• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CẬP NHẬT & THẢO LUẬN CÁC PHIÊN BẢN ANDROID CHO HD2 - PHẦN 3

Em đang xài Warm 1.0 + kernel 0.1.d thấy rất ổn. Bác nào xài 1.1 rồi cho em lời khuyên có nên nâng cấp lên ko? Dùng Kernel nào chuẩn nhất cho bản 1.1. Tks :p

Em đang muốn mua pin dung lượng cao chất lượng 1500 mah mà kiếm mãi ở hà nội ko thấy ai bán. Hix bác nào đã mua và sử dụng rồi thì cho em địa chỉ + giá với :((

Em đang muốn mua pin dung lượng cao chất lượng 1500 mah mà kiếm mãi ở hà nội ko thấy ai bán. Hix bác nào đã mua và sử dụng rồi thì cho em địa chỉ + giá với :((

cũng đang quan tâm vấn đề như bạn

Mdeejay eVo Sense v. 1.1 Warm. Bản này chạy mứot như sợi cước, kết nhất là camera đã hoạt động

Em đang xài Warm 1.0 + kernel 0.1.d thấy rất ổn. Bác nào xài 1.1 rồi cho em lời khuyên có nên nâng cấp lên ko? Dùng Kernel nào chuẩn nhất cho bản 1.1. Tks :p

Còn chờ gì mà ko lên đời Warm 1.1 + kernel 7.5 đi Bác.Quá tuyệt,cảm ứng mượt cứ gọi là chóng mặt,máy mát thôi rồi.Hê hê

Có cách nào đổi skin của bản Warm về skin sense truyền thống ko các bác, em ghét cái skin EVO của nó quá :(

Hình như bản patch này chỉ làm việc với các bản Sense thường thôi ("Old Sense" Mdeejay bảo thế)

kernel 7.5 thi` bản EVO nào cũng rất chuẩn !
Kernel Hastarin (7.X) chaỵ cũng hay nhưng kiểu gì vuốt cũng hơi cảm giác trễ và hơi lỳ:(
Cảm nhận bản thân thì Kernel Huanyu (0.1X) chạy nhanh, cảm ứng nhạy vi và không có độ trễ khi vuốt trong StartMenu;;)

Kernel Hastarin (7.X) chaỵ cũng hay nhưng kiểu gì vuốt cũng hơi cảm giác trễ và hơi lỳ:(
Cảm nhận bản thân thì Kernel Huanyu (0.1X) chạy nhanh, cảm ứng nhạy vi và không có độ trễ khi vuốt trong StartMenu;;)

Mình chỉ dùng Core Droid V0.5, các bản khác cũng test nhưng Core Droid V0.5 với R7.5 thì tuyệt vời, chẳng lỳ chút nào (như IPhone - kg nói phét chút nào). Giao diện mình đã chuyển sang LauncherPro

Còn chờ gì mà ko lên đời Warm 1.1 + kernel 7.5 đi Bác.Quá tuyệt,cảm ứng mượt cứ gọi là chóng mặt,máy mát thôi rồi.Hê hê

bản này Camera có work ko bác, hai cái SD đầy hứ hự rồi chưa muốn test, nếu ngon thì tối sẽ thử.

Warm 1.1 + kernel 7.5
Mình muốn bỏ sense sẵn đi thì làm thế nào cho đơn giản nhất vậy :(

Back