• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
Chào các bác!
Cho em hỏi tí?
E có cây N73 nhưng không biết hack lam sao ma không đuơc. Cài bộ python cũng không được. Xin các bác chi dum em với. Máy đã reset rồi cũng không được. PM cho mình sơm nha. Thank các bác trước nha.
CHI MÌNH CÁCH CÀI LUÔN NHA. MÌNH ĐÃ TÌM VÀ LÀM THỬ VÀI LẦN NHƯNG CŨNG KHÔNG HACK ĐƯỢC.

Chào các bác!
Cho em hỏi tí?
E có cây N73 nhưng không biết hack lam sao ma không đuơc. Cài bộ python cũng không được. Xin các bác chi dum em với. Máy đã reset rồi cũng không được. PM cho mình sơm nha. Thank các bác trước nha.
CHI MÌNH CÁCH CÀI LUÔN NHA. MÌNH ĐÃ TÌM VÀ LÀM THỬ VÀI LẦN NHƯNG CŨNG KHÔNG HACK ĐƯỢC.

N73 bạn tìm Topic cách Hack cũ mà mới của SM KJR post và làm theo hướng dẫn, rất đơn giản.

Link cho bạn luôn:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?33022-Hack-c%C5%A9-m%C3%A0-m%E1%BB%9Bi-d%C3%A0nh-cho-OS9-1-OS9-2-v%C3%A0-OS9-3!

Tìm giúp mình ExtraPowerModulePack 3.80 nhé. Link dẫn trog topic trog lúc diễn đàn nâng cấp die mất rồi.

Có pro nào tìm giúp mình pm AccelerometerPlugin cho n86 này kô.mìng tìm hoài mà không có.cài game vào chỉ để nhìn chứ kô đc chơi .hjxhjx.thank

Nếu là mobifone thì sao dùng cách đó được, bạn cài PM này vào máy, chạy trên nền python nhé. Chạy ứng dụng này, ngay giao diện chính, nhấn nút lên trên (phím 5 chiều) chọn dòng ẩn logo rồi chờ ứng dụng chạy báo đã ẩn logo là xong.
Giới thiệu bạn PM đó vì có thể bạn sẽ thích có logo cá nhân của mình :)
Chúc may mắn nhé :D

bro ơi mình cai đặt bi lỗi system error (-2) bro ơi help

python minh dùng trên máy mình đang thắc mắc vấn đề này nên cài python trên máy hay trên thẻ ỏ cả 2. Python cai trên máy phải cài ứng dụng trên máy hả

python minh dùng trên máy mình đang thắc mắc vấn đề này nên cài python trên máy hay trên thẻ ỏ cả 2. Python cai trên máy phải cài ứng dụng trên máy hả

Nếu cài Python trên máy thì bạn phải cài ứng dụng trên máy nó mới chạy, còn nếu bạn cài bộ Python trên thẻ thì bạn có thể cài ứng dụng bất cứ ở đâu vẫn chạy, trừ 1 vài pm phải là máy hoặc là thẻ.

vậy mình phải remove python với cái megamodule cài lại hả bạn mà bộ python cài trên thẻ ở đâu vậy cho mình xin link minh xài e 63 nha bro

Bạn nào có pm DEDIT(chỉnh sửa file txt) đã việt hóa cho mình xin với .mình đã tìm bên pm việt hóa nhưg ko down được chắc có lẽ do diễn đàn mới nâng cấp nên chưa sửa lại link.Thank trước nha

vậy mình phải remove python với cái megamodule cài lại hả bạn mà bộ python cài trên thẻ ở đâu vậy cho mình xin link minh xài e 63 nha bro

Xóa trên máy cài trên thẻ, tại box Python v3 Topic do SM KJR úp đó bạn, vào thấy liền.

Bạn nào có pm DEDIT(chỉnh sửa file txt) đã việt hóa cho mình xin với .mình đã tìm bên pm việt hóa nhưg ko down được chắc có lẽ do diễn đàn mới nâng cấp nên chưa sửa lại link.Thank trước nha

Bạn dẫn link bạn tìm thấy link chưa PM này đ, mình tra giúp cho.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back