọn dòng ẩn logo rồi chờ ứng dụng chạy báo đã ẩn logo là xong.
Giới thiệu bạn PM đó vì có thể bạn sẽ thích có logo cá nhân của mình :)
Chúc may mắn nhé :D

bạn ơi cho mình hỏi là trong phần mềm SiSigner trong đó có mục Key FIle Password là gì vậy ???
thanks nha :|

cho em xin pm chụp màng hình đi anh,em đang dùng supersot mà sao vào game thì không chụp dc,nó cứ out ra ngoài chụp rồi vào lại,không tài nào chụp cảnh trong game được,em cần chụp lại mấy cảnh trong game để post bài mà không dc

cho em xin pm chụp màng hình đi anh,em đang dùng supersot mà sao vào game thì không chụp dc,nó cứ out ra ngoài chụp rồi vào lại,không tài nào chụp cảnh trong game được,em cần chụp lại mấy cảnh trong game để post bài mà không dc

Có vài PM ko cho chụp màn hình đâu em à, chắc super báo busy chứ gì :D

đúng rồi :D vậy có cái nào super hơn supersot không vậy :D thank

Trước giờ toàn dùng super ko à, nên ko biết mấy cái khác có cho chụp ko, thôi thì kiếm ảnh từ trang chủ của nó hay ảnh nào đại diện rồi viết thêm lời cho rõ vậy :D

Xin chào Bác Minh Thắng.
Cho tui xin phần mềm khôi phục lại tinh nhắn bị xoá được không. Tôi đã có lần đọc và tìm thấy phần mềm này do Bác post, nhưng bây giờ cần thì tìm mãi không thấy.
Cảm ơn Bác trước nhé.

Chỉnh sửa cuối:
Xin chào Bác Minh Thắng.
Cho tui xin phần mềm khôi phục lại tinh nhắn bị xoá được không. Tôi đã có lần đọc và tìm thấy phần mềm này do Bác post, nhưng bây giờ cần thì tìm mãi không thấy.
Cảm ơn Bác trước nhé.

Sửa chính tả mà vẫn còn lỗi chính tả :D Có phần mềm này sao ta, hay quá vậy, chờ anh Thắng vào xem sao :-?

Xin chào Bác Minh Thắng.
Cảm ơn Bác trước nhé.

Xem lại thôi chứ không phải lấy lại.

Tiện thể anh em nào có cái La bàn nào chạy được trên 9.1 úp cho mình 1 cái, tìm mãi cũng không ra.=D>=D>=D>=D>

các bác cho em hỏi điện thoại em cứ dùng 1 thời gian là đang chạy một ứng dụng nào đó thì nó đơ ra, bấm gì cũng không chạy được, phải vào jbaktaskman kill một ứng dụng khác đi mới chạy được ứng dụng này, không biết có phải xung đột không nhỉ

các bác cho em hỏi điện thoại em cứ dùng 1 thời gian là đang chạy một ứng dụng nào đó thì nó đơ ra, bấm gì cũng không chạy được, phải vào jbaktaskman kill một ứng dụng khác đi mới chạy được ứng dụng này, không biết có phải xung đột không nhỉ

Có thể nhiều ứng dụng chạy cùng lúc nên nó treo đấy bạn, tắt bớt các ứng dụng không dùng đi là đuợc.

Mấy bro cho em hỏi con 5500 của em dùng cáp CA-53.Tải pc suite về dùng đc luôn ah?hay phải cài thêm driver nữa? Thanks

Status
Không mở trả lời sau này.
Back