• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CẬP NHẬT & THẢO LUẬN CÁC PHIÊN BẢN ANDROID CHO HD2 - PHẦN 3

bản này camera vẫn chưa hoạt động,
Mdeejay FroYo HD v.3.4|1.28.405.1|kernel: huanyu#21
Based on RUU v. 1.28.405.1 (05.10.2010)

bản này camera vẫn chưa hoạt động,
Mdeejay FroYo HD v.3.4|1.28.405.1|kernel: huanyu#21
Based on RUU v. 1.28.405.1 (05.10.2010)

Không hoạt động được đâu.
Desire HD phải chờ khi nào nó bán ra thị trường thì tụi nó mới fix được
EVO thì hiện tại toàn là sài camera google...mà thấy chụp cũng lỗi

Không hoạt động được đâu.
Desire HD phải chờ khi nào nó bán ra thị trường thì tụi nó mới fix được
EVO thì hiện tại toàn là sài camera google...mà thấy chụp cũng lỗi

thấy bản coredroid v5 chạy mượt đó bác, chụp hình không bị lỗi nữa, nhưng e k thích mấy cái logo màu mè của nó trên cái thanh báo sóng điện thoại, có bác nào biết đổi cái giao diện về giống android gốc không

Các bạn cho mình hỏi phần mềm hiển thị như trong hình mình khoanh màu đỏ là gì vậy,mình tìm hoài ko ra. Thanks all
bác lên chợ search widget current là ra

;;)

thấy bản coredroid v5 chạy mượt đó bác, chụp hình không bị lỗi nữa, nhưng e k thích mấy cái logo màu mè của nó trên cái thanh báo sóng điện thoại, có bác nào biết đổi cái giao diện về giống android gốc không

Bạn lại chê xấu à ?! Cả 1 công trình nghệ thuật đấy ! Tôi thấy đẹp mà, HD2 chạy Android thì phải khác người chứ !

Bạn lại chê xấu à ?! Cả 1 công trình nghệ thuật đấy ! Tôi thấy đẹp mà, HD2 chạy Android thì phải khác người chứ !

tại mình thấy mấy cái logo hơi màu mình thích cái kiểu giao diện như Mdeejay Evo 1.6 final , mà bản Coredroid v05 này thì chụp hình lại ngon :)

tại mình thấy mấy cái logo hơi màu mình thích cái kiểu giao diện như Mdeejay Evo 1.6 final , mà bản Coredroid v05 này thì chụp hình lại ngon :)

Cậu cho kernel R7.1 vào, dòng 5mA thôi ! tít mượt như bản WARM mà mọi người ca ngợi ý

Cậu cho kernel R7.1 vào, dòng 5mA thôi ! tít mượt như bản WARM mà mọi người ca ngợi ý

mình mới cho vào đang chạy thử thấy mượt phê thật, chụp hình đẹp, giờ chỉ muốn làm cái giao diện giống 1.6 thôi, mình thích cái kiểu đơn giản của nó, bạn có biết cách nào k

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 25 minutes:

hình như do thay kernel nên lỗi chụp hình lại bị với bản coredroid v05 , flash sớm

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 34 minutes:

có bác nào có bản kernel michyprima@mainframe r11 cho e xin gấp đi ạ

Chỉnh sửa cuối:
mình mới cho vào đang chạy thử thấy mượt phê thật, chụp hình đẹp, giờ chỉ muốn làm cái giao diện giống 1.6 thôi, mình thích cái kiểu đơn giản của nó, bạn có biết cách nào k

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 25 minutes:

hình như do thay kernel nên lỗi chụp hình lại bị với bản coredroid v05 , flash sớm

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 34 minutes:

có bác nào có bản kernel michyprima@mainframe r11 cho e xin gấp đi ạ

Chờ mình tí nhé
email cua cau la gi`

Chỉnh sửa cuối:
báo cáo các bác là core droid hd v0.1 by sergio 76 + kernel 825mv-evo-0.1d by huanyu cực kỳ nhanh,mượt dòng thấp nhất 3mA

Cảm nhận bản 3.4 chậm hơn các bản trước: Thời gian từ lúc bấm nút cứng đến lúc lên màn hình mở khóa khoảng 2,5s, ngay cả current widget cũng gần nửa giây mới hiển thị giá trị sau khi mở khóa màn hình.

Em dùng bản HD 3.3a + kernel mà bác Ân bảo là cực hay mà bác giới thiệu trong mục over Clock full ram... khởi động xong dòng là 0mA:))

Sao bác chủ thớt lại ko cho Darkstone FroyoSense 3.1 vào bài đầu nhỉ. Dù thử bản Android Sense nào đi nữa thì của Darkstone vẫn là nhất về độ ổn định và mượt.

Em dùng bản HD 3.3a + kernel mà bác Ân bảo là cực hay mà bác giới thiệu trong mục over Clock full ram... khởi động xong dòng là 0mA:))

Thế bác có thấy trên màn hình nó đóng tuyết không ? 0mA chắc cầm máy lạnh buốt cả tay chứ chả chơi.:))

Back