• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
có phải cái này không anh :
Mã:
http://megashare.vn/dl.php/203416
Thì Link là dòng chữ đó bạn. Click vào ra ngay mà.
Mấy bro cho em hỏi con 5500 của em dùng cáp CA-53.Tải pc suite về dùng đc luôn ah?hay phải cài thêm driver nữa? Thanks

Tải đúng của máy bạn là dùng thôi, đâu cần cài thêm driver nữa.

Cho mình xin 1 bộ fonts hoàn hảo có hỗ trợ tiếng việt cho N96 nhé.Nhờ giúp đỡ. thank!

Ban oi cho minh xin ban smat movie viet hoa duoc ko ban.ban up len cho minh xin nhe.minh onlien bang dt.minh ko tai nao vao download duoc.cam on

Ban oi cho minh xin ban smat movie viet hoa duoc ko ban.ban up len cho minh xin nhe.minh onlien bang dt.minh ko tai nao vao download duoc.cam on

Bạn sang bên box Việt hóa mà tải, file đính kèm dùng Mobile online tải vô tư.

bác ơi cho em xin bản Từ điển Anh-Viet cho Nokia 5320 nhé. em tìm hoài mà k đc. thanks bác nhiều !!!

Cho em xin link hướng dẫn hack phone hiệu quả cho máy đời cổ 5500 sport của em,em tìm mãi ko thấy.thanks

Sao mình cài RocknScroll vào n95 8g xog nhấn vào icon thì kô vào đc chương trình là do đâu? Hay phải cài thêm gì mới chạy đc.

Sao mình cài RocknScroll vào n95 8g xog nhấn vào icon thì kô vào đc chương trình là do đâu? Hay phải cài thêm gì mới chạy đc.

Bạn xem lại có phải chạy trên nên Python không nha, nếu chạy trên nền Python thì máy bạn phải cài bộ Python nó mới hoạt động được.

Python thì mình cài rồi. Nhưng chưa cài python runtime. Mình có cài Nokmote có chức năng tương tự như RockNScoll thì chạy đc mà kô cần runtime. Mà kô biết RockNScoll cần những gì thì mới dùng đc, chứ đi cài thêm runtime 6Mb nữa thì kô ham :(

Sặc, chết mất link đie rùi. 30phút sao down kịp bác. Đi học từ trưa đến h mới về :( bác Auto up lại giúp đi. Mà up kiểu gì chứ lại up 30 phút nữa thì biết lúc nào bác up để vào down đây :-s

Sặc, chết mất link đie rùi. 30phút sao down kịp bác. Đi học từ trưa đến h mới về :( bác Auto up lại giúp đi. Mà up kiểu gì chứ lại up 30 phút nữa thì biết lúc nào bác up để vào down đây :-s

link còn tốt mà bạn.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back