• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CẬP NHẬT & THẢO LUẬN CÁC PHIÊN BẢN ANDROID CHO HD2 - PHẦN 3

Chắc sẽ có bản kernel mới đấy !
Đang còn ví dụ. Tốc độ zImage này làm chậm đi (giống r11 for RMNET)

Wifi,... speed có ra gì đâu !

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 32 minutes:

5 - 4 - 3 - ... sắp ra kernel R7.4 (with flash camera, speed, xyz..) ! sướng thế

R7.4 (sướng chết mất)
http://www.multiupload.com/4DICVR9J6E

Chỉnh sửa cuối:
các cao thủ cho mình hỏi. Mình cài rom Mdeejay_FroYo_Sense_v._3.0a trên XDA (link http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=807333 ). Lỗi font chữ ko đọc được tiếng việt. mình trên trang chính thì ==> This build is NOT Multilanguage! bùn ghê. Cho mình hỏi là làm sao đoc được tiếng việt bây giờ? mong được hướng dẫn gấp. rom này chạy mượt lém. đỡ hao pin, chỉ còn thiếu phần tiếng việt là good.

Làm ơn chỉ mình cách làm đọc đựoc tiếng việt. (mình là newbie còn gà zụ này)

Thanks

Mình cũng dùng bản warm, goi đi bị thêm số 1 vào đầu, lần trước đọc trên diễn đàn có đề cập cách sửa rồi mà mình quên mất, có bác nào nhớ thì hưỡng dẫn em dùm cái ạ.

có phông tiếng việt cho android ko vậy các bác

Bó tay mấy Bác này vừa trả lời ở trên đã thấy hỏi ở dưới, có nói ra thì lại bảo "bác ko trả lời thì thôi, người ta ko biết thì mới hỏi".Chịu khó đọc vài trang trước đi mấy bác.Mệt!

Chỉnh sửa cuối:
Em hỏi tý là bản build dựa trên desire HD mới nhất đã vào đc HTC likes chưa ạ? HUB thì vào dc rồi...

Sao cháu up bản Rom Android nào cũng OK riêng bản HD 3.4 nó boot hơn 1/2 tiế́ng ko vô được :|

Đang Offline tại 144 triệu việt vương nhé

Triệu Việt Vương hà nội hở bác? Em mới mua thêm một em HD2Tm mới nữa, vừa cài lại bản warm chơi game mà thấy nóng máy quá, em hơi xót ruột, sợ lại ra đi giống em cũ, em cũ của em bị lỗi Flash bác ạ.

Mời anh em HD2 Android qua 144 Triệu Việt Vương offline nào. Trải nghiệm HD2 desire 3.6

144 triệu việt vương hum nào em qua xem iphone nha bác , người yêu giờ nó lại đòi iphone :(
để em con 3gs 16 white giá tốt tốt tý nha bác :D bản lock thôi bác nhé

bản này copy font vào để fix lổi hiện tiếng việt, khởi động lại treo ngay màn hình trắng + chử HTC . Các bạn có gặp ko vậy

bản này copy font vào để fix lổi hiện tiếng việt, khởi động lại treo ngay màn hình trắng + chử HTC . Các bạn có gặp ko vậy

Bản này là bản nào ???
Bác phải nói cụ thể là bản nào chứ?
Mà lỗi font thì bác chịu khó tìm trong diễn đàn cách fix đi nhé!
Có hướng dẫn rồi mà.
Còn treo ở màn hình trắng thì bác kiểm tra lại thẻ nhớ xem :(
Nó ko phải treo đâu.
Mà là nó load lâu thôi!
Chịu khó đợi chút :)

Có bác nào down được bản Mdeejay eVo Sense v. 1.1 Warm chưa vậy, up lên host khác đi, bó tay với các link của XDA

Back