• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn Việt hóa cho cộng đồng SYM của PV.

Đúng rồi đó bạn,vì thế nên kết hợp Siêu dịch với nó để hoàn thiện sản phẩm
Thân!

em bị thế này những chỗ nào mà bị mất chữ khi dịch bằng mobihex khi mở bằng Siêu dịch thì sẽ không thấy nữa

gần đây VH bằng mobihex có hiện tượng là khi dịch xong ở mobihex thì vẫn nhìn thấy đầy đủ chữ và ký tự, nhưng khi vào phần mềm sau khi dịch thì lại bị mất chữ, vẫn chưa hiểu nguyên nhân tại sao

Cái vụ này thế nào chưa hiểu, nhưng trên V2 thì đã gặp, còn V3 thì chưa bao giờ gặp lỗi này.:-??

em bị thế này những chỗ nào mà bị mất chữ khi dịch bằng mobihex khi mở bằng Siêu dịch thì sẽ không thấy nữa
Bạn giống y như mình lun,dịch bằng MobilHex thì dễ thấy string chưa dịch,nhưng dịch xong có lúc nó ko hiện dấu 1 số từ lun :(
Cái vụ này thế nào chưa hiểu, nhưng trên V2 thì đã gặp, còn V3 thì chưa bao giờ gặp lỗi này.:-??
V3 gặp rồi đó a,điển hình e đây,cái vụ hum trc' e hỏi đó,các chữ "á,ô" thành "w,V" khi dịch bằng MobilHex,lấy SD xem thì có từ sửa đc,có từ ko,a Troly cũng bik mùh :-?

em cũng ko rõ thế nào nữa, em dịch mumSMS, TTpod thì ko bị giờ thử dịch QuickOffice 2.36 của v2 thì lại bị như thế
Python và Modul của em rất đầy đủ

em cũng ko rõ thế nào nữa, em dịch mumSMS, TTpod thì ko bị giờ thử dịch QuickOffice 2.36 của v2 thì lại bị như thế
Python và Modul của em rất đầy đủ

V2 dùng Mobihex có 1 số file chỉ xem được ở dạng Hex, khi muốn dịch ở chế độ ấn phím 5 thì không mở được, Theo mình nghĩ có 1 số file bị lỗi là do file rsc, không dùng Mobihex dịch được mà phải dùng Sd.

V2 dùng Mobihex có 1 số file chỉ xem được ở dạng Hex, khi muốn dịch ở chế độ ấn phím 5 thì không mở được, Theo mình nghĩ có 1 số file bị lỗi là do file rsc, không dùng Mobihex dịch được mà phải dùng Sd.

không phải đâu anh
theo em là những file rsc nào mà đc định dạng ascii thì sẽ mở đc theo cách ấn phím 5, còn file nào mà định dạng unicode thì sẽ ko mở được, anh test thử mà xem

MobilHex 0.9.8 by fann95

Bản cập nhật.

Siêu dịch 1.62, hỗ trợ hoàn hảo cho chức dịch dịch qua Google Translate :)

Em thấy bản 1.61 có hỗ trợ Google Translate nhưng hok có ngôn ngữ việt =>Đành chịu :-/
Ko bik bản này có hok anh?

Em thấy bản 1.61 có hỗ trợ Google Translate nhưng hok có ngôn ngữ việt =>Đành chịu :-/
Ko bik bản này có hok anh?

Nó chỉ ghi chung chung vậy thôi à. Mà chức năng này cũng mệt, dành cho mạng 3G thì ngon.

Sao mình làm theo bài hướng dẫn này mà không được ta ? Nó nửa tây nửa ta :(.Phải làm sao cho nó ta hết mấy bạn ?

Chỉnh sửa cuối:
Sao mình làm theo bài hướng dẫn này mà không được ta ? Nó nửa tây nửa ta :(.Phải làm sao cho nó ta hết mấy bạn ?

Bản này đã làm rồi mà bạn, bạn dịch trên PC đúng không? trêm Mobile mới có thể làm hết được.:D

Thêm 1 mem nữa iu thix VH, cố lên bạn nhé!! =D>=D>=D>
Những phần còn lại chưa hiện thì hãy dịch trên đt :)
Hy vọng sẽ sớm thấy pm VH của bạn trên dđ!
Thân!!

Bản này đã làm rồi mà bạn, bạn dịch trên PC đúng không? trêm Mobile mới có thể làm hết được.:D

Làm trên mobile thì không cài Translate storm trên N73 được mod ơi.Có icon mà không hoạt động :(.

Làm trên mobile thì không cài Translate storm trên N73 được mod ơi.Có icon mà không hoạt động :(.
Cài đầy đủ python là đc à
Posted via Mobile Device

Back