• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[10.MAR.11][CWM] RAFDROID HD 4.0.2|Fastest Full DesHD|DATA2EXT|[Rafpigna 1.8 OC]

bản này có nhanh nóng máy không mọi người? nhiệt độ tới bao nhiêu là hợp lý ạ. 8-|

Em mới chuyển qua sài android xin hỏi 1 số vấn đề,nhờ mọi người giải đáp:
1:muốn backup lại tin nhắn thì sài phần mềm nào ?
2:xem dòng "stand by" thì vào đâu xem ?
3:xem dung lượng 3g mình dã dùng ở đâu ?
4: dùng song song Wp7 và android thì tin nhắn đến thì có lưu ở cả android và WP7 không ?
5: WP7 và Android thì sài cái nào HD2 chụp ảnh đẹp hơn ?

Ấy hỏi, đây giả nhời: ( Những soft tớ đang dùng nhé)
1. Bakup Sms : Titanium Backup hoặc SMS backupRetore v3.4
2. Dùng Curentwidget
3. ko quan tâm :D trả sau mà !
4. Chỉ lưu tại mỗi HDH khi có phiên chạy (ko cung 1 lúc đc)
5. WP7 chụp đẹp hơn Android HD2

Sao em dùng thẻ 16G class2 sandisk mà máy không nhận vậy ạ? Nó cứ báo là danger.... . Em cắm thẻ dung lượng thấp hơn thì bt ạ

Bác nào chơi ROM này có bị tình trạng delay màn hình , lúc unlock ko vậy. Tức là bấm tắt màn hình rồi bấm mở lại thì rất lâu màn hình mới sáng để unlock.

Cái này ROM HD nào cũng bị. Nếu thích dùng HD thì phải chấp nhận là năng nế thôi!

cái này mình up kernel GL v11 UV bị lỗi treo máy ở go go go! nghe nói kernel này tốt về pin lắm và khắc phục được lỗi delay wake up. có bạn nào thử chưa?

Bác nào chơi ROM này có bị tình trạng delay màn hình , lúc unlock ko vậy. Tức là bấm tắt màn hình rồi bấm mở lại thì rất lâu màn hình mới sáng để unlock.

TMOUS của mình không bị vậy, chỉ bị mỗi cái báo lỗi sau khi khởi động lại

down bản 4.0.2 full zip mà lâu quá, ai down được rồi up lên mediafire giúp anh em với

Há há ! mấy hôm nay mạng lởm quá, muốn up mà cứ lẹt đẹt ! Bác nào khỏe tay up len MF hộ a e nhé !

Vua cai ban 4.2 nhung bi treo o logo khoi dong, co bac nao chi giup cach khac phuc voi, minh dung t.mobile chua phan vung the nho?(post bang mobile rom moi nen chua kip cai tv cac mod thong cam nha)
Bản 4.0.2 chứ bạn...:p Với bản này thì HD2 T-Mobile không cần phân vùng thẻ nhớ nhé bạn. Flash qua CWM...

Back