• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[10.MAR.11][CWM] RAFDROID HD 4.0.2|Fastest Full DesHD|DATA2EXT|[Rafpigna 1.8 OC]

Có tớ đây, lòa ngoài hết cỡ là vỡ tiếng ngay, lúc đầu cứ tưởng do bài hát hic hic

Có tớ đây, lòa ngoài hết cỡ là vỡ tiếng ngay, lúc đầu cứ tưởng do bài hát hic hic

Mà nói thật các bác cứ cho to hết cỡ thì loa nào chịu được nhiệt! Các đồ của nhật bao h cũng có "ngưỡng" nghe không có hại cho tại, thằng china đã nhiều treble nhưng lại to mồm nghe chói hết tai! các bác thjk to nên cooker kick loa lên đồng thời khẳng định 100% là không bao h có thể hay bằng âm thanh phù hợp với thiết kế ban đầu! Treble kick hết cỡ dễ xịt, bass nghe căng hết cỡ nhiều thì nhão, giọng người mà gào nhiều còn khàn nữa là :p.............

Vấn đề này có lẽ không phải tại rom, tôi dùng bản này tăng âm hết cỡ vẫn nghe hoàn toàn bình thường (còn bt hơn cả bên WP7)
Còn nữa, con HD2 của tôi với tất cả các HDH gồm WM6.5, WP7, Android gồm cả SD, NAND... lần đầu tiên dùng được 2 ngày làm việc (khoảng 32h) với bản rom 3.2 này (sau 4 ngày test).
Ý kiến riêng: Ban đầu mới xài bản này uống pin cũng khiếp nhưng ổn định hơn sau khi boot lại nhiều lần, xài vài ngày mới thấy ngon, mượt.
Nếu bro nào mới dùng thấy pin chưa ngon nên test thêm 1-2 ngày.

EM đang xài bản này , vừa thay cái kernel 1.8Oc của rafigna :D , ko biết có j khác ko

có ai dùng rom này bị lỗi time sms như hồi dùng win6.5 không vậy? AI biết cách fix giúp với ,

đèn bàn phím vẫn không tắt bực cả mình mãi ko được copy file config.txt vào thư mục gốc thẻ nhớ và để 0 hay 1 đều như vậy cả có ai cao siều help me hix

đèn bàn phím vẫn không tắt bực cả mình mãi ko được copy file config.txt vào thư mục gốc thẻ nhớ và để 0 hay 1 đều như vậy cả có ai cao siều help me hix

tui củng bị y chang bác @@ bản này chỉ lổi này là bực mình

đâu có từ hồi sài winmo cũng bị lỗi này nó cứ sáng mờ mờ khi nào bấm vào đèn bán phím mới sáng không thì cứ mờ mờ nhưng khi up windows phone 7 thì nó mới tắt hoàn toàn chứ sài winmo hay android đều bị bệnh này lạ thật nếu lỗi phím cứng thì up sang wp7 phải bị đây sang wp7 nó ko sáng rất ổn lạ thật

các bác cho em em thêm chút.
khi cài bản này em dùng chức năng " Patition sd " ở trong CWM luôn có được không ạ

Các Bác giúp em với! Em chay bản này trên SD, nhưng không tài nào kết nối với Connectify được! Em đã test các bản khác có bản thì kết nối được, có bản nhận sóng Connectify nhưng không kết nối được, còn bản này thì không nhận luôn! Do em muốn tiết kiêm 3G, nên cố thử mà thất bại hoài! Các Bác hướng dẫn hộ em với! Em cám ơn rất nhiều!

Chủ thớt cho hỏi: Bản này kết nối với PC bằng công cụ gì vậy nhỉ? mình đã thử dùng Droidexplorer, HTCsync, AndroidPC, MyphoneExplorer...mà không được?

Chủ thớt cho hỏi: Bản này kết nối với PC bằng công cụ gì vậy nhỉ? mình đã thử dùng Droidexplorer, HTCsync, AndroidPC, MyphoneExplorer...mà không được?

Vậy thì bạn kiểm tra lại máy & phần mềm cài trên PC vì bản này có thể được coi là bản chuẩn hiện nay.

Chào các bạn, mình rất thích bản rom này, nhưng nó ko hỗ trợ tiếng Việt. Lướt web bị lỗi font chữ. Mình cài trên SD thông qua Magldr. Vậy có cách nào khắc phục ko vậy các bạn?

Đúng thật em dùng bản này thấy chuẩn nhất so với nhiều bản đã dùng, tốc độ, giao diện nhưng mình khoái nhất là lướt web không phải đợi.

Anh em nào có bản ZIP NAND CWR 3.2 trên thì leech qua mediafire được ko? Link hotfile khó down quá :(

Vậy thì bạn kiểm tra lại máy & phần mềm cài trên PC vì bản này có thể được coi là bản chuẩn hiện nay.

Thanks bác. Sau một thời gian dài dùng WP7 h quay lại AD tự nhiên bỡ ngỡ quá:D , quên mất là phải bật USB bugging.
Đã bật và kết nối tốt bằng DroidExplorer.

Back