• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD2 ROM (COM5): V46C5 (Build 23569.5.5.0) ★ OS 2.13

Thanhs Bác Quang rất nhiều. Vừa mới up 41c của Bác xong. Cháu đang down để test. Chúc Bác có nhiều sức khỏe để chia sẻ với diễn đàn ta!

Có ai chạy được chức năng autoinstall không. Mình cũng làm như hướng dẫn mà không có động tỉnh gì hết.

Có ai chạy được chức năng autoinstall không. Mình cũng làm như hướng dẫn mà không có động tỉnh gì hết.

Mọi người chạy OK mà bạn , vì ko thấy ai phàn nàn cả,thử coi đã thao tác đúng như hướng dẫn chưa. nhớ là tạo thư mục gốc ở thẻ nhớ với tên như sau Autoinstall rồi copy các file .CAB vào mà thôi.của mình trong Autoinstall có khoảng 14files .cab hoàn toàn ok mỗi khi HR xong. nếu lần HR đầu chưa dc thì làm tiếp phát nữa chắc ok thôi.

khác biệt giữa v41 và 42 là gì vậy bác, tốc độ có cải thiện nữa ko, vì vừa up lên 41 thấy cũng nhanh lắm rồi

Mọi người chạy OK mà bạn , vì ko thấy ai phàn nàn cả,thử coi đã thao tác đúng như hướng dẫn chưa. nhớ là tạo thư mục gốc ở thẻ nhớ với tên như sau Autoinstall rồi copy các file .CAB vào mà thôi.của mình trong Autoinstall có khoảng 14files .cab hoàn toàn ok mỗi khi HR xong. nếu lần HR đầu chưa dc thì làm tiếp phát nữa chắc ok thôi.

có 1 số file của mình được auto còn 1 số file ko đc :-@ chẳng biết sao nữa

khác biệt giữa v41 và 42 là gì vậy bác, tốc độ có cải thiện nữa ko, vì vừa up lên 41 thấy cũng nhanh lắm rồi

bạn có thấy bài cập nhật ghi rõ là OS và build mới ko

mình nghĩ chắc do bạn lấy cả cái folder của file.cab nên nó ko hiểu. ko bít mình nói vậy đúng ko. bạn ktra lại xem nha. chỉ dùng file.cab thì nó mới hiểu.
chúc bạn thành công.

Bác Quang làm nhanh thật, mới úp lên V41C5, giờ đã có V42C5 rồi, đang dùng V41C5 thấy cũng ổn định, chay nhanh nữa, mà cho mình hỏi thêm, mình đã up radio V2.10.20.26 rồi, bây giờ nếu úp rom mới lên V42C5 có cần up radio lại không nữa, mình cám ơn nhiều!

mình down đồng hồ về nó ở dạng zip có phải đổi tên thành cab là bấm phải chuột rename fài không.mình làm như vậy mà không được

mình down đồng hồ về nó ở dạng zip có phải đổi tên thành cab là bấm phải chuột rename fài không.mình làm như vậy mà không được

Bạn down 7zip về, dùng nó để đổi đuôi file là được.

Bác Quang làm nhanh thật, mới úp lên V41C5, giờ đã có V42C5 rồi, đang dùng V41C5 thấy cũng ổn định, chay nhanh nữa, mà cho mình hỏi thêm, mình đã up radio V2.10.20.26 rồi, bây giờ nếu úp rom mới lên V42C5 có cần up radio lại không nữa, mình cám ơn nhiều!

Không cần up lại bạn nhé

Mạng mẽo chỗ em chán quá. Download Ver 42C5 bằng IDM mà từ sáng đến giờ lỗi đến 4 lần rùi :((

Back